ராகுல் டிராவிட்: மேலும் Kumble BCCI மீது கோபத்தை வெளிப்படுத்தினார், இந்த கொள்கையை மாற்ற வேண்டும், இல்லையெனில் இந்தியாவின் வெற்றி இன்னும் கடினமாக இருக்கும்

T20 உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதி தோல்விக்குப் பிறகு, இந்திய அணி குறித்து பல கேள்விகள் எழுந்துள்ளன. அரையிறுதி ஆட்டத்தில் (Ind vs Eng), இங்கிலாந்து அணி இந்திய அணியை 10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது.

T20 உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதி தோல்விக்குப் பிறகு, இந்திய அணி குறித்து பல கேள்விகள் எழுந்துள்ளன. அரையிறுதி ஆட்டத்தில் (Ind vs Eng), இங்கிலாந்து இந்திய கிரிக்கெட் அணியை ஒன்றல்ல, இரண்டல்ல, 10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது. அதன் பிறகு ரோஹித் ஷர்மாவின் கேப்டன்ஷிப், இந்திய பந்துவீச்சாளர்களின் செயல்பாடு மற்றும் எந்தப் போட்டியிலும் விளையாடாத தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் என இந்திய அணி தொடர்ந்து ட்ரோல் செய்யப்பட்டு வருகிறது.

இப்போது அதே இந்திய அணி பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் தோல்விக்கு இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) காரணம் என்று கூறியுள்ளார். BCCIயின் சில முடிவுகள் மற்றும் கொள்கைகள் குறித்து ராகுல் டிராவிட் தனது அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். இதில் முன்னாள் பயிற்சியாளர் அனில் கும்ப்ளேவும் ராகுல் டிராவிட்டிற்கு ஆதரவு தெரிவித்துள்ளார். உண்மையில், இந்திய அணியின் அவமானகரமான தோல்விக்குப் பிறகு, பிசிசிஐ மீதான தனது கோபத்தை வெளிப்படுத்திய டிராவிட், ஐபிஎல் தவிர வேறு எந்த நாடுகளிலும் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட பெரிய கிரிக்கெட் லீக்குகளில் விளையாட பிசிசிஐ தனது புதிய கிரிக்கெட் வீரர்களை அனுமதிப்பதில்லை என்று கூறினார். கோப்பையில் உலகம் காணப்பட்டது.

டிராவிட் மேலும் கூறுகையில், “League இந்திய வீரர்களுக்கு உணவளிப்பது பற்றி பலர் பேசுகிறார்கள். ஆம், எங்கள் வீரர்கள் பலர் இவ்வளவு பெரிய League விளையாடும் வாய்ப்பை இழக்கிறார்கள் என்று நானும் உணர்கிறேன், ஆனால் நீங்கள் விளையாட விரும்பினால், அதை பிசிசிஐ முடிவு செய்ய வேண்டும். டிராவிட்டிற்குப் பிறகு, முன்னாள் பயிற்சியாளர் அனில் கும்ப்ளேவும், ‘வெஸ்ட் இண்டீஸ் மற்றும் 2024 T 20 உலகக் கோப்பைக்கு முன் அனுபவத்தைப் பெற இளம் வீரர்களை உலகம் முழுவதும் உள்ள பல்வேறு T 20 லீக்களில் பங்கேற்க BCCI அனுமதிக்க வேண்டும். கண்டிப்பாக உதவும் என்றும் நினைக்கிறேன்.

உண்மையில், இங்கிலாந்து வீரர்கள் அலெக்ஸ் ஹேல்ஸ் மற்றும் ஜோஸ் பட்லர் இந்த உலகக் கோப்பையில் ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த Big Bash League (BCCI) விளையாடியதன் பலனைப் பெற்றனர், T20 உலகத்தின் இரண்டாவது அரையிறுதியில் இந்தியாவை பெரிய வித்தியாசத்தில் (10 விக்கெட்டுகள்) தோற்கடித்தார். கோப்பை. அலெக்ஸ் ஹேல்ஸ் அதிக BBL போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார், அலெக்ஸ் மெல்போர்ன் ரெனிகேட்ஸ் மற்றும் சிட்னி தண்டர்ஸ் அணிக்காக விளையாடியுள்ளார். எனவே ஆஸ்திரேலிய ஆடுகளம் குறித்த யோசனை ஹேல்ஸுக்கு உள்ளது.

ஐபிஎல் போன்று ஒவ்வொரு வருடமும் பல நாடுகளில் பெரிய League போட்டிகள் நடத்தப்படுகின்றன, ஆனால் அதில் இந்திய அணி விளையாட அனுமதிக்கப்படுவதில்லை, இதனால் மற்ற நாடுகளின் ஆடுகளத்தில் இந்திய அணி விளையாடுவதில் சில சிக்கல்கள் உள்ளன, ஏனெனில் கிரிக்கெட் வாரியங்கள் தங்கள் அணியில் உள்ளன. அந்தந்த நாடுகள் அங்குள்ள சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப ஆடுகளங்கள் தயார் செய்யப்படுகின்றன. சில இடங்களில் ஸ்பின்னர்கள் அதிக ரன்களைப் பெறுவதால் பயனடைகிறார்கள், எங்காவது பவுன்ஸ் அதிகமாக இருக்கும், மேலும் சில இடங்களில் வானிலை அவர்களைத் தொந்தரவு செய்கிறது, குறிப்பாக ஆஸ்திரேலியாவில். T20 கிரிக்கெட் League சுமார் ஒன்று முதல் இரண்டு மாதங்களுக்கு வெவ்வேறு வாரியங்களால் ஏற்பாடு செய்யப்படுகின்றன. T20 உலகக் கோப்பை 2024ல் நடைபெறவுள்ள நிலையில் டிராவிட் மற்றும் கும்ப்ளேவின் இந்த கோரிக்கையை பிசிசிஐ எந்தளவுக்கு தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறது என்பதை இப்போது பார்க்க வேண்டும். இதற்கு முன் பிசிசிஐ தனது கொள்கையை மாற்றி மற்ற பெரிய லீக்குகளில் இந்திய வீரர்களை விளையாட அனுமதித்தால், அதன் பலன் இந்திய அணிக்கு நிச்சயம் கிடைக்கும்.

இந்த பெரிய League ஒவ்வொரு ஆண்டும் நடக்கும்

இந்தியன் Premier League அதாவது ஐபிஎல் 2008 ஆம் ஆண்டு தொடங்கியது. அதன் பிறகு ஆஸ்திரேலியாவின் Big Bash League (BBL), கரீபியன் Premier League (CPL), பாகிஸ்தான் Premier League (PPL) போன்ற பெரிய போட்டிகள் உட்பட பல நாடுகளும் உள்நாட்டு T20 லீக்குகளைத் தொடங்கின.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *