‘அவர் ICC போட்டிகளில் துப்பாக்கி வீரராக இருந்தார்’: WC 2023க்கான நான்கு வழிப் போரில் தொடக்க வீரராக ‘நிச்சயமான தொடக்க வீரரை’ தேர்வு செய்தார் கார்த்திக்.

அடுத்த ஆண்டு உலகக் கோப்பை அணிக்கு நால்வரை தேர்வு செய்வது இந்திய தேர்வாளர்களுக்கு கடினமான வேலையாக இருக்கும். இருப்பினும், மூத்த இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் தினேஷ் கார்த்திக், ஒரு படி மேலே சென்று, நான்கு பேரில் நிச்சயமான தொடக்க வீரராக இருக்கும் வீரரை பெயரிட்டார்.

தற்போது நடைபெற்று வரும் நியூசிலாந்து தொடரில், குறிப்பாக ரோஹித் ஷர்மா, கே.எல்.ராகுல், விராட் கோலி என பல முக்கிய வீரர்கள் இல்லாமல் இந்திய அணி உள்ளது. ஆனால், 2023ல் இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான ஆயத்தத்தை இந்தியா தொடங்கியுள்ளது. ஷிகர் தவான் மற்றும் ஷுப்மான் கில் ஆகியோர் இந்தத் தொடருக்கான தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள், ஆனால் இந்தியத் தேர்வாளர்களுக்கு உலகத்துக்கான நான்கு பேரைத் தேர்ந்தெடுப்பதில் கடினமான வேலை இருக்கும். அடுத்த ஆண்டு கோப்பைக்கான அணி. இருப்பினும், மூத்த இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் தினேஷ் கார்த்திக், ஒரு படி மேலே சென்று, நான்கு பேரில் நிச்சயமான தொடக்க வீரராக இருக்கும் வீரரை பெயரிட்டார்.

கிரிக்பஸ்ஸிடம் பேசிய கார்த்திக், கண்டிப்பாக ODI உலகக் கோப்பைக்கான XI இன் ஒரு பகுதியாக தவானை ஆதரித்தார். அவர் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் அரை சதம் அடித்தார் மற்றும் கில் உடன் இணைந்து 124 ரன்கள் எடுத்ததில் முக்கிய பங்கு வகித்தார், ஆனால் தோல்வியில் இந்தியா ஏழு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோற்கடிக்கப்பட்டது.

“நான் அப்படிதான் நினைக்கிறேன். நான் பெறும் அதிர்வினால், அவர் நிச்சயமாக உலகக் கோப்பைக்கான தொடக்க வீரர். இல்லையெனில், அவர்கள் அவரைச் சுற்றி இருக்க மாட்டார்கள். அவர் தனது 30களின் மறுபக்கத்தில் இருக்கிறார், அவர்கள் அவரை விட்டு எளிதாக நகர்ந்திருக்கலாம். அவர் வைத்திருப்பது அவரை ஒருநாள் அணியில் சேர்ப்பதில் அவர்கள் மிகவும் ஆர்வமாக இருப்பதைக் காட்டுகிறது” என்று கார்த்திக் கூறினார்.

மூத்த கிரிக்கெட் வீரர் இடது கை பேட்டரை ICC நிகழ்வுகளில் அவரது சிறந்த சாதனைக்காக ஆதரித்தார், அங்கு அவர் 58 போட்டிகளில் எட்டு சதங்களுடன் 2605 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

“அவர் ICC

போட்டிகளில் துப்பாக்கி வீரராக இருந்துள்ளார், சந்தர்ப்பத்திற்கு ஏற்ற ஒருவர் மற்றும் அவர் தொடர்ந்து நியாயமான கிளிப்பில் விளையாடுகிறார். 2019 உலகக் கோப்பையில் கூட, அவர் காயமடைவதற்கு முன்பு நன்றாகவே செயல்பட்டார். எனவே, அவரது வடிவம் முற்றிலும் வீழ்ச்சியடையும் வரையில் ஏதாவது கடுமையாக மாறாதவரை நீங்கள் வங்கியில் வைத்திருக்கக்கூடிய ஒருவர் அவர்,” என்று அவர் கூறினார்.

“அவர் ஒரு தொடக்க வீரராக நீங்கள் நம்பக்கூடிய ஒருவர், ஏனெனில் அவருக்கு அவரது விளையாட்டுத் திட்டம் தெரியும். அவர் கிரீஸை நன்றாகப் பயன்படுத்துகிறார், அவர் விளையாடுவதற்கான அனைத்தையும் பெற்றுள்ளார், மிக முக்கியமாக, ஐபிஎல்-க்கு முன் ஒரு அணியை வழிநடத்த அவருக்கு இது மற்றொரு வாய்ப்பாக இருக்கும், அதை அவர் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருப்பார்,” என்று கார்த்திக் மேலும் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *