நியூசிலாந்துக்கு எதிராக விராட் கோலி இப்படி ஒரு செயலைச் செய்துள்ளார், இது உங்களுக்குத் தெரியாது

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான கடைசி ஒரு நாள் போட்டி புதன்கிழமை கிறைஸ்ட்சர்ச்சில் நடைபெறவுள்ளது, ஆனால் நெருக்கடி மேகம் சூழ்ந்துள்ளது.

IND vs NZ ODI தொடர்: இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து இடையே நடந்து வரும் ஒரு நாள் தொடரின் கடைசி போட்டி நவம்பர் 30 அன்று கிறிஸ்ட்சர்ச்சில் நடைபெறுகிறது. இந்தப் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெறுவது மிகவும் முக்கியம். தொடரின் முதல் போட்டியில் தோல்வியடைந்த இந்திய அணி ஏற்கனவே இரண்டாவது போட்டியை மழையால் நடத்த முடியாமல் பின்தங்கியுள்ளது. ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி போன்ற மூத்த வீரர்கள் தொடரில் விளையாடவில்லை, ஆனால் இன்னும் அணி மிகவும் வலுவாக உள்ளது, ஆனால் டீம் இந்தியா கடைசி போட்டியில் வெற்றி பெற்று பழிவாங்க வேண்டும். இந்தப் போட்டியில் இந்திய அணி தோல்வியடைந்தால், தொடரும் கையைவிட்டுப் போகும். ஷிகர் தவான் முழுநேர கேப்டனாக இருக்க முடியாது, ஆனால் அவர் இந்திய அணிக்கு பொறுப்பேற்றதிலிருந்து, அவர் தனது கேப்டன்சியில் ஒரு தொடரை கூட இழக்கவில்லை, ஆனால் இப்போது இதுவும் ஆபத்தில் இருப்பதாக தெரிகிறது. இது மட்டுமின்றி, வானிலையும் இந்திய அணிக்கு வில்லனாக செயல்படும். இதற்கிடையில், கடைசி போட்டி தொடங்குவதற்கு முன்பு, விராட் கோலி செய்த ஒரு சாதனையைப் பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும், ஆனால் உங்களுக்குத் தெரியாது.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிகளில் அதிக இன்னிங்ஸ்களில் 50 ரன்களுக்கு மேல் விளையாடியவர் விராட் கோலி.

இந்தியா மற்றும் நியூசிலாந்து அணிகளுக்கு இடையே இதுவரை நடந்த அனைத்து ஒரு நாள் போட்டியிலும் 50 ரன்களுக்கு மேல் குவித்த சாதனை முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலியின் பெயரில் உள்ளது. அதாவது, அவர்கள் முன்னணியில் உள்ளனர். விராட் கோலி இதுவரை நியூசிலாந்துக்கு எதிராக 13 முறை 50 ரன்களுக்கு மேல் அடித்துள்ளார். இந்த வேலையை விராட் கோலி 26 இன்னிங்ஸ்களில் செய்துள்ளார். கிரிக்கெட்டின் கடவுள் என்று அழைக்கப்படும் சச்சின் டெண்டுல்கரும் இந்த எண்ணிக்கையில் நின்றுள்ளார், அதாவது சச்சின் டெண்டுல்கரும் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிகளில் 13 முறை 50 ரன்களுக்கு மேல் இன்னிங்ஸ் விளையாடியுள்ளார். ஆனால் சச்சின் டெண்டுல்கர் 41 இன்னிங்ஸ் விளையாடியுள்ளார் என்பதை இங்கு நினைவில் கொள்ள வேண்டும். ஆனால் விராட் கோலி 26 போட்டிகளில் மட்டுமே இந்த வேலையை காட்டினார். இப்போது விராட் கோலி இன்னும் ஒரு இன்னிங்ஸ் 50 ரன்களுக்கு மேல் விளையாடினால், அவர் சச்சின் டெண்டுல்கரை விட முன்னேறுவார். இருப்பினும், இதற்காக இப்போது விராட் கோலி நீண்ட நேரம் காத்திருக்க வேண்டும், ஏனெனில் கோஹ்லி இந்த தொடரில் விளையாடவில்லை.

விராட் கோலி மற்றும் சச்சின் டெண்டுல்கருக்குப் பிறகு சவுரவ் கங்குலி மற்றும் வீரேந்திர சேவாக் பெயர்
விராட் கோலி மற்றும் சச்சின் டெண்டுல்கருக்குப் பிறகு, நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிகளில் 9 முறை 50 ரன்களுக்கு மேல் அடித்த முன்னாள் கேப்டன் சவுரவ் கங்குலியின் எண்ணிக்கை வருகிறது. இதை ஒன்பது முறை செய்த வீரேந்திர சேவாக் முதல் மூன்று இடங்களுக்குப் பிறகு நான்காவது இடத்தில் உள்ளார். சௌரவ் கங்குலிக்கும் வீரேந்திர சேவாக்கிற்கும் இடையே உள்ள ஒரே வித்தியாசம் என்னவென்றால், சௌரவ் கங்குலி 31 போட்டிகளில் இந்த சாதனையை நிகழ்த்தினார், அதே சமயம் வீரேந்திர சேவாக் 23 இன்னிங்ஸ்களில் மட்டுமே செய்தார். இதையடுத்து, முன்னாள் கேப்டன் முகமது அசாருதீன் ஐந்தாவது இடத்தில் உள்ளார். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் 39 இன்னிங்ஸ்களில் 9 முறை 50 ரன்களுக்கு மேல் எடுத்தவர். அதாவது, தற்போது நியூசிலாந்தில் விளையாடி வரும் இந்திய அணியின் வீரர்கள் யாரும் இந்த சிறப்பு பட்டியலில் இடம் பெறவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *