ஷாகிப் கோஹ்லிக்கு முன்னால் அமைதியானபோது: நோ-பால் முடிவால் கோபமடைந்த வங்கதேச கேப்டன், பின்னர் புகாரை மறந்து விராட்டை கட்டிப்பிடித்தார்!

டி-20 உலகக் கோப்பையில் இந்தியா-வங்கதேசம் இடையிலான ஆட்டம் புதன்கிழமை நடைபெற்றது. இப்போட்டி இரு அணிகளுக்கும் மிகவும் முக்கியமானதாக இருந்ததால், சில விறுவிறுப்பான தருணங்கள் இருந்தன. அப்படி ஒரு சம்பவத்தில் விராட்டைப் பார்த்தது பங்களாதேஷ் கேப்டனின் கோபத்தை தணித்தது.

சரியாக என்ன நடந்தது?

இந்திய அணியின் இன்னிங்ஸின் 16வது ஓவரில் வங்கதேச பந்துவீச்சாளர் ஹசன் மஹ்மூத் களமிறங்கினார். இந்த ஓவரின் கடைசி பந்து முழு டாஸ் மற்றும் இடுப்புக்கு சற்று மேலே இருந்தது. விராட் வேலைநிறுத்தத்தில் இருந்தார். அவர் பந்தை பூல் செய்து, அது நோ பந்தாக இருக்க வேண்டும் என்று நடுவரைக் காட்டினார். அம்பயர் அதை நோ பால் என்றும் கூறினார்.

விஷயம் இத்துடன் முடிந்துவிடவில்லை. நடுவரை விராட் எச்சரித்ததால் வங்கதேச கேப்டன் ஷகிப் அல் ஹசன் கோபமடைந்தார். அவர் கோபமாக நடுவரிடம் சென்றார். பொதுவாக ஆக்ரோஷமாக இருக்கும் விராட் இங்கு வித்தியாசமாகத் தோன்றினார். அவர் உடனடியாக நடுவருக்கும் ஷாகிப்புக்கும் இடையில் வந்தார்.

கோஹ்லியை பார்த்ததும் ஷகிப்பின் கோபம் தணிந்து இருவரும் ஒருவரையொருவர் கட்டித்தழுவினர். பிறகு சிறிது நேரம் பேசிக் கொண்டிருந்தனர். இதன் பிறகு ஷகிப் பீல்டிங்கிற்கு திரும்பினார். கோஹ்லியின் இந்த நடத்தை ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. அவரது வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

கவுதம் கூறியதாவது- கோஹ்லி தீவிரமாக இருக்க வேண்டும்

கோஹ்லியின் இந்த நடத்தையை இந்திய அணியின் முன்னாள் தொடக்க வீரர் கவுதம் கம்பீர் விரும்பவில்லை. வர்ணனையின் போது, ​​கவுதம் கூறினார் – நோ பால் அல்லது நோ பால், அது பேட்ஸ்மேனுடன் தொடர்புடையதாக இருக்கக்கூடாது. மைதானத்தில் இரண்டு நடுவர்களும், மைதானத்திற்கு வெளியே மூன்றாவது நடுவர்களும் உள்ளனர். அவர்கள் முடிவு செய்யட்டும்.

விராட்டின் வெளிப்பாடுகள் அற்புதம்

போட்டியின் போது கோஹ்லியின் வெளிப்பாடு அதிகம் பேசப்பட்ட சந்தர்ப்பம் இருந்தது. சில காலமாக ஃபார்மில் இல்லாத கே.எல்.ராகுல், வங்கதேசத்துக்கு எதிராக அற்புதமான இன்னிங்ஸை ஆடினார்.

9வது ஓவரின் நான்காவது பந்தில், கோஹ்லியை கூட அதிர வைக்கும் அளவுக்கு சிக்சர் அடித்தார் ராகுல். பங்களாதேஷ் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஷரிபுல் இஸ்லாம் ஒரு யார்க்கரைப் பாயின்ட் எல்லையை நோக்கி ஒரு சக்திவாய்ந்த ஷாட்டை ராகுல் ஆடினார், அது ஒரு சிக்ஸர். இந்த ஷாட் நேராக ஸ்டாண்டுக்குள் சென்றது.

இந்த போட்டிக்கு ஒரு நாள் முன்பு, கோஹ்லி ராகுலுக்கு சில டிப்ஸ்களை நெட் செஷனில் கொடுத்தார். இஸ்லாத்தின் இந்த பந்து வீச்சு மிக விரைவாகவும் ஆஃப்-ஸ்டம்புக்கு ஏற்ப யார்க்கராகவும் இருந்தது. ராகுல் விரைவாக தனது பின் பாதத்தை கிரீஸில் ஆழமாக எடுத்து, ஃப்ளாஷ்க்கு இடமளித்து, பந்து புள்ளி எல்லைக்கு மேல் ஸ்டாண்டுகளை அடைகிறது. கோஹ்லியின் ஸ்பெஷல் ஸ்டைல் ​​தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *