இந்திய அணியின் சில வீரர்களுக்கு வீரேந்திர சேவாக்கை பிடிக்கவே பிடிக்காது!

அடுத்த உலகக் கோப்பைக்கான அணியில் சில முக்கிய மாற்றங்கள் செய்யப்பட வேண்டும் என்று சேவாக் கூறுகிறார்.

2022 T20 உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதியில் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான மோசமான தோல்விக்குப் பிறகு இந்திய அணி இந்தப் போட்டிக்குப் பிறகு வெளியேறியது. தோல்வியைத் தொடர்ந்து, பல கிரிக்கெட் வல்லுநர்கள் ICC நிகழ்வில் மற்றொரு ஏமாற்றமளிக்கும் பிரச்சாரத்திற்கு கடுமையாக பதிலளித்தனர். இந்நிலையில், தற்போது இந்திய அணியின் முன்னாள் தொடக்க வீரர் வீரேந்திர சேவாக்கின் புதிய பெயர் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. 2024 T20 உலகக்கோப்பையில் தற்போதைய சில இந்திய வீரர்களைப் பார்க்க சேவாக் விரும்பவில்லை.

முன்னாள் வெடிக்கும் தொடக்க ஆட்டக்காரர் அணியின் மனநிலையைப் பற்றி பேசுவதைத் தவிர்த்தார், ஆனால் அணியில் பல இளம் முகங்களைக் கொண்டிருந்த 2007 T20 உலகக் கோப்பையை வென்ற இந்திய அணியின் உதாரணத்தை மேற்கோள் காட்டினார். குறைந்த எதிர்பார்ப்புகளுடன் அடுத்த உலகக் கோப்பையில் இளம் அணி சிறப்பாக செயல்படும் என்றும், நாட்டை புதிய சகாப்தத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும் அணியாக இருக்கும் என்றும் சேவாக் நம்புகிறார்.

இந்திய அணியின் தோல்விக்குப் பிறகு, சேவாக்கின் மற்றொரு கூர்மையான அறிக்கை
வீரேந்திர சேவாக் கிரிக்பஸ்ஸால் மேற்கோள் காட்டப்பட்டது, “நான் மனநிலை மற்றும் பிற விஷயங்களைப் பற்றி பேசமாட்டேன், ஆனால் இந்த அணியில் சில மாற்றங்களை நான் நிச்சயமாக விரும்புகிறேன். அடுத்த உலகக் கோப்பையில் சில முகங்களைப் பார்க்கவே விரும்பவில்லை. 2007 T20 உலகக் கோப்பையில், அந்த உலகக் கோப்பைக்கு பழம்பெரும் வீரர்கள் செல்லவில்லை என்பதை நாம் பார்த்தோம். யாரும் எதிர்பார்க்காத இளைஞர்கள் கூட்டம் ஒன்று சென்றது. அடுத்த உலகக் கோப்பைக்கு இதே போன்ற அணியை தேர்வு செய்ய விரும்புகிறேன்” என்றார்.

தற்போதைய T 20 அமைப்பில் இருந்து சில பெரிய வீரர்களை நீக்க அணி நிர்வாகமும் புதிய தேர்வாளர் குழுவும் கடுமையான முடிவை எடுக்க வேண்டும் என்று சேவாக் கூறினார். முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் தனது பெயரை வெளியிடவில்லை, ஆனால் இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான கே.எல். ராகுல் மற்றும் ரோஹித் ஷர்மாவின் மோசமான ஆட்டங்கள் அவர்களை போட்டியின் அடுத்த பதிப்பிற்கான சாத்தியமான போட்டியாளர்களாக மாற்றியுள்ளன. இரண்டு முறை உலகக் கோப்பையை வென்றவர், 2024 உலகக் கோப்பையில் அதே வீரர்களுடன் அணி சென்றால், விளைவு அப்படியே இருக்கும் என்று நினைக்கிறார்.

சேவாக் மேலும் கூறுகையில், “இந்த முறை சிறப்பாக செயல்படாத மூத்த வீரர்களை அடுத்த உலகக் கோப்பையில் பார்க்க நான் விரும்பவில்லை. தேர்வாளர்களும் இதே முடிவை எடுப்பார்கள் என்று நம்புகிறேன். ஆனால் பிரச்சனை என்னவென்றால், இந்த தேர்வாளர்கள் அடுத்த உலகக் கோப்பை வரை இருப்பார்களா? அப்போது புதிய தேர்வுக் குழு, புதிய நிர்வாகம், புதிய அணுகுமுறை, மாறுவார்களா? ஆனால் ஒன்று தெளிவாகிறது, அடுத்த உலகக் கோப்பையிலும் அதே அணி இதே அணுகுமுறையுடன் சென்றால், முடிவும் அப்படியே இருக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *