‘நான் சிலருக்கு ஒரு சர்ச்சைக்குரிய செய்தியை அனுப்பினேன், அதை விட அவர் சிறந்த வீரர்…’: IND பேட்டரைப் பாராட்டிய டூல்

சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் தனது சமீபத்திய செயல்பாடுகளால், ஷுப்மான் கில் விளையாட்டின் நிபுணர்களிடையே பல ரசிகர்களை வென்றுள்ளார்.

அடிக்கடி மழை குறுக்கிட்டதால், நியூசிலாந்துக்கும் இந்தியாவுக்கும் இடையிலான இரண்டாவது ஒருநாள் சர்வதேச (ODI) போட்டி கைவிடப்பட்டது. முதலில் பேட்டிங் செய்த இந்திய அணி 12.5 ஓவர்களில் 1 விக்கெட் இழப்புக்கு 89 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. ஷுப்மான் கில் 42 பந்துகளில் 45 ரன்னுடனும், சூர்யகுமார் யாதவ் 25 பந்துகளில் 34 ரன்களுடனும் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தனர். முதல் ஒருநாள் போட்டியில் அரை சதத்திற்கு பிறகு கில் அடித்த மற்றொரு நல்ல ஆட்டம் இதுவாகும்.

கில் தனது சமீபத்திய நடிப்பால், விளையாட்டின் நிபுணர்களிடையே பல ரசிகர்களை வென்றுள்ளார். நியூசிலாந்தின் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் சைமன் டவுல், ப்ரைம் வீடியோவில் பேசும்போது வலது கை பேட்டர் பற்றி தனது முந்தைய அறிக்கையை மீண்டும் வலியுறுத்தினார்.

“நியூசிலாந்தில் நடந்த 19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பையில் இருந்து நான் அவருடைய பெரிய ரசிகனாக இருந்தேன். நான் ஒரு சிலருக்கு ஒரு செய்தியை அனுப்பினேன், நான் பிருத்வி ஷாவை விட ஷுப்மான் கில் சிறந்த வீரர் என்று சொன்னேன், இது மிகவும் சர்ச்சைக்குரியது. அந்த 19 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான உலகக் கோப்பையின் நேரம், ஆனால் கடந்த இரண்டு வருடங்களாக ஷுப்மானின் வளர்ச்சியை நான் மிகவும் விரும்பினேன்,” என்று டவுல் கூறினார்.

முன்னாள் நியூசிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர், மென் இன் ப்ளூவின் தொடக்க வீரராக கில்லின் செயல்பாடு மற்றும் அந்த நிலையில் அவர் நிலைத்திருப்பதற்கான வாய்ப்புகளை மேலும் ஆய்வு செய்தார். “இது ஒரு கடினமான நிலை. இந்தியாவுக்காக பேட்டிங் செய்ய பல நல்ல வீரர்கள் உள்ளனர், மேலும் பல நல்ல வாய்ப்புகள் உள்ளன. எனக்கு ஷுப்மான் கில் மிகவும் பிடிக்கும். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் ஐபிஎல்-ல் ஏற்பட்ட திருப்புமுனையுடன், இது அவரது சிறந்ததாக இருக்கலாம். பருவத்தில், அவர் இன்னும் கொஞ்சம் வசதியாகத் தோன்றினார், இப்போது அவர் இன்னும் கொஞ்சம் இந்த நிலைக்குச் சேர்ந்தவர் போல் உணர்கிறார் என்று நான் நினைக்கிறேன், “என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரரின் நுட்பத்தை எடுத்துக்காட்டி, கில்லின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை சிறப்பாக விளையாடும் திறனை டவுல் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டினார், இது அவருக்கு ஒரு கேம்சேஞ்சராக இருக்கும் என்று அவர் நினைத்தார். “அடிகள் அழகாக நகர்கின்றன. தரையில் கீழே அடிக்கும் சில ஷாட்கள் விதிவிலக்கானவை. அவர் மிகச் சிறப்பாகச் செய்யும் ஒரு விஷயம் என்னவென்றால், அவர் ஷார்ட் பந்து மற்றும் வேகமான பந்துவீச்சை நன்றாக விளையாடுகிறார். அவர் அதில் வசதியாக இருக்கிறார், அது நடக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர் முன்னோக்கிச் செல்வதற்கான திறவுகோல்களில் ஒன்றாக இருங்கள்,” என்று டூல் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *