தோள்பட்டையில் ஏற்பட்ட காயத்திற்கு சிகிச்சை பெற்ற பிறகு உணர்ச்சிவசப்பட்ட ஷமி; ‘ஒவ்வொரு காயத்துக்குப் பிறகும்…’ என்றார்.

இந்தியா மற்றும் வங்கதேச அணிகளுக்கு இடையேயான முதல் ஒருநாள் போட்டி நடைபெற்று வரும் நிலையில், காயத்தில் இருந்து மீண்டு வரும் முகமது ஷமி உணர்ச்சிவசப்பட்டு பதிவிட்டுள்ளார்.

இந்தியா – வங்கதேசம் இடையிலான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 4) தொடங்கியது. இந்த தொடரின் முதல் போட்டி டாக்காவில் உள்ள ஷேர்-இ-பங்களா தேசிய மைதானத்தில் இன்று நடக்கிறது. இந்த தொடருக்கு முன் இந்திய அணி பெரும் தோல்வியை சந்தித்துள்ளது. ஒருநாள் தொடருக்கு முன்னதாக, முகமது ஷமி காயம் காரணமாக முழு தொடரில் இருந்தும் விலகியுள்ளார். முகமது ஷமி சமூக வலைதளத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

முகமது ஷமி தனது தோள்பட்டை சிகிச்சையில் இருக்கும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். இதனுடன், உணர்ச்சிகரமான தலைப்பையும் எழுதியுள்ளார். ஷமியின் காயம் இந்தியாவுக்கு பெரிய அடி. ஏனென்றால் இப்போது இந்திய அணியில் மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் இல்லை. ஷமியின் வலது தோள்பட்டையில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளது. அவருக்கு பதிலாக வேகப்பந்து வீச்சாளர் உம்ரான் மாலிக் இந்திய அணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

முகமது ஷமி தனது ட்விட்டரில், “பொதுவாக காயம் ஒவ்வொரு கணத்தையும் பாராட்ட கற்றுக்கொடுக்கிறது. எனது வாழ்க்கை முழுவதும் காயங்களுடன் போராடினேன். இது ஒழுக்கமானது. இது உங்களுக்கு முன்னோக்கை அளிக்கிறது. நான் எத்தனை முறை காயப்பட்டாலும் பரவாயில்லை, அதிலிருந்து கற்றுக்கொண்டு மீண்டும் வலிமை பெறுகிறேன்” என்றார்.

அவர் சிகிச்சை பெற்று வரும் படத்தை ஷமி பகிர்ந்துள்ளார். இந்த புகைப்படத்தில், அவர் வலது தோள்பட்டையில் ஊசி போடுவதைக் காணலாம். ஷமி தனது வாழ்நாள் முழுவதும் காயம் காரணமாக அணிக்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் இருந்து வருகிறார். இம்முறையும் வங்கதேசத்துக்கு எதிரான தொடருக்கு முன் காயம் அடைந்துள்ளார். 32 வயதான ஷமி டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணியில் இடம்பெற்றிருந்தார். இதையடுத்து, நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் அவருக்கு ஓய்வு அளிக்கப்பட்டது. ஜஸ்பிரித் பும்ரா இல்லாத நிலையில் வங்காளதேசத்திற்கு எதிரான இந்திய வேகப்பந்து வீச்சுக்கு ஷமி தலைமை தாங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் பயிற்சி அமர்வின் போது காயம் ஏற்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *