‘ருதுராஜ் கெய்க்வாட் யாரை மாற்றுவார்?’: கிரிக்கெட் விளையாடுவதற்கு இந்தியா கடினமான நாடாக மாறுகிறது என்று நட்சத்திர வீரர் கூறுகிறார்

ODI உலகக் கோப்பைக்கு இன்னும் 12 மாதங்கள் உள்ள நிலையில், இந்திய கிரிக்கெட் அணி மூத்த உறுப்பினர்களைச் சுற்றி வீரர்களின் குழுவை உருவாக்கத் தொடங்கியுள்ளது, மேலும் இது இளைஞர்கள் மற்றும் பிற வீரர்களுக்கு தங்கள் உரிமையைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்பை வழங்கியுள்ளது. முன்னணியில் இருப்பவர்களில் ஒரு குறிப்பிட்ட ருதுராஜ் கெய்க்வாட், சமீபத்தில் முடிவடைந்த விஜய் ஹசாரே டிராபியில் அவரது அற்புதமான வடிவம், அவர் ஏன் இந்தியாவின் ODI அமைப்பில் பங்கேற்கவில்லை என்பது அனைவரையும் குழப்பத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

கெய்க்வாட் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் மகாராஷ்டிராவை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறார், மேலும் VHT 2022 இல் வெறும் ஐந்து போட்டிகளில், தொடக்க வீரர் 660 ரன்களை 220 என்ற உண்மையற்ற சராசரியில் பெல்ட் செய்தார், அதில் ஒரு இரட்டை சதமும் அடங்கும். போட்டியின் அரையிறுதியில், ஒரே ஓவரில் ஏழு சிக்ஸர்களை அடித்த முதல் பேட்டர் ஆனார்.

FIFA உலகக் கோப்பை 2022 புள்ளிகள் அட்டவணை | FIFA உலகக் கோப்பை 2022 அட்டவணை | FIFA உலகக் கோப்பை 2022 முடிவுகள் | FIFA உலகக் கோப்பை 2022 கோல்டன் பூட்

இந்திய கிரிக்கெட்டின் வேறு எந்த சகாப்தத்திலும், அத்தகைய செயல்திறன் தேசிய அமைப்பிற்கு உடனடியாக திரும்புவதற்கு வழிவகுத்திருக்கும், ஆனால் ஒரு இடத்திற்கான போட்டியைக் கருத்தில் கொண்டு, கெய்க்வாட் இன்னும் சிறிது நேரம் காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும்.

இந்திய அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் 25 வயதான இளைஞரைப் பாராட்டினார், ஆனால் அவர் விளையாடும் XI-க்குள் நுழைவது மிகவும் கடினம் என்று கருதுகிறார்.

“அவர் (கெய்க்வாட்) இந்தியாவைச் சேர்ந்தவர் என்பதால், யாரை மாற்றுவார்? மாற்றுவது கூட இல்லை ஆனால் யாருடன் போட்டியிடுகிறார் என்று பாருங்கள். ஷிகர் தவான், ரோஹித் ஷர்மா, ஷுப்மான் கில், மற்றும் ரிஷப் பந்த் ஆகியோரும் ஓப்பனிங் செய்கிறோம்” என்று அஷ்வின் தனது யூடியூப் சேனலில் தெரிவித்தார்.

மேலும், “உண்மையாக கிரிக்கெட் விளையாடுவதற்கு இந்தியா கடினமான நாடாக மாறி வருகிறது. அதாவது, ஒரு இடத்திற்கான போட்டி சூடுபிடித்துள்ளது. மேலும் ருதுராஜ் அதை சூடுபடுத்தவில்லை; அவர் தலையில் சோலார் பேனலை எடுத்து வேடிக்கைக்காக ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அற்புதம், மிகச் சிறப்பாக செய்துள்ளார், ருதுராஜ் கெய்க்வாட்.”

கெய்க்வாட் ஐபிஎல்லில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறார், மேலும் கடந்த ஆண்டு அவர்கள் உரிமையாளராக இருந்தபோது ஆரஞ்சு தொப்பியை வென்றார். “சிஎஸ்கே ரசிகர்கள் அனைவரும் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். ருதுராஜ் கெய்க்வாட் உலக அரங்கை எரியூட்டுவது காலத்தின் விஷயம்,” என்று அஸ்வின் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *