வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிக்கு முன் மலேசியா ஏர்லைன்ஸால் இந்திய பந்துவீச்சாளர் துன்புறுத்தப்பட்டார்

இந்தியா – வங்கதேசம் இடையேயான ஒருநாள் தொடர் தொடங்க இன்னும் 1 நாள் மட்டுமே உள்ளது. இந்த தொடரின் முதல் போட்டி இரு அணிகளுக்கும் இடையே டிசம்பர் 4ம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. அதே நேரத்தில் இந்திய அணியும் வங்கதேசம் சென்றடைந்தது. இதற்கிடையில் ஒரு அதிர்ச்சி தகவல் வெளியாகி உள்ளது. இந்திய அணி வீரர்கள் வங்கதேசம் சென்றடைவதில் பெரும் சிரமங்களை எதிர்கொண்டுள்ளனர். இது குறித்து இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் தீபக் சாஹர் ட்விட்டரில் தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.

உண்மையில், சாஹர் மலேசியா ஏர்லைன்ஸில் பயணம் செய்த அனுபவத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். அங்கு அவர் மிகவும் சிரமப்பட்டார். அவர் ட்விட்டரில், ‘மலேஷியா ஏர்லைன்ஸில் பயணம் செய்த அனுபவம் மிகவும் மோசமாக இருந்தது. முதலில் எங்களுக்குத் தெரிவிக்காமல் எங்கள் விமானத்தை மாற்றினார்கள். இது தவிர வணிக வகுப்பில் உணவு இல்லை. கடந்த 24 மணிநேரத்திலிருந்து நாங்கள் எங்கள் பொருட்களுக்காக காத்திருக்கிறோம். யோசிக்க வேண்டிய விஷயம், நாளை ஒரு ஆட்டம்.

Deepak Chahar Tweet

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணிக்கு இந்த தொடர் மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். டி20 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு சில வீரர்களுக்கு ஓய்வு அளிக்கப்பட்டது. ஆனால் இந்த தொடரில் சில வீரர்கள் மீது ஒரு கண் இருக்கும். இதில் இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றும் கேஎல் ராகுல் ஆகியோர் கண்காணிக்கப்படுவார்கள். இரண்டு பேட்ஸ்மேன்களும் உலகக் கோப்பையின் போது தோல்வியடைந்தனர். அதன் பிறகு பல விமர்சனங்களையும் சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. ஆனால் வங்கதேசத்துக்கு எதிராக இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் எப்படி செயல்படுகிறார்கள் என்பது இப்போது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

இந்திய அணியின் கேப்டன் பதவியில் இருந்து ரோஹித் சர்மாவை நீக்கலாம், காரணம் டி20 உலகக் கோப்பையில் தோல்வி அல்ல.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரின் முதல் போட்டி டிசம்பர் 4ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. இந்த போட்டிக்கு முன்னதாக அந்த அணி வீரர்கள் வலையில் வியர்வை சிந்தினர். இதன் போது, ​​அணியின் நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலியுடன், ரோஹித் சர்மா, இஷான் கிஷான் மற்றும் அணியின் மற்ற வீரர்களும் காணப்பட்டனர். வரவிருக்கும் உலகக் கோப்பையைப் பார்க்கும்போது, ​​இந்தத் தொடர் மிக முக்கியமானதாக இருக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *