‘அவர் தனது தட்டில் நிறைய வைத்திருக்கிறார், அவர் ஒரு நியாயமான மனிதர்’: முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் சாம்சனை வீழ்த்தியதற்காக விவிஎஸ் லக்ஷ்மனைப் பாதுகாத்தார்

சாம்சன் T20I களில் பெஞ்ச் செய்யப்பட்டார் மற்றும் இரண்டு ODIகளில் ஒரே ஒரு போட்டியில் மட்டுமே விளையாட முடிந்தது. இருப்பினும், தொடர்ந்து வரும் விமர்சனங்களுக்கு மத்தியில் லக்ஷ்மனின் பாதுகாப்பிற்கு முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஒருவர் குதித்துள்ளார்.

தற்போதைய நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்காக ராகுல் டிராவிட்டின் காலணிகளை நிரப்புவதற்காக கொண்டு வரப்பட்ட ஸ்டான்-இன் தலைமை பயிற்சியாளர் VVS லக்ஷ்மண், இரண்டு வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர்கள் தொடர்களில் சஞ்சு சாம்சனுக்கு வாய்ப்புகள் இல்லாததால் ரசிகர்களால் பெரிதும் விமர்சிக்கப்பட்டார். இந்திய நட்சத்திரம் T20I களில் பெஞ்ச் செய்யப்பட்டார் மற்றும் இரண்டு ODIகளில் ஒரு போட்டியில் மட்டுமே விளையாட முடிந்தது. இருப்பினும், தொடர்ந்து வரும் விமர்சனங்களுக்கு மத்தியில், முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் முரளி கார்த்திக், லக்ஷ்மனின் பாதுகாப்பிற்கு தாவியுள்ளார்.

கடந்த வாரம் தொடர் முடிவடைந்த பிறகு கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா விளக்கியபடி, “மூலோபாய காரணங்களுக்காக” டி20 ஐ தொடருக்கு சாம்சன் தேர்வு செய்யப்படவில்லை. இருப்பினும், வெள்ளிக்கிழமை ஆக்லாந்தில் நடந்த ODI தொடரின் தொடக்க ஆட்டத்தில் சாம்சனுக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது, அங்கு அவர் ஒழுக்கமான 36 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் ஷ்ரேயாஸ் ஐயருடன் 96 ரன்கள் எடுத்தார். இந்தியா அணியில் சமநிலையை விரும்புவதால், 2வது ஒருநாள் போட்டிக்கான ஆடும் லெவன் அணியில் இருந்து சாம்சன் நீக்கப்பட்டார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை ஹாமில்டனில் நடந்த 2 வது ஒருநாள் போட்டியின் போது பிரைம் வீடியோவிடம் பேசிய கார்த்திக், சாம்சனை வீழ்த்துவது கடுமையானது என்று ஒப்புக்கொண்டார், ஆனால் அணி தேர்வுக்காக விமர்சனத்திற்கு உள்ளான லக்ஷ்மனை பாதுகாக்கும் போது இந்த நடவடிக்கையின் காரணத்தை விளக்கினார்.

“உங்களுக்கு பந்துவீச்சு விருப்பங்கள் தேவை, துரதிர்ஷ்டவசமாக இந்தியாவிற்கு, நாங்கள் இங்கு இருக்கும் முதல் 6 பேர், அவர்களில் முதல் 6 பேர் பந்து வீசுவதில்லை. நான் இதை முன்பே சொன்னேன், சஞ்சு சாம்சனுக்கு இது கடினமானது. நாங்கள் அனைவரும் அவர் எவ்வளவு நல்லவர் என்பதைப் பற்றி பேசுகிறோம். “என்றான் கார்த்திக்.

“அவர் வந்து ஒரு அழகான ஸ்கோரைப் பெறுகிறார். தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான தொடரில் அவர் நன்றாகப் பேட் செய்கிறார். ஆம், அவரைத் தொடர வேண்டும் என்ற உணர்வு இருக்கிறது, பிறகு அது சரிதான். ஆனால் இப்போது அவர் முந்தைய ஆட்டத்தில் ரன்களை எடுத்திருந்தும், நீங்களும் ஆட்டமிழந்தார். தீபக் ஹூடாவை பந்து வீசச் சொல்லுங்கள், அது நன்றாக இருக்கிறது.

“ஆனால் ஆஷிஷ் சொன்னது போல், நீங்கள் அவரை ஒரு பேட்டராக தேர்ந்தெடுத்து பந்துவீச வைக்கிறீர்கள் என்றால், அது வேறு விஷயம். ஆனால் அவர் இப்போது வருவார், மற்றவர்கள் தவறவிடுவார்கள்.. பாருங்கள் ஷர்துல் தாக்கூர். விக்கெட்டுகளுக்கு மத்தியில் இருந்தது. இது ஒரு கடினமான கேள்வி. எனக்கு தெரியும் VVS லக்ஷ்மன் தனது தட்டில் நிறைய கிடைத்துள்ளார், அவர் ஒரு நியாயமான மனிதர்.

“14 பேர் கொண்ட அணியுடன், முந்தைய ஆட்டத்தில் என்ன நடந்தது என்பதைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் இதைத்தான் செய்ய முயன்றனர்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *