தோனி இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் படத்தை மாற்றலாம், பெரிய பொறுப்பை கொடுக்க BCCIதொடர்பு கொள்ளும்

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் தோனி மீண்டும் இந்திய அணிக்கு திரும்புவதற்கான ஏற்பாடுகள் தொடங்கியுள்ளன.

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் தோனி மீண்டும் இந்திய அணிக்கு திரும்புவதற்கான ஏற்பாடுகள் தொடங்கியுள்ளன. இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) தோனிக்கு அணியில் நிரந்தரமாக பணியாற்றுவதற்கான அழைப்பை விரைவில் அனுப்ப உள்ளதாக அனைத்து தகவல்களிலும் கூறப்பட்டு வருகிறது. அடுத்த இந்தியன் பிரீமியர் லீக் சீசனுக்குப் பிறகு தோனி கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெறுவார் என்று நம்பப்படுகிறது, மேலும் இந்த வாய்ப்பை எந்த சூழ்நிலையிலும் இழக்க BCCI விரும்பவில்லை.

இந்திய அணியுடன் தோனியின் பணி வித்தியாசமானதாக இருக்கும். அவருக்கு T20 அணியின் கட்டளையை மட்டுமே வழங்க முடியும், அதிலும் அவர் சில தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வீரர்களுடன் பணியாற்ற வேண்டும். மொத்தத்தில் அவரது பணி கிரிக்கெட் இயக்குனரை போல் இருக்கும். கடந்த ஆண்டு T20 உலகக் கோப்பைக்கான இந்திய அணியின் வழிகாட்டியாக தோனி நியமிக்கப்பட்டார், ஆனால் அந்த அணி முதல் சுற்றிலேயே வெளியேறியது. இருப்பினும், ஒருவருக்கு ஒரு வாரம் அல்லது இரண்டு வாரங்கள் கிடைத்தால், அவர் அணியை மாற்ற முடியாது என்பது தெளிவாகிறது. தோனிக்கு நிரந்தர இடம் கிடைத்தால் நிச்சயம் அவரால் அணியின் நிலையை மாற்ற முடியும்.

BCCI தலைமை பயிற்சியாளராக பணியாற்ற விரும்புகிறது

தற்போது கிரிக்கெட் போட்டிகள் அதிகம் நடைபெறுவதால், மூன்று வடிவங்களிலும் விளையாடுவதை வீரர்கள் தவிர்த்து வருகின்றனர். ஒரு அணிக்கு மூன்று வடிவங்களுக்கும் தலைமைப் பயிற்சியாளர் இருந்தால், அது வேறு வழியில்லை. இதை மனதில் வைத்து ராகுல் டிராவிட்டின் சுமையை குறைக்க BCCI விரும்புகிறது. T20 கிரிக்கெட்டில் தோனியின் புரிதல் மிக அதிகமாக உள்ளது, அதை மட்டுமே வாரியம் பயன்படுத்த விரும்புகிறது.

சர்வதேச கிரிக்கெட்டின் சிறந்த மூளையாக தோனி அறியப்படுகிறார். தோனி கேப்டனாக இருந்தால், உலகின் சிறந்த கிரிக்கெட் அணி என்ற பெருமையை இந்தியா பெறலாம். தோனியின் தலைமையில் இந்தியா T20 உலகக் கோப்பை, ஒருநாள் உலகக் கோப்பை, சாம்பியன்ஸ் டிராபி போன்ற பட்டங்களை வென்றது. இது மட்டுமின்றி, அவரது கேப்டன்சியின் கீழ் டீம் இந்தியா டெஸ்ட் தரவரிசையில் முதல் முறையாக முதலிடத்தை பிடித்தது. டோனி பெரிய பொறுப்பை ஏற்ற பிறகு இந்தியாவின் பட்ட வறட்சி முடிவுக்கு வரலாம் என்று BCCI நம்புகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *