இரண்டு மனைவிகள்… கணவனின் மோ ச மா ன குணம்! நே ரலை வீ டி யோ வால் ல ட்சக் க ண க் கி ல் ச ம்பாதித்தது அ ம் ப ல ம்

Uncategorized

இந்தியாவில் பணத்திற்காக இரண்டு மனைவிகளுடன் நெ ருக்கமாக இருப்பதை வைத்து பணம் சம்பாதித்த கொ டூ ர கணவனை பொலிசார் கை து செய்துள்ளனர்.

மத்தியப்பிரதேசத்தின் Vidisha பகுதியில் 24 வயது மதிக்கத்தக்க நபரை பொ லி சா ர் அ தி ர டி யாக கை து செய்தனர். அவர் இரண்டு ம னைவிகளிடம் நெ ருக்கமாக இருப்பதை ஆப்களில் நேரலையாக பதிவிட்டு, அதன் மூலம் பணம் சம்பாதித்து வந்துள்ளார் என்பது தெரியவந்ததையடுத்து, அவர் கை து செ ய்யப்பட்டுள்ளார்.

இது குறித்து உள்ளூர் ஊடகம் வெளியிட்டுள்ள செய்தியில், Charanjeet என்று அறியப்படும், 24 வயது மதிக்கத்தக்க நபர் மீது கடந்த 21-ஆம் திகதி அவரின் இரண்டாவது மனைவி Vidisha-வில் இருக்கும் கா வ ல்நிலையத்தில் பு கா ர் ஒன்றை கொடுத்துள்ளார்.

அதில், பணம் சம்பாதிப்பதற்காக கணவர் அவருடன் நெ ருக்கமாக இருப்பதை பல்வேறு ஆப்களில் நேரலையாக பதிவிடுவதாகவும், இதன் காரணமாக பல்வேறு வகைகளில் து ன் பு றுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதையடுத்து கடந்த ச னிக்கிழமை அந்த நபரை பொ லி சா ர் கை து செய்துள்ளனர். அதன் பின் அவர் மீது இரண்டு பிரிவுகளின் கீழ் வ ழ க் கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. 10-ஆம் வகுப்பு வரை மட்டுமே படித்துள்ள அந்த நபர், டெக்னாலஜிகளை நன்றாக தெரிந்து வைத்துள்ளார். இதன் மூலம் மட்டும் அவர் லட்சக்கணக்கில் பணம் சம்பாதித்துள்ளார்.

அவரின் பெயரில் மூன்று வங்கி கணக்குகள் இருந்துள்ளன. அதில் சுமார் 6 லட்சம் ரூபாய் வரை பணம் இருந்துள்ளது, அதுமட்டுமின்றி, வீட்டில் இருந்து 15 லட்சம் ரூபாய் மதிப்பு கொண்ட தங்க நகைகள், 45 ஆயிரம் ரூபாய் ரொக்க பணம் போன்றவற்றை பொ லி சா ர் கைப்பற்றியுள்ளனர்.

இந்த சம்பவம் குறித்து பொலிசார் விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். மேலும், புகார் கொடுத்த பெண்ணுக்கு, அவருக்கு ஏற்கனவே திருமணம் ஆன விஷயம் தெரியவில்லை, தற்போது தான் அது தெரியவந்துள்ளதால், அவர் மேலும் அதிர்ச்சியில் உறைந்து போயுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *