இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் மறுசீரமைப்பு: இந்திய T20 அமைப்புடன் ஒரு பெரிய பாத்திரத்திற்காக எம்எஸ் தோனிக்கு எஸ்ஓஎஸ் அனுப்ப BCCI அமைக்கப்பட்டுள்ளது, கிரிக்கெட் இயக்குநராக நியமிக்கப்படலாம்

இந்திய கிரிக்கெட் அணி மாற்றம் – T20 கிரிக்கெட்டின் இயக்குனர் MS தோனி? ICC நிகழ்வுகளில் தொடர்ச்சியான தோல்விகளுக்குப் பிறகு, இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம்…

இந்திய கிரிக்கெட் அணி மாற்றம் – T20 கிரிக்கெட்டின் இயக்குனர் MS தோனி? ICC நிகழ்வுகளில் பலமுறை தோல்வியடைந்த பிறகு, இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் உலக நிகழ்வுகளை விரும்பியவரின் கதவைத் தட்ட உள்ளது. ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த T20 உலகக் கோப்பை தோல்விக்குப் பிறகு, இந்திய T20 கிரிக்கெட் அமைப்பில் ஒரு பெரிய பாத்திரத்திற்காக MS தோனிக்கு BCCI எஸ்ஓஎஸ் அனுப்ப உள்ளது. BCCIயின் ஆதாரங்களின்படி, இந்திய கிரிக்கெட்டில் நிரந்தரப் பாத்திரத்திற்காக தோனியை அழைக்க குழு ஆலோசித்து வருகிறது: InsideSport.IN உடன் கிரிக்கெட் நியூஸ் லைவ் & இந்தியா vs NZ லைவ் அப்டேட்களைப் பின்தொடரவும்.

தி டெலிகிராப்பின் அறிக்கையின்படி, தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட்டிற்கு 3 வடிவங்களை நிர்வகிப்பதற்கான சுமை மிகவும் தேவைப்படுவதாக BCCI கருதுகிறது. இதனால், பயிற்சியாளர் பதவிகளை பிரிக்க BCCI ஆலோசித்து வருகிறது. T20 வடிவத்தில் தோனியை ஈடுபடுத்தவும் அவரது திறமைகளை பயன்படுத்தி இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் தரத்தை உயர்த்தவும் வாரியம் ஆர்வமாக உள்ளது.

அறிக்கையின்படி பிரச்சினை இந்த மாத இறுதியில் APEX COUNCIL கூட்டத்தின் போது விவாதிக்கப்படும்.

T20 கிரிக்கெட்டின் இயக்குனர் MS தோனி? 2021 ஆம் ஆண்டு ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடந்த T20 உலகக் கோப்பையின் போது தோனி அணியுடன் பணியாற்றினார், ஆனால் அது இடைக்காலத் திறனில் இருந்தது. தொடக்கச் சுற்றில் அணி வெளியேற்றப்பட்டதால், சுமார் ஒரு வாரகால ஈடுபாடு விரும்பிய முடிவுகளைக் கொண்டுவர முடியவில்லை. BCCI உணர்ந்தாலும், பெரிய மற்றும் பெரிய பங்கு நிச்சயமாக இந்திய டி20 அமைப்பிற்கு உதவும்.

அடுத்த ஆண்டு IPL போட்டிக்குப் பிறகு தோனி விளையாட்டிலிருந்து ஓய்வு பெறுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று அறிக்கை கூறுகிறது. BCCI அவரது அனுபவம் மற்றும் தொழில்நுட்ப புத்திசாலித்தனத்தை சரியான முறையில் பயன்படுத்த ஆர்வமாக உள்ளது மற்றும் முன்னாள் இந்திய கேப்டனை ஈடுபடுத்தும்.

இரட்டை உலகக் கோப்பை வெற்றியாளரை சிறப்பு வீரர்களுடன் இணைந்து பணியாற்றவும், இந்திய T20 அணியை இயக்கவும் கேட்கலாம்.

BCCI APEX கவுன்சில் கூட்டம் எப்போது? APEX கவுன்சில் கூட்டத்திற்கான தேதி இன்னும் இறுதி செய்யப்படவில்லை. ஆனால் வாரியத்தின் அதிகாரப்பூர்வ கூட்டம் இம்மாதம் கடைசி வாரத்தில் நடைபெறும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கிரிக்கெட் ஆலோசனைக் குழு அமைப்பது குறித்து ஆலோசிக்கப்படும்.
தேர்வுக் குழுவில் புதிய உறுப்பினர்களை அமைப்பது விவாதத்திற்கு வரும்
உச்ச கவுன்சில் கூட்டத்தின் போது பிளவு பயிற்சியாளர்களின் பாத்திரங்கள் விவாதத்திற்கு வரலாம்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *