அற்புதம்! சரித்திரம் திரும்புகிறது, இந்திய அணி இந்த முறை உலகக் கோப்பையை வெல்லும், தற்செயல் நிகழ்வைப் பார்த்தால் நீங்களும் அதிர்ந்து போவீர்கள்

20-20 உலகக் கோப்பை 2022 மற்றும் 2011 உலகக் கோப்பைக்கான இந்திய அணியின் வெற்றிகரமான பிரச்சாரத்திற்கு இடையே பல ஒற்றுமைகள் உள்ளன.

அரையிறுதி வாய்ப்பை தக்கவைக்க இரு அணிகளுக்கும் வெற்றி அவசியம்.

20-20 உலகக் கோப்பை 2022 தொடங்குவதற்கு முன்பு ஒரு வேடிக்கையான சம்பவம் நடந்தது, முன்னாள் இந்திய கேப்டன் எம்.எஸ். தோனி ஒரு பிஸ்கட் பிராண்டை மறுதொடக்கம் செய்து, 2011 இல் இந்தியாவில் முதன்முதலில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதாகவும், அந்த நேரத்தில் இந்தியா உலகக் கோப்பையை வென்றதாகவும் கூறினார். 2011-ல் செய்த அதே வேலையைச் செய்யுமாறும் அவர் மக்களிடம் கேட்டுக்கொண்டார்.

20-20 உலகக் கோப்பை 2022 இல், இந்திய அணி பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான வெற்றியுடன் தனது பிரச்சாரத்தைத் தொடங்கியது. இதற்கிடையில், இந்திய அணியின் இரண்டு உலகக் கோப்பை பிரச்சாரங்கள் தொடர்பான அதிர்ச்சிகரமான உண்மை வெளிச்சத்திற்கு வந்துள்ளது. வெற்றிகரமான 2011 உலகக் கோப்பை பிரச்சாரத்துடன் பல ஒற்றுமைகள் உள்ளன. அந்த ஒற்றுமைகள் என்ன என்பதை இந்தக் கட்டுரையில் பார்க்கலாம்.

பழிவாங்கும் வெற்றியுடன் பிரச்சாரத்தைத் தொடங்குகிறார்
2011 உலகக் கோப்பையின் முதல் போட்டியில் வங்கதேசத்தை 87 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி 2007 சீசனில் ஏற்பட்ட தோல்விக்கு இந்தியா பழிவாங்கியது. இதேபோல், 20-20 உலகக் கோப்பை 2022 இன் முதல் போட்டியில், இந்தியா கடந்த ஆண்டு ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடந்த 20-20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானை வீழ்த்தி பழிவாங்கியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *