இந்தியா vs வங்கதேசம் 2வது ODI விளையாடும் 11 கணிப்பு!

இந்த போட்டிக்கு முன், டீம் இந்தியா பின்னடைவை சந்தித்துள்ளது. ஷர்துல் தாக்கூர் காயமடைந்ததாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. இந்தப் போட்டியில் ஷர்துல் விளையாடவில்லை என்றால் உம்ரான் மாலிக்குக்கு வாய்ப்பு அளிக்கப்படலாம்.

மூன்று ஒருநாள் போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் இரண்டாவது போட்டியில் இந்தியா மற்றும் வங்கதேச அணிகள் புதன்கிழமை (டிசம்பர் 7) நேருக்கு நேர் மோதுகின்றன. டீம் இந்தியா தொடரை சமன் செய்ய வேண்டும் என்றால், வங்கதேசம் வெல்ல முடியாத முன்னிலை பெறும். இந்த போட்டிக்கு முன்னதாக இந்திய அணி பின்னடைவை சந்தித்துள்ளது. ஷர்துல் தாக்கூர் காயமடைந்ததாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. இந்தப் போட்டியில் ஷர்துல் விளையாடவில்லை என்றால் உம்ரான் மாலிக்குக்கு வாய்ப்பு அளிக்கப்படலாம். நெட்ஸில் நீண்ட நேரம் பயிற்சி செய்வதாகவும் காணப்பட்டார். அதே சமயம் ஷஹபாத் அகமதுவுக்குப் பதிலாக அக்சர் படேலும் போட்டியில் சேர்க்கப்படலாம்.

முதல் போட்டியில் வங்கதேச அணிக்கு 51 ரன்கள் தேவைப்பட்ட நிலையில், ஒரு விக்கெட் மட்டுமே மீதம் இருந்தது. இந்திய பந்துவீச்சாளர்களால் ஒரு விக்கெட் கூட எடுக்க முடியவில்லை. இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், வங்கதேசத்தில் தொடர்ந்து இரண்டாவது ஒருநாள் தொடரை இழப்பதைத் தவிர்க்க இந்திய வீரர்கள், குறிப்பாக பேட்ஸ்மேன்கள் தங்கள் செயல்திறனை மேம்படுத்த வேண்டும்.

குழு அணுகுமுறை கேள்விகள்
இதற்கு முன்பு 2015-ம் ஆண்டு மகேந்திர சிங் தோனி தலைமையில் வங்கதேசத்தில் 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் இந்தியா விளையாடியது. தொடரை வங்கதேசம் 2-1 என கைப்பற்றியது. ஷேர்-இ-பங்களா ஸ்டேடியத்தில் வரலாறு மீண்டும் நிகழலாம். சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ஷகிப் அல் ஹசன் மற்றும் மெஹிதி ஹசன் மிராஜ் ஆகியோர் தங்களால் இயன்றதைச் செய்தால். முதல் போட்டியில் கே.எல்.ராகுல் (70 ரன்கள்) தவிர அனைத்து பேட்ஸ்மேன்களும் ரன் எடுக்க முடியாமல் திணறினர். பீல்டிங் மிகவும் மோசமாக இருந்தது. ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு இன்னும் பத்து மாதங்கள் உள்ளன. இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் இந்திய அணியின் அணுகுமுறை தெரியவில்லை. இந்திய வீரர்கள் நீண்ட காலமாக பயமின்றி விளையாடுவதைப் பற்றி பேசுகிறார்கள், ஆனால் ஒன்று அல்லது இரண்டு போட்டிகளைத் தவிர, ஒவ்வொரு போட்டியிலும் அழுத்தம் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது.

மிர்பூரில் உள்ள ஆடுகளம் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு உகந்ததாக இல்லை என்றாலும். இங்கு 186 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்கப்பட்டிருக்கும் என்று அர்த்தம் இல்லை. இந்தத் தொடரில் ஷுப்மான் கில் மற்றும் சஞ்சு சாம்சன் ஆகியோருக்கு ஓய்வு அளிக்கும் முன்னாள் தேர்வுக் குழுவின் முடிவும் ஆச்சரியமாக இருந்தது. நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் இருந்து வீரர்கள் திரும்பியதால், சில புதிய வீரர்களுக்கு வாய்ப்பு அளிக்கப்பட்டுள்ளதாக முன்னாள் தேர்வாளர் சேத்தன் சர்மா தெரிவித்திருந்தார்.

தலைப்பு தோல்வியடைந்தது
இந்திய டாப் ஆர்டர் தொடர்ந்து தோல்வியடைந்து வருவது மிகப்பெரிய பிரச்சனை. வேகமான வேகத்தில் ரன்களை குவிப்பதற்கு பதிலாக, டாட் அதிக பந்துகளை விளையாடுகிறார். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் 42 ஓவர்களுக்கும் குறைவாகவே விளையாடினர். இதில் 25 ஓவர்கள் டாட் பால்களாக விளையாடப்பட்டன. இதனால் இந்திய அணியால் 200 ரன்கள் கூட எடுக்க முடியவில்லை.

டிராவிட்-ரோஹித்தின் முடிவுகள் குறித்த கேள்விகள்
நவீன கிரிக்கெட்டில் இங்கிலாந்து ஒவ்வொரு நிலையிலும் மாற்றங்களைச் செய்து வருகிறது. அதே சமயம் இந்திய அணி சற்று பின்வாங்குகிறது. கேஎல் ராகுலுடன் விக்கெட் கீப்பிங் செய்யப்பட்டது, இதனால் தவான் மற்றும் ராகுல் இருவரும் வரவிருக்கும் உலகக் கோப்பைக்கான விளையாடும் லெவன் அணியில் சேர்க்கப்படுவார்கள். சஞ்சு சாம்சன் நிலையான ஃபார்மில் உள்ளார், இஷான் கிஷானும் கடந்த ஒருநாள் தொடரில் 93 ரன்கள் எடுத்தார். ரஜத் படிதார், ராகுல் திரிபாதி ஆகியோர் அணியில் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர் ஆனால் வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா கடுமையான முடிவுகளை எடுக்க முடியாமல் திணறி வருகின்றனர்.

இரு அணிகளும் விளையாடும் சாத்தியம்-11
இந்தியா: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஷிகர் தவான், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே.எல். ராகுல் (விக்கெட் கீப்பர்), வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷாபாஸ் அகமது/அக்சர் படேல், ஷர்துல் தாக்கூர்/உம்ரான் மாலிக், தீபக் சாஹர், முகமது சிராஜ், குல்தீப் சென்.

வங்கதேசம்: லிட்டன் தாஸ் (கேட்ச்), அனாமுல் ஹக், நஜ்முல் ஹொசைன் சாண்டோ, ஷகிப் அல் ஹசன், முஷ்பிகுர் ரஹீம் (வி.கே.), மஹ்முதுல்லா, அபிஃப் ஹொசைன், மெஹ்தி ஹசன் மிராஜ், ஹசன் மஹ்மூத், முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான், எபாதத் ஹொசைன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *