‘கார்த்திக்கிற்கு பதிலாக பந்த் இந்தியாவுக்காக ஒவ்வொரு போட்டியிலும் விளையாட வேண்டும்’: ஆஸ்திரேலிய முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் அறிக்கை

T20 உலக கோப்பையில் இந்திய அணி சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறது. அந்த அணி 4 போட்டிகளில் 3ல் வெற்றி பெற்றுள்ள நிலையில், நான்காவது போட்டியில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. ஞாயிற்றுக்கிழமை ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரான போட்டியில் வெற்றி பெற்று அரையிறுதிக்கு முன்னேறும் முனைப்பில் இந்திய அணி உள்ளது. இதற்கிடையில், இந்திய அணியின் ஆடும் லெவன் அணியில் ரிஷப் பன்ட்டுக்கு பதிலாக தினேஷ் கார்த்திக் இடம்பிடித்ததற்கு ஆஸ்திரேலிய முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் இயான் சேப்பல் கடுமையாக பதிலளித்துள்ளார்.

மார்னிங் ஹெரால்டு உடனான உரையாடலின் போது, ​​ஆஸ்திரேலிய அணியில் டிம் டேவிட்டின் தேர்வு குறித்து விவாதித்த சேப்பல், ‘சர்வதேச அளவில் டிம் டேவிட் என்ன செய்தார்? சில நேரங்களில். ரிஷப் பந்திற்கு பதிலாக தினேஷ் கார்த்திக் நடிக்கிறார். ரிஷப் பந்த் ஒவ்வொரு போட்டியிலும் விளையாட வேண்டும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

தினேஷ் கார்த்திக் சில காலமாக டீம் இந்தியாவுக்காக சிறப்பாக செயல்பட்டார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். பல மேட்ச் வின்னிங்ஸ்களையும் ஆடியுள்ளார். அதே நேரத்தில், ரிஷப் பந்திற்கு அணியில் பல வாய்ப்புகள் வழங்கப்பட்டன, ஆனால் அவர் தொடர்ந்து தோல்வியடைந்தார். உலகக் கோப்பைக்கு முந்தைய பயிற்சி ஆட்டங்களில் விளையாட இந்திய அணி அவருக்கு வாய்ப்பளித்தது, ஆனால் அங்கும் அவர் பெரிய அளவில் கோல் அடிக்கவில்லை.

இந்திய அணிக்காக தொடர்ந்து 4 போட்டிகளில் அவர் அணியில் இடம்பெறாததற்கு இதுவே காரணம். இருப்பினும், ரிஷப் பந்திற்கு பதிலாக இந்திய அணி வரும் போட்டிகளில் விளையாடுமா இல்லையா என்பது சுவாரஸ்யமாக உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *