அவருக்கு ஓய்வு கொடுங்கள்! நட்சத்திர வீரருக்கு ஸ்ரீகாந்த் எச்சரிக்கை!

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையேயான ஒருநாள் தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தில் விக்கெட் கீப்பர் ரிஷப் பந்த் 23 பந்துகளில் 15 ரன்கள் எடுத்தார். இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையே நடந்து வரும் ஒருநாள் தொடருக்கு மத்தியில் ரிஷப் பந்தை கிருஷ்ணமாச்சாரி ஸ்ரீகாந்த் கடுமையாக சாடியுள்ளார்.

ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த டி20 உலகக் கோப்பையில் ரன்கள் அடிப்பதற்கு போராடிய பந்த், ஒயிட்-பால் கிரிக்கெட்டில் மோசமான பார்மில் இருந்து வருகிறார். யூடியூப்பில் நியூசிலாந்தில் பந்தின் ஆட்டத்தை பற்றிய கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொண்ட ஸ்ரீகாந்த், சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து பந்திற்கு ஓய்வு அளிக்குமாறு இந்திய சிந்தனைக் குழுவை வலியுறுத்தியுள்ளார். “நீங்கள் அவருக்கு ஒரு பிரேக் கொடுத்துவிட்டு, அணிக்கு திரும்புங்கள் என்று சொல்லலாம், ரிஷப் பந்தை அணி நிர்வாகம் சரியாகக் கையாளவில்லை. ஆம், ரிஷப் பந்த் தனக்குக் கிடைத்த வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்தவில்லை. நான் மிகவும் ஏமாற்றமடைந்தேன்.

முன்னாள் இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் கிருஷ்ணமாச்சாரி ஸ்ரீகாந்த், நியூசிலாந்துக்கு இடையிலான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் போது தற்போதைய டீம் இந்தியா அணியில் உள்ள மிகப்பெரிய நட்சத்திரங்களில் ஒருவரைத் திட்டியுள்ளார்.

அனுபவம் வாய்ந்த வீரர்கள் ரோஹித், விராட் கோலி மற்றும் ஜஸ்பிரித் பும்ரா இல்லாத நிலையில், நியூசிலாந்து முதல் ஒருநாள் போட்டியில் ஷிகர் தவான் தலைமையிலான இந்திய அணியை வீழ்த்தி மூன்று போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது. இந்திய அணிக்கு ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் ஷிகர் தவான் (72), தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மான் கில் (50), ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் (80) ஆகியோர் முக்கியமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய ஒரு போட்டியில், விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் ரிஷப் பந்த் சொற்ப ரன்களுக்கு வெளியேறினார்.

இந்த வாய்ப்புகளை நீங்கள் குழப்பிக் கொள்கிறீர்கள். இதுபோன்ற போட்டிகளில் நீங்கள் அடித்து நொறுக்கினால், அது நன்றாக இருக்குமா? உலகக் கோப்பை வரப்போகிறது. ஏற்கனவே நிறைய பேர் பந்த் ரன் அடிக்கவில்லை, என்று கூறி வருகின்றனர்.

அவர் தனக்குத்தானே அழுத்தம் கொடுக்கப் போகிறார். அவர் தன்னைத்தானே புதுப்பித்துக் கொள்ள வேண்டும். அவர் ஏதாவது சரியாகச் செய்ய வேண்டும், சிறிது நேரம் நின்று விளையாடுங்கள்” என்று ஸ்ரீகாந்த் கூறினார். ஒருநாள் போட்டிக்கு முன்பு, நியூசிலாந்துக்கு எதிரான டி20 தொடரில் பந்த் இரண்டு போட்டிகளில் 17 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். ஃபார்மில் இல்லாத பந்த் டி20 போட்டிகளில் தன்னைப் புதுப்பித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்று வலியுறுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *