சூர்யகுமார் யாதவ்: சூர்யா எவ்வளவு படித்தவர், அவருக்கு 360 Degree வீரர் என்ற பட்டத்தை உலகமே வழங்கியது.

சூர்யகுமார் யாதவ் பட்டதாரி தேர்ச்சி பெற்றவர். பந்து வீச்சாளர்களுக்கு பந்து வீசக்கூட பயப்படும் அளவுக்கு அவரது திறன்.

சூர்யகுமார் யாதவ் கல்வி: ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெற்ற ஐசிசி டி20 உலகக் கோப்பையில் நேற்று ஜிம்பாப்வே அணிக்கு எதிராக இந்திய கிரிக்கெட் அணி 71 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று அரையிறுதிக்கு முன்னேறியுள்ளது. இந்திய கிரிக்கெட் அணி அரையிறுதிக்கு முன்னேறியதன் பெருமை பெரும்பாலும் இந்தியாவின் திரு.360 சூர்ய குமார் யாதவுக்குத்தான். கிரீஸுக்கு வந்தவுடனேயே, சூர்யாவுக்கு பந்தை எங்கே போடுவது என்று பவுலர் யோசிக்கும் வகையில், எதிரணியின் பந்துவீச்சாளர்களை அடிக்கத் தொடங்குகிறார்.

இதுவரை நடந்த போட்டியைப் பற்றி பேசினால், சூர்யகுமார் யாதவ் 200 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 225 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரான கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் சூர்ய குமார் 25 பந்துகளில் 61 ரன்கள் குவித்து எதிரணி அணியின் பந்துவீச்சாளர்களை தாக்கினார். சூர்ய குமாரை புகழ்ந்து பேசும் இந்த நேரத்தில் இந்திய அணியின் கேப்டன், வீரர்கள், பயிற்சியாளர்கள், முன்னாள் வீரர்கள் என அனைவரும் அவரை பாராட்டுவதில் சளைக்கவில்லை. உலக டி20 பேட்ஸ்மேன்களில் சூர்யாதான் நம்பர் ஒன் என்று அந்த அணியின் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார். அவர் தொடர்ச்சியாகவும் சிறந்த ஸ்ட்ரைக் ரேட்டிலும் ரன்களை அடித்தார்.

சூர்யகுமார் எதனை படிக்கிறார்
நட்சத்திர வீரர் சூர்யகுமார் யாதவ் பட்டதாரி. அணுசக்தி மத்திய பள்ளியில் பள்ளிப்படிப்பை முடித்துள்ளார். இது தவிர, சூர்யா மும்பையில் உள்ள பிள்ளை கலை, அறிவியல் மற்றும் வணிகவியல் கல்லூரியில் பட்டம் பெற்றுள்ளார். இங்கிருந்து பி.காம் படித்துள்ளார். சூர்யாவின் தந்தை அசோக் குமார் யாதவ் BARC நிறுவனத்தில் பொறியாளர். ஒருநாள் சூர்யகுமாரின் தந்தை கிரிக்கெட் அல்லது பேட்மிண்டனில் ஒன்றைத் தேர்வு செய்யச் சொன்னார், அதன் பிறகு சூர்யகுமார் கிரிக்கெட்டைத் தேர்ந்தெடுத்தார். சூர்யகுமார் யாதவ் செப்டம்பர் 14, 1990 இல் பிறந்தார். சூர்யாவின் தாயார் பெயர் ஸ்வப்னா யாதவ்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *