ஷ்ரேயாஸ் ஐயரின் புதிய சாதனை; இந்தியாவின் முதல் பேட்ஸ்மேன் ரமீஸ் ராஜாவை சமன் செய்ததன் மூலம் இந்தியாவின் முதல் பேட்ஸ்மேன் ஆனார்

நியூசிலாந்து மண்ணில் ஒருநாள் போட்டிகளில் அவர் அடித்த 50-க்கும் மேற்பட்ட இன்னிங்ஸ் இது நான்காவது.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்று ஒருநாள் போட்டித் தொடர் இன்று தொடங்குகிறது. ஆக்லாந்தில் நடைபெற்று வரும் முதல் போட்டியில் முதலில் பேட் செய்த இந்திய அணி 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 306 ரன்கள் குவித்தது. அணித்தலைவர் ஷிகர் தவான் 72 ஓட்டங்களையும், சுப்மான் கில் 50 ஓட்டங்களையும் பெற்றனர். இருவரும் முதல் விக்கெட்டுக்கு 124 ரன்கள் சேர்த்தனர். அதே நேரத்தில், ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் அரை சதம் அடித்து தனது பெயரில் சாதனை படைத்துள்ளார்.

ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் 76 பந்துகளில் 80 ரன்கள் எடுத்தார். ஸ்ரேயாஸ் தனது இன்னிங்ஸில் நான்கு பவுண்டரிகள் மற்றும் நான்கு சிக்ஸர்களை அடித்தார். இதற்கிடையில் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் 105.26 ஆக இருந்தது. அதே சமயம் இந்தியாவுக்காக அதிக ரன் குவித்த வீரர் என்ற சாதனையையும் படைத்தார்.இந்த இன்னிங்ஸ் விளையாடியதோடு ஸ்ரேயாஸ் தனது பெயரில் ஒரு சிறப்பு சாதனையை படைத்தார்.

நியூசிலாந்து மண்ணில் ஒருநாள் போட்டிகளில் அவர் அடித்த 50-க்கும் மேற்பட்ட இன்னிங்ஸ் இது நான்காவது. இந்த சாதனையை நிகழ்த்திய முதல் இந்திய பேட்ஸ்மேன் என்ற சாதனையை படைத்துள்ளார். ஷ்ரேயாஸ் 107 பந்துகளில் 103 ரன்களும், 57 பந்துகளில் 52 ரன்களும், 63 பந்துகளில் 62 ரன்களும் எடுத்திருந்தார். 2020ல் இந்தியாவின் நியூசிலாந்தின் சுற்றுப்பயணத்தின் போது மூன்று இன்னிங்ஸ்களில் இந்த செயல்திறனை அவர் செய்தார்.

ரமீஸ் ராஜாவுக்கு இணையான ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் –
சுற்றுலா நியூசிலாந்து அணியின் பேட்ஸ்மேன் ஒருவர் இதுபோன்ற சாதனையை நிகழ்த்துவது இது இரண்டாவது முறையாகும். பாகிஸ்தான் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் ரமீஸ் ராஜா இதற்கு முன் இந்த சாதனையை செய்துள்ளார். தற்போது ரமீஸ் ராஜாவை சமன் செய்துள்ளார் ஸ்ரேயாஸ். ரமீஸ் நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் ஒருநாள் போட்டிகளில் நான்கு முறை 50 ரன்களுக்கு மேல் அடித்துள்ளார். ஷ்ரேயாஸ் இல்லாமல் சஞ்சு சாம்சன் 38 பந்துகளில் 36 ரன்கள் எடுத்தார். அதே நேரத்தில், வாஷிங்டன் சுந்தர் 16 பந்துகளில் 3 பவுண்டரிகள் மற்றும் 3 சிக்ஸர்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் 37 ரன்கள் எடுத்தார்.

இதனிடையே, 307 ஓட்டங்களை விரட்டிய நியூசிலாந்து அணி 43 ஓவர்களில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 265 ரன்கள் எடுத்துள்ளது. அதே சமயம் வெற்றிக்கு 42 பந்துகளில் 42 ரன்கள் தேவை. தற்போது ஆடுகளத்தில் கேன் வில்லியம்சன் அரைசதமும், டாம் லாதம் சதமும் அடித்துள்ளனர். இதனால் இந்திய அணிக்கு சிக்கல்கள் அதிகரித்துள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *