நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்கு பிறகு இந்தி அணிக்கு பெரிய மாற்றம் இருக்கும், இந்த 8 வீரர்களும் ஒரே நேரத்தில் வெளியேறுவார்கள்

நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்கு பிறகு இந்திய ஒருநாள் அணியில் பெரிய மாற்றம் ஏற்பட உள்ளது. இந்த தொடரில் விளையாடும் 8 வீரர்களை இனி வரும் தொடரில் காணப்போவதில்லை.

நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தை 3 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடருடன் இந்திய அணி தொடங்கியது. இந்த தொடரில் இந்திய அணி 1-0 என வெற்றி பெற்றது. அதே நேரத்தில் இரு அணிகளுக்கும் இடையே 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் நடைபெற்று வருகிறது. நியூசிலாந்துக்கு பிறகு இந்திய அணி வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்ள உள்ளது. ஆனால் நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் ஒருநாள் தொடரில் விளையாடும் 8 வீரர்கள் வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் விளையாட மாட்டார்கள். இந்திய சீனியர் அணி வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொள்ள உள்ளது.

இந்த 8 வீரர்களையும் அடுத்த தொடரில் காண முடியாது

வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இந்திய அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் மற்றும் 2 டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் விளையாட உள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணத்தில் வழக்கமான கேப்டன் ரோகித் சர்மா உள்ளிட்ட மூத்த வீரர்கள் அணிக்கு திரும்புவார்கள். அதே நேரத்தில், நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் விளையாடி வரும் சுப்மான் கில், தீபக் ஹூடா, சூர்யகுமார் யாதவ், சஞ்சு சாம்சன், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், அர்ஷ்தீப் சிங், உம்ரான் மாலிக் ஆகியோருக்கு வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் ஓய்வளிக்கப்பட்டுள்ளது.

பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்தில் இந்திய அணி

ஒருநாள் தொடர்: ரோஹித் சர்மா (கேட்ச்), கேஎல் ராகுல் (விசி), ஷிகர் தவான், விராட் கோலி, ரஜத் படிதார், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ராகுல் திரிபாதி, ரிஷப் பந்த் (வி.கே.), இஷான் கிஷன் (வி.கே.), ஷாபாஸ் அகமது, அக்ஷர் படேல், வாஷிங்டன் சுந்தர். , ஷர்துல் தாக்கூர், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், தீபக் சாஹர், குல்தீப் சென்.

டெஸ்ட் தொடர்: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), கே.எல். ராகுல் (துணை கேப்டன்), ஷுப்மன் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ரிஷப் பந்த் (Wk), கே.எஸ். பாரத் (WK), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், சவுரப் குமார், அக்ஷர் படேல், குல்தீப் யாதவ், ஷர்துல் தாக்கூர், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உமேஷ் யாதவ்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *