‘ரிஷப் பந்த் ஒயிட் பால் கிரிக்கெட் வீரர் அல்ல…,’ சஞ்சு சாம்சனை மாற்றாந்தாய் போல் நடத்தியதாக பாகிஸ்தான் ஜாம்பவான் குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.

பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்திற்கான அணியில் சஞ்சு சாம்சன் இடம் பெறவில்லை, அதே நேரத்தில் ரிஷப் பந்த் ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் அணிகளில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். இந்த நாட்களில் இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் அணி தேர்வு குறித்து பல கேள்விகள் எழுப்பப்பட்டு வருகின்றன. உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு குறிப்பாக ஒரு விவாதம் ரிஷப் பந்த் மற்றும் சஞ்சு சாம்சன் இடையேயான தேர்வு. ஒயிட் பால் கிரிக்கெட்டில் பன்ட்டின் தொடர்ச்சியான ஃப்ளாப் ஷோவால் கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் முதல் கிரிக்கெட் வல்லுநர்கள் வரை பலர் இப்போது கோபமடைந்துள்ளனர். அதே நேரத்தில், அணியில் இருந்து சஞ்சு சாம்சன் தொடர்ந்து புறக்கணிக்கப்படுவது குறித்தும் கேள்விகள் எழுப்பப்படுகின்றன. இப்போது இந்தியா மட்டுமல்ல, வெளிநாட்டு நிபுணர்களும் இந்த அத்தியாயத்தில் முன்வருகிறார்கள். முன்னாள் பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் ஒருவரின் அறிக்கைக்குப் பிறகும் இதேபோன்ற ஒன்று காணப்படுகிறது.

நீங்கள் உள்ளீர்கள்:இந்தி செய்திகள் விளையாட்டு கிரிக்கெட் ‘ரிஷப் பந்த் ஒரு வெள்ளை பந்து கிரிக்கெட் வீரர் அல்ல…,’ பாகிஸ்தான் வீரர் சஞ்சு சாம்சனிடம் மாற்றாந்தாய் நடந்து கொண்டதாக குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.
‘ரிஷப் பந்த் ஒயிட் பால் கிரிக்கெட் வீரர் அல்ல…,’ சஞ்சு சாம்சனை மாற்றாந்தாய் போல் நடத்தியதாக பாகிஸ்தான் ஜாம்பவான் குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.
சஞ்சு சாம்சன் vs ரிஷப் பந்த்: பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்திற்கான அணியில் சஞ்சு சாம்சன் இடம் பெறவில்லை, அதே நேரத்தில் ரிஷப் பண்ட் அணியின் ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் அணிகளில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.
பிரியம் சின்ஹா ​​எழுதியவர்: பிரியம் சின்ஹா ​​@PriyamSinha4

சஞ்சு சாம்சன் vs ரிஷப் பந்த்: இந்த நாட்களில் இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் அணி தேர்வு குறித்து பல கேள்விகள் எழுப்பப்படுகின்றன. உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு குறிப்பாக ஒரு விவாதம் ரிஷப் பந்த் மற்றும் சஞ்சு சாம்சன் இடையேயான தேர்வு. ஒயிட் பால் கிரிக்கெட்டில் பன்ட்டின் தொடர்ச்சியான ஃப்ளாப் ஷோவால் கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் முதல் கிரிக்கெட் வல்லுநர்கள் வரை பலர் இப்போது கோபமடைந்துள்ளனர். அதே நேரத்தில், அணியில் இருந்து சஞ்சு சாம்சன் தொடர்ந்து புறக்கணிக்கப்படுவது குறித்தும் கேள்விகள் எழுப்பப்படுகின்றன. இப்போது இந்தியா மட்டுமல்ல, வெளிநாட்டு நிபுணர்களும் இந்த அத்தியாயத்தில் முன்வருகிறார்கள். முன்னாள் பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் ஒருவரின் அறிக்கைக்குப் பிறகும் இதேபோன்ற ஒன்று காணப்படுகிறது.

உண்மையில் நாங்கள் டேனிஷ் கனேரியாவைப் பற்றி பேசுகிறோம், அவர் முன்பு சஞ்சு சாம்சனை அம்பதி ராயுடுவைப் போல நடத்துவது பற்றி பேசினார். இப்போது ரிஷப் பந்தை தாக்கி, அவரை வெள்ளை பந்து கிரிக்கெட் வீரராக ஏற்க மறுத்துவிட்டார். இதுதவிர மீண்டும் சஞ்சு சாம்சனுக்கு மாற்றாந்தாய் சிகிச்சை அளிக்க வேண்டும் என பேசியுள்ளார். கனேரியா தனது யூடியூப் சேனலில் சஞ்சு சாம்சன் vs ரிஷப் பந்த் விவாதத்தில் தனது கருத்துக்களை தெரிவித்துள்ளார். பந்த் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட ஓவர் கிரிக்கெட் வீரர் மட்டுமல்ல என்று அவர் நேரடியாக நம்புகிறார்.

பந்த் மீது டேனிஷ் தாக்குதல், சாம்சனுக்கு கேள்வி?
இதுகுறித்து டேனிஷ் கனேரியா கூறுகையில், ரிஷப் பந்த் வெள்ளை பந்து கிரிக்கெட் வீரர் அல்ல என்பதை இந்திய அணி நிர்வாகம் ஏற்க வேண்டும். அவர்கள் எல்லா இடங்களிலும் பந்தை முயற்சித்துள்ளனர். ஆனால் சஞ்சு சாம்சன் பற்றி என்ன? 36 ரன் எடுத்ததன் மூலம் அவர் ஏதாவது தவறு செய்துவிட்டாரா? சஞ்சு சாம்சன் நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் ஒரே ஒரு போட்டியில் மட்டுமே தோன்றினார். இந்த விவகாரத்தில் ரசிகர்கள் முதல் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்கள் வரை அனைவரும் அதிருப்தி தெரிவித்தனர். சராசரி கிரிக்கெட் வீரரைப் போல மாற்றாந்தாய் சிகிச்சை பெற்று வரும் சஞ்சு சாம்சனுக்கு இதெல்லாம் பெரும் ஏமாற்றம்.

இதற்கு முன்பும் டேனிஷ் தனது வீடியோக்களில் சாம்சனைப் பற்றி பேசியிருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அப்போது, ​​சாம்சனையும் ராயுடு போல் நடத்த வேண்டும் என்று பிசிசிஐயிடம் கேட்டுக் கொண்டுள்ளார். 2019 உலகக் கோப்பைக்கு முன்பு ராயுடுவை முயற்சித்த போதெல்லாம், அவரும் சிறப்பாக செயல்பட்டார் என்பதை நாங்கள் உங்களுக்குச் சொல்வோம். ஆனால் திடீரென அவர் உலகக் கோப்பைக்கு முன்பாக நீக்கப்பட்டார். உலகக் கோப்பையில் கூட, காயம் காரணமாக அவருக்கு மாற்றாக அழைக்கப்படவில்லை. இளம் வீரர் மயங்க் அகர்வால் உலகக் கோப்பையில் இங்கிலாந்துக்குச் சென்றார்.

இந்த நாட்களில் சஞ்சு சாம்சனிடம் இதேபோன்ற ஒன்று நடக்கிறது. சாம்சன் 2014-15ல் சர்வதேச அரங்கில் அறிமுகமானார் ஆனால் அவருக்குப் பின் வந்த வீரர்களும் இன்று அவருக்கு மூத்தவர்களாக மாறிவிட்டனர். டி20 உலகக் கோப்பைக்காக அவர் புறக்கணிக்கப்பட்டார், அதே போல் நியூசிலாந்து தொடரிலும் அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. ஒருநாள் தொடரில் வாய்ப்பு கிடைத்தபோது முக்கியமான 36 ரன்கள் எடுத்தார். ஆறாவது பந்துவீச்சாளர் சேர்க்கப்பட்டதைக் காரணம் காட்டி அவர் நீக்கப்பட்டார். அதே நேரத்தில், அவர் வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தில் அணியில் கூட இல்லை. சஞ்சுவுக்கு இது எவ்வளவு காலம் நடக்கும், எப்போது அணியில் வழக்கமான இடத்தைப் பெறுவார் என்பதை இப்போது பார்க்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *