ராகுல் ஒரு ஆல்ரவுண்டர், கவாஸ்கர் ஒரு ஆச்சரியமான அறிக்கையை வெளியிட்டார்

2023-ம் ஆண்டு நடைபெற உள்ள ஒரு நாள் உலகக் கோப்பைக்கு இந்திய அணி தயாராகி வருகிறது. பெரும்பாலான வீரர்கள் தங்கள் செயல்பாடுகளின் அடிப்படையில் மீண்டும் அணிக்கு திரும்புவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அடுத்த ஆண்டு இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான (ODI World Cup) இந்திய அணி தயாராகி வருகிறது. கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் மூத்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி தவிர மற்ற அனைத்து பேட்டிங் இடங்களுக்கும் 3வது இடத்தில் போட்டி தொடங்கியுள்ளது. இதற்கிடையில், விவாதத்தின் மிகப்பெரிய தலைப்பு விக்கெட் கீப்பரின் பங்கு. இந்திய அணியின் விக்கெட் கீப்பராக சஞ்சு சாம்சன், இஷான் கிஷன், கே.எல்.ராகுல், ரிஷப் பந்த் ஆகியோர் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர். உலகக் கோப்பையில் தேர்வாளர்கள் யாரை விரும்புகிறார்கள் என்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். இந்நிலையில், இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் விக்கெட் கீப்பரின் பங்கு குறித்து சுவாரஸ்யமாக கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

சோனி ஸ்போர்ட்ஸிடம் கவாஸ்கர், “தவானும் ரோஹித் சர்மாவும் பெரும்பாலான தொடக்கங்களைச் செய்வார்கள். விராட் கோலி மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார். கேஎல் ராகுல் 5-வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்து வருகிறார். ஒருவேளை அவர்கள் இந்த நிலையை வலுப்படுத்த முயற்சிக்கிறார்கள். இந்தியாவுக்கு கூடுதல் வாய்ப்பையும் அளித்துள்ளது. மிடில் ஆர்டரில் விக்கெட் கீப்பிங் பேட்ஸ்மேனாக இருந்தால், அது அணிக்கு நல்லது,” என்றார்.

நான் ராகுலை ஆல்ரவுண்டர் என்று அழைக்கிறேன். அவர் விக்கெட்டுகளை காப்பாற்றக்கூடியவர் என்பதால், அவர் 5-வது இடத்தில் இருந்தாலும் ஓப்பன் செய்து பேட்டிங் செய்ய முடியும். என்னைப் பொறுத்த வரையில் கேஎல் ராகுல் ஒரு ஆல்ரவுண்டர். அவருக்கு இருக்கும் அனுபவம் மற்றும் அவருக்கு இருக்கும் ஷாட்களின் மூலம், அவர் நம்பர் 5 அல்லது 6 இல் விளையாடுவதை நீங்கள் பார்க்க விரும்பும் வகையான ஃபினிஷர்.

ராகுல் இந்த ஆண்டு 8 ஒருநாள் போட்டிகளில் மட்டுமே விளையாடியுள்ளார். அங்கு அவர் இரண்டு அரைசதங்களுடன் 32.71 சராசரியில் 229 ரன்கள் எடுத்தார். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டியில் 70 பந்துகளில் 73 ரன்கள் எடுத்தார்.

இன்று இந்தியா-வங்கதேசம் போட்டி:

வங்கதேசத்துடன் செய்யு அல்லது மடி போட்டிக்கு இந்தியா தயாராக உள்ளது. தொடரின் நம்பிக்கையை உயிர்ப்புடன் வைத்திருக்க வேண்டுமானால், இந்திய அணி இன்றைய ஒருநாள் போட்டியில் வெற்றி பெற வேண்டும். தோற்றால் தொடர் வங்கதேசத்துக்கு செல்லும். இரண்டு நாள் இடைவெளிக்குப் பிறகு மிர்பூரில் நடைபெறும் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டிக்கு இந்தியா மற்றும் வங்கதேசம் ஆகிய இரு அணிகளும் தயாராக உள்ளன. இங்கு நடைபெறும் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் வென்று தொடரைக் கைப்பற்ற வங்கதேசம் திட்டமிட்டு வரும் நிலையில், முதல் ஒருநாள் போட்டித் தோல்விக்கு பழிவாங்கும் முனைப்பில் இந்தியா உள்ளது.

டீம் இந்தியாவுக்கான போட்டியை உருவாக்குங்கள் அல்லது முறியுங்கள்:

முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி பேட்டிங், பந்துவீச்சு, பீல்டிங் ஆகிய துறைகளில் மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி பரிதாபமாக தோற்றது. முதல் இன்னிங்சில் 186 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார். நட்சத்திர வீரர்கள் ரோஹித், தவான், கோஹ்லி ஆகியோர் பரிதாபமாக தோல்வியடைந்தனர். ஆனால் வங்கதேசம் பேட்டிங் செய்யும் போது, ​​தொடக்கத்தில் இந்தியா சிறப்பாக பந்து வீசியது. எனினும் கடைசி நேரத்தில் இந்திய அணி பந்துவீச்சில் தடுமாறியது. முதல் ஒருநாள் போட்டியில் செய்த தவறுகளை திருத்திக் கொண்டு இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி மீண்டும் களமிறங்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *