விராட் கோலி உட்பட இந்த பேட்ஸ்மேன்கள் பங்களாதேஷில் அதிக ஒருநாள் ரன்களை எடுத்தவர்கள், முழுமையான பட்டியலை இங்கே பார்க்கவும்

இந்தியா மற்றும் வங்கதேசம் இடையே டிசம்பர் 4-ம் தேதி முதல் நடைபெற உள்ள ஒருநாள் தொடரில் இந்த போர் காட்சியளிக்கிறது. இந்திய அணிக்கு எதிராக 3 ஒருநாள் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் விளையாடவுள்ளது.

வங்கதேசத்தில் இந்தியா சுற்றுப்பயணம்: ரோஹித் ஷர்மா தலைமையிலான இந்திய கிரிக்கெட் அணி, வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் டிசம்பர் 4ஆம் தேதி முதல் விளையாடுகிறது. இந்தத் தொடரின் முதல் போட்டி டாக்காவில் நடைபெறவுள்ளது. இரு நாடுகளுக்கு இடையே நடைபெறும் ஒருநாள் தொடரில் கடும் போட்டி நிலவும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. பங்களாதேஷ் பல பழம்பெரும் அணிகளை அவர்களது சொந்த மைதானத்தில் தோற்கடித்துள்ளது. இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் இந்திய அணி புரவலர்களை இலகுவாக எடுத்துக்கொள்ளக் கூடாது. 2015-ம் ஆண்டு, வங்கதேசம், இந்தியாவை தங்கள் மண்ணில் ஒருநாள் தொடரை வீழ்த்தியது. ஆனால் இந்த முறை முந்தைய தோல்வியின் கணக்கை தீர்க்க இந்திய அணி களமிறங்குகிறது. பங்களாதேஷ் அணிக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிகளில் தங்கள் சொந்த மண்ணில் அதிக ரன்கள் குவித்த இந்திய அணியில் இதுபோன்ற பல பேட்ஸ்மேன்கள் இருந்தனர். வாருங்கள், வங்கதேச மண்ணில் இந்தியாவுக்காக அதிக ஒருநாள் ரன்களை குவித்த இந்திய அணியின் பேட்ஸ்மேன்களைப் பற்றி உங்களுக்குச் சொல்வோம்.

இந்திய அணியின் நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி, வங்கதேச மண்ணில் ஒருநாள் போட்டிகளில் இந்தியாவுக்காக அதிக ரன்கள் குவித்துள்ளார். வங்கதேச மண்ணில் விராட் 8 ஒருநாள் போட்டிகளில் அனைத்து இன்னிங்ஸ்களிலும் சேர்த்து 544 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். இதன் போது 3 சதங்கள் மற்றும் 2 அரை சதங்கள் அடித்துள்ளார். வங்கதேசத்தில் அவரது அதிகபட்ச ஸ்கோர் 136 ரன்கள்.

வீரேந்திர சேவாக்

டீம் இந்தியாவின் முன்னாள் ஆக்ரோஷ பேட்ஸ்மேன் வீரேந்திர சேவாக்கும் ஒருநாள் போட்டிகளில் வங்கதேசத்தை விரும்பினார்.அவர் இங்கு விளையாடிய 9 போட்டிகளில் அனைத்து இன்னிங்ஸிலும் 474 ரன்கள் எடுத்தார். பங்களாதேஷ் மண்ணில் ஒரு சதம் மற்றும் மூன்று அரை சதங்கள் அடித்ததில் வெற்றி பெற்றார். பங்களா டைகர்ஸ் அணிக்கு எதிராக அவரது வீட்டில் 175 ரன்கள் எடுத்ததே சேவாக்கின் அதிகபட்ச ODI ஸ்கோர் ஆகும்.

எம்எஸ் தோனி

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் தோனியும் வங்கதேசத்தில் சிறப்பாக விளையாடி வருகிறார். அவர் அங்கு 13 போட்டிகளில் 11 இன்னிங்ஸ்களில் ஒரு சதம் மற்றும் 2 அரை சதம் உட்பட 421 ரன்கள் எடுத்தார். வங்கதேசத்தில் அவரது அதிகபட்ச ஸ்கோர் ஆட்டமிழக்காமல் 101 ரன்கள் எடுத்தது.

கௌதம் கம்பீர்

வங்கதேசத்தில் ஒருநாள் போட்டிகளில் இந்தியாவுக்காக அதிக ரன்கள் குவித்த வீரர்கள் பட்டியலில் நான்காவது இடத்தில் கவுதம் கம்பீர் உள்ளார். அவர் அங்கு 9 போட்டிகளில் அனைத்து இன்னிங்ஸ்களிலும் 420 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் போது, ​​கம்பீர் 2 சதங்கள் மற்றும் ஒரு அரை சதம் அடித்து வெற்றி பெற்றார். வங்கதேசத்தில் அவரது சிறந்த ODI ஸ்கோர் ஆட்டமிழக்காமல் 107 ரன்கள் எடுத்தது.

சுரேஷ் ரெய்னா

இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர் சுரேஷ் ரெய்னாவும் வங்கதேசத்தில் ரன் குவித்து வெற்றி பெற்றார். அவர் 10 போட்டிகளில் அனைத்து இன்னிங்ஸ்களிலும் 299 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் போது அவர் 2 அரைசதங்கள் அடித்து அசத்தினார். வங்கதேசத்தில் ரெய்னாவின் அதிகபட்ச ஒருநாள் ஸ்கோர் ஆட்டமிழக்காமல் 51 ரன்கள் எடுத்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *