இந்திய T20 கேப்டன்: BCCI அதிகாரியின் பெரிய வெளிப்பாடு, ‘2024 T20 உலகக் கோப்பைக்கு ரோஹித் சர்மா கேப்டனாக இருக்க வாய்ப்பில்லை, ஹர்திக் பாண்டியா மீது கவனம் செலுத்துங்கள், ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் கவனம் செலுத்த கோஹ்லி: நேரடி அறிவிப்புகளைப் பின்பற்றவும்

இந்திய T20 கேப்டன் – ICC T20 உலகக் கோப்பை 2022: நவம்பர் 13ஆம் தேதி நடைபெறும் உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டி உலகக் கோப்பை சுழற்சிக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கும். 2024 T20 உலகக் கோப்பையை மனதில் வைத்து பிசிசிஐ ஏற்கனவே அடுத்த சுழற்சிக்கான திட்டங்களை அமைத்துள்ளது. புதிரின் ஒரு பெரிய பகுதி ரோஹித் சர்மா. அடுத்த ICC T20 உலகக் கோப்பைக்கான T20 கேப்டனாக அனைத்து ஃபார்மேட் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா நீடிக்க வாய்ப்பில்லை என்பதை இன்சைடுஸ்போர்ட் புரிந்துகொள்கிறது. பிசிசிஐயின் மாற்றத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக, கே.எல்.ராகுலைத் தவிர ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் ரிஷப் பண்ட் ஆகியோர் 2023 ODI WCக்குப் பிறகு வளர்க்கப்படுவார்கள். விராட் கோலி, இதற்கிடையில், ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் கவனம் செலுத்துமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுவார், மேலும் அவரை புதியதாக வைத்திருக்க பெரிய தொடர்கள் மற்றும் போட்டிகளில் மட்டுமே T20 ஐ விளையாட முடியும். InsideSport.IN இல் T20 உலகக் கோப்பை நேரடி அறிவிப்புகளைப் பின்பற்றவும்.

ரோஹித் சர்மாவுக்கு ஏற்கனவே 35 வயது, விராட் கோலிக்கு வயது 34. இந்திய கிரிக்கெட்டின் இரு ஜாம்பவான்களுக்கும் இன்னும் நிறைய ஆண்டுகள் இல்லை. இந்தியாவின் மூன்று வடிவங்களுக்கும் இரண்டுமே முக்கியமானவை என்பதால், T20க்கு நிறைய சுழற்சிகள் இருக்கும்.

“அவர்கள் ஒரு வடிவமைப்பை விட்டு வெளியேற வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருப்பார்கள் என்பதல்ல. ஆனால் அவர்கள் 30 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்கள் மற்றும் இந்தியாவிற்கு இரண்டு மிக முக்கியமான வீரர்கள் என்பதை ஒருவர் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். பெரிய தொடர்கள் மற்றும் ICC போட்டிகளுக்கு அவர்களை சுழற்றி தொடர்ந்து ஓய்வெடுக்க வேண்டும். ஆனால் ஒரு கேப்டனை பலமுறை சுழற்ற முடியாது. T20களில் கவனம் இருக்காது என்பதால், ஹர்திக், கேஎல் அல்லது ரிஷப் போன்றவர்கள் பொறுப்பேற்கத் தயாராக இருக்கும் போது, ரோஹித்தை படிப்படியாக வெளியேற்ற வேண்டும்,” என்று பிசிசிஐ மூத்த அதிகாரி ஒருவர் இன்சைட் ஸ்போர்ட்டிடம் தெரிவித்தார்.

ICC T20 உலகக் கோப்பை: பிசிசிஐ தினேஷ் கார்த்திக், ஆர் அஷ்வின் ஆகியோருக்கான மாற்றத் திட்டத்தை நிர்ணயித்துள்ளது, பிசிசிஐ அதிகாரி உறுதிப்படுத்துகிறார், மூத்த ஜோடி ‘WCக்குப் பிறகு T20களுக்கான திட்டங்களில் இல்லை’

இந்திய T20 கேப்டன்: உலக கோப்பைக்கு பிறகு T20 கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகுவாரா ரோஹித் சர்மா?

இல்லை, ரோஹித் சர்மா 2023 WC வரை இந்தியாவின் அனைத்து வடிவ கேப்டனாக தொடர்வார்.
இருப்பினும், 2024 வரை 2023 ஆம் ஆண்டில் ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் ரோஹித் சர்மா அதிக கவனம் செலுத்துவார்.
எனவே, ஹர்திக் பாண்டியா, கே.எல்.ராகுல் மற்றும் ரிஷப் பந்த் போன்றவர்கள் T20 போட்டிகளில் கேப்டன் பொறுப்பை பகிர்ந்து கொள்வார்கள்.
அடுத்த ஆண்டு ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு, பிசிசிஐ மற்றும் தேர்வாளர்கள் ரோஹித் ஷர்மாவுடன் கேப்டன்ஷிப் பற்றி விவாதிப்பார்கள்.
காயங்கள் மற்றும் உடற்தகுதி கவலைகள் காரணமாக, 2024 உலகக் கோப்பைக்கான கேப்டனாக ரோஹித் சர்மா நீடிக்கப்பட வாய்ப்பில்லை.
அதற்கு பதிலாக ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் ரிஷப் பண்ட் ஆகியோர் முன்னிலை வகிக்கின்றனர். ஹர்திக் ஏற்கனவே தேர்வாளர்களை கவர்ந்துள்ளார்.
ஹர்திக் மற்றும் ரிஷப் இருவரும் கேப்டன்களாக சிறப்பாக செயல்பட்டுள்ளனர். இருவரும் ஐபிஎல்லில் கேப்டன்கள் மற்றும் நிரூபிக்க நிறைய முறை உள்ளது. ஹர்திக் ஐபிஎல்-ல் ஏற்கனவே நிரூபித்துள்ளார். ஆனால் கே.எல் கூட இருக்கிறார், அவரும் ரோஹித் மற்றும் விராட் ஆகியோருடன் கற்றுக்கொள்கிறார். ஆனால், கேப்டன் பதவியில் மாற்றம் குறித்த இந்த பேச்சுக்கள் அனைத்தும் 2023 உலகக்கோப்பைக்குப் பிறகுதான் செய்யப்படும்” என்று அந்த அதிகாரி கூறினார்.

விராட் கோலிக்கு என்ன நடக்கும்? – கோஹ்லி தனது மோசமான கட்டத்தில் சென்று கொண்டிருந்த போது, T20 WC T20 அணியில் அவரது இடத்தை தீர்மானிக்கும் என்ற எண்ணம் இருந்தது. கோஹ்லி தனது சந்தேகங்களைத் தவறாக நிரூபித்தது மட்டுமல்லாமல், அவர்களை 6 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்கச் செய்துள்ளார். ஆனால் அவரது உச்சபட்ச உடற்தகுதி இருந்தபோதிலும், அவருக்கு வயது 34. மூன்று வடிவங்களிலும் தொடர்ந்து விளையாட, அவர் மற்றவர்களை விட நிறைய கொடுக்க வேண்டும்.

ஆஸ்திரேலியாவில் நடக்கும் உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு T20 போட்டிகளில் கோஹ்லி தனது காலணிகளைத் தொங்கவிட மாட்டார் என்பதை InsideSport புரிந்துகொள்கிறது. அதற்கு பதிலாக, தேர்வாளர்கள் அவரை இங்கிலாந்து, ஆஸ்திரேலியா அல்லது தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான பெரிய போட்டிகள் மற்றும் பெரிய தொடர்களுக்கான T20 களில் மட்டுமே தேர்வு செய்வார்கள். அதற்கு பதிலாக, அவர் ஒரு வருடத்தில் 2023 உலகக் கோப்பையுடன் ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் கவனம் செலுத்துவார்.

2023 ஆம் ஆண்டில் T20I களுக்கு முன்னுரிமை இல்லை என்பதால், தேர்வுக் குழு இந்த மாற்றக் கட்டத்தை உணர்வுபூர்வமாகத் தொடங்கியது. ODIகள் மற்றும் சில இடங்களில் உள்ள சில வீரர்கள் அந்த இடங்களுக்குப் பொருத்தமாக இருக்கிறார்களா என்று சோதிக்கலாம். உலக T20 ஆண்டில் 2024ல் T20 போட்டிகள் மீண்டும் முக்கியத்துவம் பெறுகின்றன,” என பிசிசிஐ வட்டாரம் பிடிஐயிடம் தெரிவித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *