இரண்டு போட்டிகள், கோப்பை பயிற்சியாளர் டிராவிட்டை மட்டுமே சார்ந்துள்ளது

பிஸ்வதீப் பானர்ஜி: எதிர்பார்த்தபடி, டீம் இந்தியா குரூப் 2 அரையிறுதியில் சாம்பியன். ஆனால் பாகிஸ்தான் இரண்டாவது அணியாக கடைசி நான்கில் இடம்பிடித்துள்ளது எதிர்பாராத விஷயம். டெம்பா பவுமாவின் தென்னாப்பிரிக்கா 13 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் நெதர்லாந்திடம் தோற்றது பாபர் ஆசாமை திகைக்க வைத்தது.

மொத்தத்தில், கடைசி நான்கு இப்போது 25-25-25-25. அதாவது யார் வேண்டுமானாலும் கடைசியாகச் சிரிக்கலாம். நீல நிறத்தில் இருக்கும் ஆண்கள் கனவு காணக்கூட பயப்பட வேண்டும். கடந்த 8 ஆண்டுகளாக விராட்-ரோஹித்துக்கு நாக் அவுட் என்பது சாபக்கேடு. ஆனால் இந்த முறை அனைத்து கணக்கீடுகளையும் மாற்றலாம். நிலைமை அப்படி.

பல இந்திய ரசிகர்கள் இம்முறை அவர்களை பிடித்தவர்கள் என்று அழைக்கத் தயங்குவது இந்தியாவின் மிகப்பெரிய நன்மை. இந்த காட்சி 2007ல் நடந்த முதல் டி20 உலக கோப்பையில் காணப்பட்டது. இந்திய கிரிக்கெட்டின் சேவாவின் மிகப்பெரிய ஆதரவாளர்களில் ஒருவரான ரவி சாஸ்திரி கூட தோனியின் அணி இறுதிப் போட்டியில் விளையாட முடியும் என்பதை ஏற்க விரும்பவில்லை. ஆனால் அந்த அணி இறுதிப் போட்டியில் விளையாடியது மட்டுமின்றி பரம எதிரியான பாகிஸ்தானை வீழ்த்தி சாம்பியன் பட்டத்தையும் வென்றது.


எதிர்பார்ப்புகளின் அழுத்தம் தலையில் இல்லாதபோதுதான் இந்திய கிரிக்கெட் சரித்திரம் படைக்கிறது. இந்த முறையும் அது நடக்க வாய்ப்புள்ளது. ரோஹித்கள் தங்களைக் கொஞ்சம் கட்டுப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். 2018 U19 உலகக் கோப்பையில் இருந்து வெளியேறிய பிறகு பயிற்சியாளர் டிராவிட் பிரித்வி ஷாத்தின் மொபைல் போன்களை எடுத்துச் சென்றார். இதனால், வீட்டில் உள்ளவர்களால் அவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை. சாம்பியனான பிறகு பிருத்விரா போனை திரும்பப் பெறுகிறார். மூத்த அணியில் இதுபோன்ற உத்தரவுகள் பிறப்பிக்கக் கூடாது. ஆனால் தி வால் இந்த முறை ஒரு சிறப்பு பாத்திரத்தை வகிக்கும் நேரம் வந்துவிட்டது.

நடந்தது கடந்த காலங்கள், கடந்த காலம் 22 யார்ட் சண்டை அல்ல என்பதை அவர் டீம் இந்தியாவை நம்ப வைக்க வேண்டிய நேரம் இது. எனவே, கடந்த எட்டு ஆண்டுகளில் நடந்ததை மறந்து விடுங்கள். நினைவில் வைத்து கொள்ளுங்கள், இன்னும் இரண்டு போட்டிகள் மட்டுமே. இந்த ஆண்டு முழுவதும் நீங்கள் கிரிக்கெட் விளையாடிய விதம், இந்த இரண்டு போட்டிகளிலும் உங்களை சோர்வடையச் செய்யுங்கள். இந்திய அணிக்கு திறமையில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. ரோஹித் சர்மா எவ்வளவு சிறந்த கேப்டனாக இருந்தாலும் பரவாயில்லை. அவரைப் போன்ற துடுப்பாட்ட வீரர் தனது தாளத்திற்குத் திரும்புவதற்கு ஒரே ஒரு போட்டியே தேவை. வியாழன் அன்று இங்கிலாந்துக்கு எதிரான அரையிறுதி போட்டி இல்லை என்று யாரால் சொல்ல முடியும்? தவிர, விராட், சூர்யா, ஹர்திக் அர்ஷ்தீப், ஷமீரா ஆகியோர் உள்ளனர். கேஎல் ராகுலும் பார்முக்கு திரும்பியுள்ளார். எனவே, திறமையில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. மனதில் எத்தனை குழப்பம். அதை சரி செய்யும் பொறுப்பை ராகுல் சரத் டிராவிட் தவிர வேறு யார் ஏற்க முடியும்?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *