306 ரன்கள் எடுத்திருந்தாலும், இந்திய அணியின் அவமானகரமான தோல்வி, இதோ 3 காரணங்கள்

Ind vs NZ, 1st One Day Match Score: ODI போட்டியில் 307 ரன்கள் என்ற சவால் மிகப் பெரியதாக கருதப்படுகிறது. இருப்பினும், ஆக்லாந்தில் இந்த ரன்களை கட்டியெழுப்பிய போதிலும், டீம் இந்தியா அவமானகரமான தோல்வியை சந்தித்தது. இந்த சவாலை நியூசிலாந்து 307 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் முறியடித்தது. இப்போட்டியில் நியூசிலாந்து 7 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் எளிதாக வெற்றி பெற்றது. இந்த வெற்றியின் மூலம் நியூசிலாந்து 1-0 என தொடரில் முன்னிலை வகிக்கிறது. அனுபவமிக்க பேட்ஸ்மேன்கள் கேன் வில்லியம்சன் மற்றும் டாம் லாதம் ஆகியோர் நியூசிலாந்தின் வெற்றிக்கு சிற்பிகள். இருவரும் சதம் அடித்தனர். (சமீபத்திய மராத்தி செய்திகள்)

நியூசிலாந்து அணி பெரும் சவாலுடன் களம் இறங்கியது. முதல் 20 ஓவர்களில் இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் (டீம் இந்தியா) ஆதிக்கம் செலுத்தினர். ஆனால் கடைசி 30 ஓவர்களில் போட்டியின் படம் எப்படி மாறியது? இந்திய அணியின் இந்த தோல்விக்கு என்ன காரணம்? நாம் கண்டுபிடிக்கலாம்.

இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்களின் மோசமான செயல்பாடு

முதல் 20 ஓவர்களை இந்திய அணி சிறப்பாக வீசியது. நியூசிலாந்து முற்றிலும் அழுத்தத்தில் இருந்தது. நியூசிலாந்து 120 பந்துகளில் 88 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து 3 விக்கெட்டுகளை இழந்திருந்தது. ஆனால் பந்து பழையதாகிவிட்டதால், இந்திய பந்துவீச்சாளர்களின் லைன்-லெந்த் மோசமடைந்தது. வில்லியம்சன் மோசமான பார்மில் இருந்தார். இருப்பினும், அவரது மென்மையான பந்துவீச்சு காரணமாக, அவர் படிப்படியாக களத்தில் குடியேறினார். லாதம் அதிரடியாக பேட்டிங் செய்யத் தொடங்கினார். இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் உண்மையில் அடித்துச் செல்லப்பட்டனர்.

குழு சேர்க்கை

இந்தியாவின் தோல்விக்கு மற்றொரு முக்கிய காரணம் மோசமான அணி சேர்க்கை. பந்துவீசக்கூடிய 5 வீரர்களை மட்டுமே விளையாடும் லெவனில் இந்தியா களமிறக்கியது. ODI மற்றும் T20I போட்டிகளில் எந்த பந்து வீச்சாளர் மோசமான நாள்? இருப்பினும், இந்தியா இன்னும் ஆறாவது மாற்று பந்து வீச்சாளராக விளையாடவில்லை.

மறக்க முடியாத நியூசிலாந்து பேட்டிங்

இந்திய அணியின் தோல்விக்கு நியூசிலாந்தின் அதிரடி பேட்டிங்கும் ஒரு காரணம். டாம் லாதம் அபார சதம் அடித்தார். அவர் 76 பந்துகளில் சதம் அடித்தார். லாதம் மற்றும் வில்லியம்சன் ஜோடி 200 ரன்களுக்கு மேல் பார்ட்னர்ஷிப் அமைத்து அணியை வெற்றிப் பாதைக்கு அழைத்துச் சென்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *