இந்திய அணியில் கால் பதித்த இந்த கொடிய வீரர்: எதிரணிக்கு நடுக்கம்!

இந்த போட்டியில் பல இளம் வீரர்களுக்கு இந்திய அணியில் வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது. சில காலம் ஆடும் லெவன் அணியில் இடம் பிடிக்க முடியாமல் தவித்து வந்த வீரருக்கு ஷிகர் தவான் வாய்ப்பு அளித்துள்ளார். இந்த வீரர் முதல்முறையாக ஒருநாள் அணியில் விளையாடுகிறார் என்பது சிறப்பு.

இந்தியா-நியூசிலாந்து அணிகள் மோதும் 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் முதல் ஆட்டம் ஆக்லாந்தில் உள்ள ஈடன் பார்க் மைதானத்தில் இன்று காலை 7 மணிக்கு தொடங்குகிறது. டாஸ் வென்ற நியூசிலாந்து கேப்டன் கேன் வில்லியம்சன் பந்துவீச்சை தேர்வு செய்தார். தற்போது பேட்டிங் செய்த இந்திய அணி 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 124 ரன்கள் எடுத்துள்ளது.

இளம் வீரரான உம்ரான் மாலிக்கை முதல் ஒருநாள் போட்டி ஆடும் லெவன் அணியில் கேப்டன் ஷிகர் தவான் சேர்த்துள்ளார். உம்ரான் மாலிக் முதல் முறையாக இந்திய ஒருநாள் அணியில் இடம்பெற்றுள்ளார். முன்னதாக உம்ரான் மாலிக்கும் T20 தொடரின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார் ஆனால் ஆடும் லெவன் அணியில் இடம்பெற முடியவில்லை. காஷ்மீரில் வசிக்கும் உம்ரான் மாலிக், 150 KMPH வேகத்தில் பந்துவீசுவதில் பெயர் பெற்றவர்.

உம்ரான் மாலிக் இதுவரை டீம் இந்தியாவுக்காக 3 T20 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார், அதில் அவர் 12.44 என்ற எகானமி ரேட்டுடன் 2 விக்கெட்டுகளை மட்டுமே எடுத்துள்ளார். மோசமான ஆட்டத்தால் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். அவர் தனது கடைசி ஆட்டத்தில் இந்திய அணிக்காக இந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் இங்கிலாந்துக்கு எதிராக விளையாடினார். அணியில் தனக்கான இடத்தை உறுதி செய்யும் முனைப்புடன் மீண்டும் களம் இறங்கவுள்ளார்.

இந்திய அணி விளையாடும் XI:

ஷிகர் தவான், சுப்மான் கில், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், ரிஷப் பந்த், சஞ்சு சாம்சன், வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷர்துல் தாக்கூர், உம்ரான் மாலிக், அர்ஷதீப் சிங், யுஸ்வேந்திர சாஹல்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *