சூர்யகுமாரின் பதவியை கேலி செய்த கோலி, விராட்டின் கருத்துக்கு BCCI யும் உடன்பாடு

சிம்பாப்வேக்கு எதிராக சூர்யகுமார் யாதவ் ஆடிய விதமான இன்னிங்ஸ் பல ரசிகர்களை உருவாக்கியுள்ளது, அதில் விராட் கோலியின் பெயரும் அடங்கும்.

மெல்போர்னில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற ஐசிசி டி20 உலகக் கோப்பை-2022 ஆட்டத்தில் இந்திய கிரிக்கெட் அணி ஜிம்பாப்வேயை வீழ்த்தியது. இந்திய அணியின் இந்த வெற்றியில் சூர்யகுமார் யாதவின் பேட் மீண்டும் பிரகாசித்தது. 25 பந்துகளில் 61 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் அணியின் வெற்றியில் முக்கிய பங்கு வகித்தார். இந்த இன்னிங்ஸின் போது சூர்யகுமார் ஆடிய ஷாட்களை விராட் கோலி உட்பட அனைவரும் பாராட்டியுள்ளனர்.

இந்தப் போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்தியா, சூர்யகுமார் மற்றும் கே.எல்.ராகுலின் அரைசதத்தால் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு 186 ரன்கள் எடுத்தது. பதிலுக்கு துடுப்பெடுத்தாடிய ஜிம்பாப்வே அணி 17.2 ஓவர்களில் 112 ஓட்டங்களுக்கு சுருண்டது. இங்கிலாந்தை எதிர்கொள்ளும் இந்த உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதிக்கு இந்தியாவும் நுழைந்துள்ளது.

கோஹ்லி பாராட்டினார்
ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரான இன்னிங்ஸுக்குப் பிறகு, சூர்யகுமார் இந்த இன்னிங்ஸின் சில படங்களை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டார். “நீல நிறத்தில் இருப்பதை விட சிறந்தது எதுவுமில்லை” என்பது புகைப்படத்துடன் கூடிய தலைப்பு. அதில் ப்ளூ ஹார்ட் எமோஜியையும் சூர்யகுமார் இணைத்துள்ளார். இந்த புகைப்படத்திற்கு விராட் கோலியும் கருத்து தெரிவித்து, “வேறு நிலை” என்று எழுதினார்.

BCCI சூர்யகுமாரின் இடுகையின் ஸ்கிரீன் ஷாட்டையும் அது குறித்த கோஹ்லியின் கருத்தையும் ட்வீட் செய்து கோஹ்லியுடன் உடன்பட்டது.

ராகுல் டிராவிட்டும் பாராட்டினார்

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட்டும் சூர்யகுமாரை பாராட்டி, அவர் கிரீஸில் இருக்கும் போது அவர் பேட்டிங் செய்வதைப் பார்ப்பது வித்தியாசமான மகிழ்ச்சி என்று கூறினார். ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரான இந்தியா 71 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற பிறகு, டிராவிட், “அவர் சிறப்பாக செயல்பட்டார் என்று நான் நினைக்கிறேன். எங்களுக்கு விதிவிலக்காக நல்லது. அவர் பேட்டிங் செய்வதைப் பார்ப்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. அவர் இந்த மாதிரியான வடிவத்தில் இருக்கும்போது பார்க்க மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது. ஒவ்வொரு முறையும் அவர் பொழுதுபோக்கிற்காக இறங்குவது போல் தெரிகிறது, அதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை.

அவரது அற்புதமான இன்னிங்ஸ் பற்றி தலைமை பயிற்சியாளர் கூறினார், ஆம், இது நம்பமுடியாதது. அதனால் தான் தற்போது டி20யில் உலகின் நம்பர் ஒன் பேட்ஸ்மேனாக சூர்யகுமார் உள்ளார். இப்போது இருக்கும் இடத்தில் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட்டைப் பராமரிப்பது எளிதல்ல. எனவே அவர் பேட்டிங் செய்யும் விதம் சிறப்பாக உள்ளது. அவரது செயல்முறை தொடர்பான அவரது மூலோபாயம் தெளிவாக உள்ளது. கடுமையாக உழைத்தார். சூர்யாவின் ஸ்பெஷாலிட்டி என்னவெனில், அவர் கடுமையாக பயிற்சி செய்வதுடன், விளையாட்டிலும், உடற்தகுதியிலும் கவனம் செலுத்துகிறார். கடந்த இரண்டு வருடங்களாக களத்திலும் வெளியிலும் அவர் உழைத்த கடின உழைப்புக்கு தற்போது பலன் கிடைத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *