ஷமி-புவனேஸ்வருக்கு பதிலாக இந்த 2 வீரர்கள் இந்திய அணியில்!

புவனேஸ்வரின் குமார் மற்றும் முகமது ஷமி ஆகியோர் T20 உலகக் கோப்பையில் தங்கள் பெயருக்கு ஏற்ப வாழத் தவறினர். இப்போது அவர்களுக்கு பதிலாக இரண்டு இளம் பந்துவீச்சாளர்கள் தயாராக உள்ளனர். மேலும், வரவிருக்கும் நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் இருந்து டீம் இந்தியா சில நல்ல வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை எதிர்காலத்தில் பெறலாம்.

2022 T20 உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதி ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்துக்கு எதிராக இந்திய கிரிக்கெட் அணி 10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. 9 ஆண்டுகள் நீண்ட காத்திருப்புக்குப் பிறகும் இந்திய அணி மீண்டும் ஒருமுறை ஐசிசி கோப்பையை வெல்ல முடியவில்லை. இப்படிப்பட்ட நிலையில் வரும் நாட்களில் இந்திய அணியில் சில பெரிய மாற்றங்கள் வரும் என்பது ஒன்று நிச்சயம். புவனேஷ்வர் குமார் மற்றும் முகமது ஷமி ஆகியோர் T20 உலகக் கோப்பையில் தங்கள் பெயருக்கு ஏற்ப வாழத் தவறிவிட்டனர். இப்போது அவர்களுக்கு பதிலாக இரண்டு இளம் பந்துவீச்சாளர்கள் தயாராக உள்ளனர். மேலும், வரவிருக்கும் நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் இருந்து டீம் இந்தியா சில நல்ல வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை எதிர்காலத்தில் பெறலாம்.

2022 T20 உலகக் கோப்பையில் முகமது ஷமி மற்றும் புவனேஸ்வர் குமார் மோசமாக செயல்பட்டனர். எதிரணி பேட்ஸ்மேன்கள் அவர்களின் பந்துகளில் அதிக ரன்கள் எடுத்தனர். 2022 டி-20 உலகக் கோப்பையின் 6 போட்டிகளில் ஷமி 6 விக்கெட்டுகளை மட்டுமே எடுத்தார். மேலும் புவனேஸ்வர் குமார் 6 போட்டிகளில் 4 விக்கெட்டுகளை மட்டுமே வீழ்த்தினார். நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்கு முகமது ஷமி தேர்வாளர்களால் தேர்வு செய்யப்படவில்லை. நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்கான இந்திய அணியில் உம்ரான் மாலிக் மற்றும் குல்தீப் சென் ஆகியோரை தேர்வாளர்கள் சேர்த்துள்ளனர்.

இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளரும், 2011 உலகக் கோப்பை வென்ற இந்திய அணியின் உறுப்பினருமான ஜாகீர் கான், இந்தியா vs நியூசிலாந்து தொடர் இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான உம்ரான் மாலிக் மற்றும் குல்தீப் சென் ஆகியோருக்கு நல்ல நேரம். இது ஒரு சிறந்த அனுபவமாக இருக்கும். ஜம்மு வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஓம்ரான் மாலிக் மற்றும் மத்திய பிரதேச வேகப்பந்து வீச்சாளர் சென் ஆகியோர் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2022 சீசனில் (ஐபிஎல் 2022) கிரிக்கெட் உலகைக் கவர்ந்துள்ளனர்.

உம்ரான் மாலிக் ஜூன் மாதம் அறிமுகமானதில் இருந்து இந்தியாவுக்காக மூன்று T20 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். T20 மற்றும் ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணியில் உம்ரான் மாலிக் இடம்பிடித்துள்ளார். டி20 தொடர் முடிந்த பிறகு ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணிக்காக குல்தீப் சென் அறிமுகமாகும் வாய்ப்பை பெறலாம். “இது பரபரப்பான தொடராக இருக்கும். இந்த ஆடுகளத்தில் உம்ரான் மாலிக்கின் ஆட்டத்தை காண ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். இந்த சுற்றுப்பயணம் அவருக்கும் குல்தீப் சென்னுக்கும் சிறந்த அனுபவமாக இருக்கும். நியூசிலாந்து ஆடுகளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு உதவும்” என்று ஜாகீர் கான் கூறினார்.

2022 T20 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு இந்திய அணி நியூசிலாந்து மற்றும் வங்கதேசத்துக்குச் செல்லும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இதற்காக 4 தனி அணிகளை பிசிசிஐ அறிவித்துள்ளது. நவம்பர் 18 முதல் 30 வரை, இந்திய அணி நியூசிலாந்துக்கு எதிராக மூன்று T20 மற்றும் மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடுகிறது. இதன் பிறகு, டிசம்பர் 4 முதல் 26 வரை வங்கதேசத்தில் இந்திய அணி 3 ஒருநாள் மற்றும் 2 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *