நியூசிலாந்தின் சுற்றுப்பயணத்தின் நடுவில் இந்திய அணி மோசமான செய்தி, பெரிய மேட்ச் வின்னர் காயம் காரணமாக நீண்ட நேரம் ஓரங்கட்டப்படுவார்.

இந்திய கிரிக்கெட் அணி தற்போது நியூசிலாந்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணத்தில் இந்திய அணிக்கு 3 T20 மற்றும் 3 ஒருநாள் போட்டிகள் கொண்ட தொடர் நடைபெற உள்ளது. T20 தொடரை (இந்தியா vs நியூசிலாந்து T20 தொடரை) 1-0 என்ற கணக்கில் இந்திய அணி கைப்பற்றியது. இப்போது 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் (இந்தியா vs நியூசிலாந்து ஒருநாள் தொடர்) நடைபெறுகிறது. இத்தனைக்கும் இடையே, இந்திய அணிக்கு ஒரு மோசமான செய்தி வெளிச்சத்துக்கு வந்துள்ளது. இந்திய அணியின் பெரிய மேட்ச் வின்னர் காயம் காரணமாக நீண்ட நாட்களாக விளையாடாமல் இருந்தார். பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்திற்காக (IND vs BAN) வீரர் அணியில் சேர வேண்டும், ஆனால் இப்போது அந்த வீரர் சுற்றுப்பயணத்தில் விளையாடுவது கடினமாகத் தெரிகிறது.

இந்தியா – வங்கதேசம் இடையிலான டெஸ்ட் தொடர் இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 14-ம் தேதி சிட்டகாங்கில் தொடங்குகிறது. இந்த டெஸ்ட் தொடரில், இந்திய அணியின் நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா விளையாடுவது சந்தேகம் என கருதப்படுகிறது. வங்காளதேசத்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடருக்கு முன் முழு உடல் தகுதியுடன் இருப்பாரா என்ற கவலையில் ரவீந்திர ஜடேஜா உள்ளார். இந்தத் தகவல் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியத்திடம் (பிசிசிஐ) கிடைத்துள்ளது. ஆஃப்-ஸ்பின்னர் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் அக்ஷர் படேல் மற்றும் இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் குல்தீப் ஜாதவ் ஆகிய மூன்று தேர்வுகள் ஏற்கனவே இந்தியாவிடம் உள்ளன, எனவே நான்காவது சுழற்பந்து வீச்சாளருக்கான அணியின் தேவை குறைவாக இருக்கலாம்.

ரவீந்திர ஜடேஜா போன்ற சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஆல்-ரவுண்டரை அணி நிர்வாகம் விரும்பினால், இந்தியா ஏ பந்துவீச்சாளர் சவுரப் குமாரை தேர்வு செய்ய முடியும். புதிய தேர்வுக் குழு அல்லது இந்திய அணி நிர்வாகம் சூர்யகுமார் யாதவின் சிறப்பான ஆட்டத்தை நீண்ட வடிவத்தில் சோதிக்க விரும்புவதாக ஊகங்கள் உள்ளன. வங்கதேசத்தில் இந்தியா 2 டெஸ்ட் மற்றும் 3 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாட உள்ளது. ரோகித் சர்மா தலைமையிலான வலுவான அணி அண்டை நாட்டில் சுற்றுப்பயணம் செய்ய தயாராக உள்ளது.

இந்திய அணி அடுத்த மாதம் முதல் வாரத்தில் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடருக்கு பிறகு டிசம்பர் 14-18 வரை சுட்கானிலும், டிசம்பர் 22-26 வரை மிர்பூரிலும் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடவுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடந்த ஆசிய கோப்பைக்குப் பிறகு, ரவீந்திர ஜடேஜா முழங்காலில் அறுவை சிகிச்சை செய்து, காலவரையின்றி அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். பிசிசிஐ வட்டாரம் கூறுகையில், “ஜடேஜா தனது சோதனை மற்றும் மறுவாழ்வுக்காக பலமுறை NCA க்கு வந்துள்ளார்”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *