போன வருடத்தில் இருந்து பாடம் கற்கவில்லை… இந்த மூவருக்கும் வாய்ப்பு கொடுத்தால் உலக கோப்பையை வென்றிருப்பார்களா..?

ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெற்று வரும் T20 உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணி எதிர்பார்த்தபடி செயல்படவில்லை. பலவீனமான குரூப்-2ல் இடம்பிடித்த இந்திய அணி, மிதமான ஆட்டத்தால் மற்ற அணிகளை வீழ்த்தியது. இங்கிலாந்துக்கு எதிரான அரையிறுதியில் பத்து விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. இதனால் இந்திய அணி மீது பல்வேறு விமர்சனங்கள் எழுந்தன. IPL தொடரில் சிறப்பாக செயல்பட்ட மூன்று வீரர்களில் யாருக்காவது வாய்ப்பு கிடைத்திருந்தால் இந்திய அணி நிச்சயம் உலக கோப்பையை வென்றிருக்கும் என்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

கடந்த ஆண்டிலிருந்து நாம் என்ன கற்றுக்கொண்டோம்?
கடந்த ஆண்டு ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடைபெற்ற T20 உலகக் கோப்பையிலும் இதே நிலை ஏற்பட்டது. பின்னர், குழுநிலையின் முதல் ஆட்டத்தில் இந்திய அணியும் பாகிஸ்தானிடம் பத்து விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் இருவரும் குறுகிய நேரத்திற்குள் அவுட்டானதால், மற்ற பேட்ஸ்மேன்களும் கடும் அழுத்தத்தில் இருந்தனர். கோஹ்லியைத் தவிர மற்ற பேட்ஸ்மேன்கள் யாரும் சிறப்பாகச் செயல்படவில்லை. அதன் பிறகு இந்திய அணி மோசமாக தோற்றது. இந்த தோல்வியில் இருந்து இந்திய அணி எதையும் கற்றுக்கொள்ளவில்லை. இம்முறை போட்டியின் மிக மெதுவான தொடக்கத்தையும் பதிவு செய்தது.

IPL லில் சிறந்த தொடக்க வீரர்கள்
இந்திய அணியில் சேர இளம் வீரர்கள் IPL ஒரு நல்ல தளமாக பார்க்கிறார்கள் என்பது தெரிந்ததே. உண்மையில், இந்திய அணி சிக்கலில் உள்ளது. தவிர, இன்னொரு உலகக் கோப்பை வரப்போகிறது. இந்த வரிசையில் பல இளம் வீரர்கள் தேர்வாளர்களின் கவனத்தை ஈர்க்க முயன்றனர். IPL லில் எடபெடா பந்துகளை பவுண்டரிக்கு நகர்த்தி அனைவரின் கவனத்தையும் தன் பக்கம் திருப்பினார்.

சஞ்சு சாம்சன்
ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியின் கேப்டனாக இருக்கும் சஞ்சு சாம்சன் ஒன் டவுனில் பேட்டிங் செய்ய வந்துள்ளார். தொடக்கத்தில் ஒரு தொடக்க ஆட்டக்காரர் பெவிலியன் எட்டியபோது, ​​களம் இறங்கிய சஞ்சு.. எடபெடா பவுண்டரிகளை அடித்து பந்துவீச்சாளர்களை கடுமையாக தாக்கினார். சஞ்சு இப்படி செய்வது இது முதல் முறையல்ல. அவர் தனது IPL வாழ்க்கையில் ஒரு தாக்குதல் ஆட்டத்தை விளையாடினார்.2021 முதல், அவர் சந்தித்த முதல் 20 பந்துகளில் 140 க்கு மேல் ஸ்ட்ரைக் ரேட் மற்றும் 40 சராசரியுடன் 643 ரன்கள் எடுத்தார்.

ராகுல் திரிபாதி
சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணியின் மிடில் ஆர்டரின் முதுகெலும்பாக விளங்கிய ராகுல் திரிபாதி, தனதனின் ஆட்டத்தால் அனைவரையும் கவர்ந்தார். குறிப்பாக இந்த ஆண்டு IPL தொடரில் தனது சிறப்பான ஆட்டத்தால் இந்திய அணியில் இடம் பிடித்தார். ஆனால் அவருக்கு ஒரு போட்டியில் கூட விளையாட வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. 2021ஆம் ஆண்டு முதல் IPL தொடரில் தான் சந்தித்த முதல் 20 பந்துகளில் அபாரமான ஷாட்களை ஆடி வருகிறார். அவர் 147 ஸ்டிரைக் ரேட்டுடன் 40 சராசரியுடன் 597 ரன்கள் எடுத்தார்.

பிருத்வி ஷா
இந்த அதிரடி தொடக்க ஆட்டக்காரரைப் பற்றி அதிகம் சொல்ல வேண்டியதில்லை. பிருத்வி ஷா டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் கொடுத்த பேரழிவு ஓப்பனிங் பற்றி குறிப்பிட தேவையில்லை. பவர்பிளேயில் ஃபீல்டிங் வரம்புகளைப் பயன்படுத்துவதில் ப்ரித்வி ஷா திட்டா முதல் பந்திலேயே கவுன்டர் அட்டாக் செல்லும் அவர், 2021-ம் ஆண்டு முதல் IPL போட்டிகளில் சந்தித்த முதல் 20 பந்துகளில் 161 ஸ்டிரைக் ரேட் மற்றும் 42 சராசரியுடன் 587 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். IPL தொடரில் ஷாவின் ஆட்டத்தை பார்த்த அனைவரும், நிச்சயம் அவருக்கு இந்திய அணியில் இடம் கிடைக்கும் என்று நினைத்தனர்.

அணியில் தகுதியற்ற இடம்
கடந்த ஆண்டு T20 உலகக் கோப்பையில் ஓப்பனிங் சிரமங்களை புறக்கணித்த தேர்வுக் குழு. ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெற்ற உலகக் கோப்பைக்கு அவர்கள் தேர்வு செய்யப்படவில்லை. கடந்த ஆண்டு பழைய தஞ்சை போல் விளையாடியவர்களை தேர்வு செய்துள்ளது. விளைவு அப்படியே இருந்தது. கடந்த ஆண்டு தோல்வியில் இருந்து இந்திய அணி என்ன கற்றுக்கொண்டது என்று ரசிகர்கள் கேள்வி எழுப்புகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *