முதல் தோல்விக்கு பிறகு இந்திய அணிக்கு பெரிய அடி, ICC யின் பெரிய அதிரடி

வங்கதேச அணிக்கு எதிரான தோல்விக்கு பிறகு இந்திய அணிக்கு எதிராக ICC அதிரடி நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

முதல் ஒருநாள் போட்டியில் வங்கதேசத்திடம் (BAN vs IND 1st Odi) டீம் இந்தியா (டீம் இந்தியா) தோல்வியை ஏற்க வேண்டியிருந்தது. பரபரப்பான இந்த ஆட்டத்தில் வங்கதேசம் 1 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் வங்கதேசம் 1-0 என முன்னிலை பெற்றது. இந்திய அணியால் எளிதாக வெற்றி பெற முடியவில்லை. இந்த தோல்விக்கு பிறகு இந்திய அணி பெரும் பின்னடைவை சந்தித்துள்ளது. ஸ்லோ ஓவர் ரேட் காரணமாக இந்திய அணிக்கு ICC அபராதம் விதித்துள்ளது. (ind vs ban 1st odi icc ஸ்லோ ஓவர் ரேட் காரணமாக டீம் இந்தியாவுக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்க 80 சதவீதம் போட்டி கட்டணம்)

ICC விதிகளின்படி, எதிர்பார்க்கப்படும் ஓவர்கள் ஒவ்வொரு மணி நேரமும் விளையாட வேண்டும். ஆனால் இந்த விதிகளை இந்திய அணி மீறியது. இதன் காரணமாக, ஸ்லோ ஓவர் ரேட்டிற்காக இந்திய அணிக்கு மொத்த ஊதியத்தில் 80 சதவீதத்தை ICC அபராதமாக விதித்துள்ளது. போட்டியில் விதிகள் பின்பற்றப்படுகிறதா இல்லையா என்பதைப் பார்ப்பது போட்டி அதிகாரியின் அதாவது போட்டி நடுவரின் பொறுப்பு. அதன்படி, எதிர்பார்த்த நேரத்தில் 4 ஓவர்களுக்கும் குறைவாகவே இந்திய அணி பந்துவீசியதாக ரஞ்சன் மதுகலே அறிவித்தார்.

ஒவ்வொரு ஓவருக்கும் மொத்த கட்டணத்தில் 20 சதவீதம் ICC அபராதமாக விதிக்கிறது. இந்திய அணி 4 ஓவர்கள் குறைவாக வீசியது. எனவே, இந்திய அணி சம்பளத்தில் 80 சதவீதத்தை அபராதமாக செலுத்த வேண்டும். மேலும், கேப்டன் ரோகித் சர்மாவும் தவறு செய்ததை ஒப்புக்கொண்டார்.

இந்திய அணிக்காக ‘செய் அல்லது செத்து மடி’
இந்நிலையில், 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் இந்திய அணி 1-0 என பின்தங்கியுள்ளது. எனவே தொடரை வெல்ல இந்திய அணி அடுத்த 2 போட்டிகளில் வெற்றி பெற வேண்டும். இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி டிசம்பர் 7 புதன்கிழமை நடைபெறவுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *