இந்தியா விளையாடும் XI vs தடை: அக்சர் படேல் திரும்புகிறார், சாஹல் இல்லை, அஷ்வினாக பந்த், கார்த்திக் அணியில் இடங்களை தக்கவைத்துள்ளனர்!

இந்தியா விளையாடும் XI vs BAN: இந்தியா vs பங்களாதேஷ் லைவ்: ரோஹித் ஷர்மா தனித்து விளையாடியதால் அக்சர் படேல் பிளேயிங் லெவன் அணிக்கு திரும்பினார்.

India Playing XI vs BAN: India vs Bangladesh LIVE: பங்களாதேஷ் மோதலுக்கு ரோஹித் ஷர்மா தனது அணியில் ஒரு தனி மாற்றத்தை செய்ததால், அக்சர் படேல் பிளேயிங் லெவன் அணிக்கு திரும்பினார். தினேஷ் கார்த்திகிஸ் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வினுடன் இணைந்து அணியில் தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார். ரிஷப் பந்த் மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல் ஆகியோர் தொடர்ந்து பெஞ்சை சூடேற்றுகிறார்கள்: InsideSport.IN இல் IND vs BAN LIVE & ICC T20 உலகக் கோப்பை நேரடி அறிவிப்புகளைப் பின்பற்றவும்.

இந்தியா (பிளேயிங் லெவன்): கேஎல் ராகுல், ரோஹித் சர்மா(கேட்ச்), விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ஹர்திக் பாண்டியா, தினேஷ் கார்த்திக்(வ), அக்சர் படேல், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், புவனேஷ்வர் குமார், முகமது ஷமி, அர்ஷ்தீப் சிங்

தென்னாப்பிரிக்காவிடம் தோல்வியடைந்த இந்தியா கடினமான இடத்தில் உள்ளது.
பங்களாதேஷ் மற்றும் ஜிம்பாப்வே ஆகிய இரு அணிகளும் அரையிறுதிக்கான ஓட்டத்தில் இருப்பதால், இரண்டு போட்டிகளிலும் இந்தியா வெற்றி பெற வேண்டும்.
இந்தியா தற்போது 3 ஆட்டங்களில் 4 புள்ளிகளுடன் குரூப் 2ல் 2வது இடத்தில் உள்ளது.
தென்னாப்பிரிக்கா 3 ஆட்டங்களில் 5 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தில் உள்ளது இன்னும் ஒரு போட்டியில் தோல்வி அடையவில்லை.
பங்களாதேஷ் 4 புள்ளிகளுடன் 3வது இடத்தில் உள்ளது, ஆனால் NRR இல் இந்தியாவிற்கு பின்தங்கி உள்ளது.
IND vs BAN LIVE: ரோஹித் சர்மா கட்டாயம் வெற்றி பெறுவதற்கு முன்னதாக செய்தியாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொள்கிறார்…
IND vs BAN LIVE: தினேஷ் கார்த்திக் பெரிய காயத்தைத் தவிர்க்கிறார், முதுகு வலியுடன் வங்கதேச மோதலில் இருந்து வெளியேறினார், ரிஷப் பந்த் அடிலெய்டில் விளையாடத் தொடங்கினார், ICC T20 உலகக் கோப்பை 2022 நேரடி அறிவிப்புகளைப் பின்பற்றவும்


இந்தியா விளையாடும் XI vs BAN: ரிஷப் பந்த், அக்சர் படேல் லெவன் அணியில் வருவார்கள், ஹூடா பங்களாதேஷ் மோதலில் கட்டாயம் வெற்றி பெற வாய்ப்பில்லை: ICC T20 உலகக் கோப்பையை ICC T20 உலகக் கோப்பைக்கு எதிராக இந்திய அணிக்கு எதிராக பான் லைவ் செய்யவும்

இந்தியா விளையாடும் XI vs BAN: ரிஷப் பந்த் சேர்க்கப்படுவது ஏன் தீபக் ஹூடாவை நீக்க வேண்டும்?

தினேஷ் கார்த்திக் இந்தியாவின் 6-வது பேட்டராக இருந்தார்.
இருப்பினும், ரிஷப் பந்த் 5வது அல்லது அதற்கு மேல் பேட் செய்கிறார் மற்றும் பவர்-ஹிட்டராக மிகவும் பலனளிக்கவில்லை.
தீபக் ஹூடாவும் ஒரு பவர்-ஹிட்டராக ஆர்டரைக் குறைக்கும் அளவுக்கு வெற்றிபெறவில்லை.
இந்தப் பதவிக்கு ஹூடா மற்றும் பந்த் இருவரும் மோதவுள்ளதால், ரோஹித் சர்மா ஹூடாவை வீழ்த்த வேண்டும்.
6-7வது இடத்தில் அக்சர் படேல் சிறப்பாக செயல்பட்டார்.
ஹூடா வழங்காத பந்தில் விக்கெட் வீழ்த்தும் விருப்பமும் அவர்தான்.
மற்ற நிலைகளைப் பொறுத்தவரை, இந்தியா பந்துவீச்சு அலகு மற்றும் பேட்டிங்கில் எந்த மாற்றமும் செய்யாது.
யுஸ்வேந்திர சாஹல் அஸ்வின் ஆதரவுடன் தொடர்ந்து பெஞ்சை சூடுபடுத்துவார்.
கவன ஈர்ப்பில் கே.எல். ராகுல்: இருப்பினும், T20 உலகக் கோப்பையில் தொடர்ச்சியாக மூன்று ஒற்றை இலக்க ஸ்கோர்கள் எடுத்த பிறகு கே.எல்.ராகுலின் இடம் ஸ்கேனரின் கீழ் உள்ளது. அவர் துணை கேப்டனாக இல்லை என்றால், அவர் நீக்கப்பட்டிருக்கலாம். இருப்பினும், துணைக் கேப்டனாக அவர் தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்வார்.

இந்தியா விளையாடும் XI vs BAN: ரிஷப் பந்த் களமிறங்குகிறார், ஹூடா வங்காளதேச மோதலில் வெற்றி பெறுவது சாத்தியமில்லை, ICC T20 உலகக் கோப்பை 2022 ஐப் பின்பற்றுங்கள்

இதுவரை T20 உலகக்கோப்பையில் கேஎல் ராகுல்:

பாகிஸ்தானுக்கு எதிராக 13 ரன்களில் 4
9 ஆஃப் 12 vs நெதர்லாந்து
9 ஆஃப் 14 vs தென்னாப்பிரிக்கா
அஸ்வின் அல்லது சாஹல்? யுஸ்வேந்திர சாஹலுக்கு எதிராக மூன்று ஆட்டங்களிலும் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் ஒப்புதல் பெற்றுள்ளார். அவர் பொருளாதார ரீதியாக இருந்தபோதும், அவர் டீம் இந்தியாவுக்கு விக்கெட்டுகளை எடுக்கும் விருப்பமாக இருந்து வருகிறார். தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக, அவர் 1 விக்கெட்டுக்கு ஈடாக 43 ரன்களுக்கு சென்றார். புரோடீஸின் இடது கை வீரர்களை சமாளிக்க அவர் பிளேயிங் லெவன் அணியில் இருந்தார். இருப்பினும், அவர் மிகவும் வெற்றிபெறவில்லை. டேவிட் மில்லர். 18வது ஓவரில் அஸ்வின் பந்தில் இரண்டு சிக்ஸர்களை விளாசி ஆட்டத்தை இந்தியாவிடம் இருந்து வெளியேற்றினார்.

அஸ்வின் மற்றும் சாஹல் இருவரும் கடந்த காலங்களில் வங்கதேசத்திற்கு எதிராக வெற்றி பெற்றிருந்தாலும், அஸ்வின் தான் அவரது இடத்தை தக்க வைத்துக் கொள்ள வாய்ப்புள்ளது. அடிலெய்டில் உள்ள ஆடுகளமும் பயன்படுத்தப்படாமல் உள்ளது மற்றும் டிராப்-இன் பிட்ச்களுடன், அது உறுதியாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. எனவே, சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் விக்கெட்டில் இருந்து அதிக கொள்முதல் செய்ய மாட்டார்கள். வேகம் தான் வழி, அது சாஹலை மீண்டும் பெஞ்சில் பார்க்க முடியும். செவ்வாய்கிழமை முதல் பயிற்சி அமர்வைக் கொண்டிருக்கும் போது இந்தியாவுக்கு இன்னும் தெளிவு இருக்கும்.

இந்தியா விளையாடும் XI vs BAN:

ரோஹித் சர்மா (சி)
கேஎல் ராகுல்
விராட் கோலி
சூர்யகுமார் யாதவ்
ரிஷப் பந்த் (WK)
ஹர்திக் பாண்டியா
அக்சர் படேல்
யுஸ்வேந்திர சாஹல் / ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின்
புவனேஷ்வர் குமார்
முகமது ஷமி
அர்ஷ்தீப் சிங்

இந்திய T20 உலகக் கோப்பை அணி: ரோஹித் சர்மா (கே), கேஎல் ராகுல், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், தீபக் ஹூடா, ரிஷப் பந்த், தினேஷ் கார்த்திக், ஹர்திக் பாண்டியா, ஆர் அஷ்வின், யுஸ்வேந்திர சாஹல், அக்சர் படேல், புவனேஷ்வர் குமார், ஹர்ஷல் படேல், அர்ஷ்தீப் சிங், முகமது ஷமி. காத்திருப்பு வீரர்கள்: ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ரவி பிஷ்னோய், முகமது சிராஜ், ஷர்துல் தாக்கூர்

இந்தியா விளையாடும் XI vs BAN: ரிஷப் பந்த் களமிறங்குகிறார், ஹூடா வங்காளதேச மோதலில் வெற்றி பெறுவது சாத்தியமில்லை, ICC T20 உலகக் கோப்பை 2022 ஐப் பின்பற்றுங்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *