ஜஸ்பிரித் பும்ரா அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் இந்திய அணியில் இணைவார் என செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன

ஜஸ்பிரித் பும்ரா தற்போது முதுகில் ஏற்பட்ட காயத்தால் ஓய்வில் உள்ளார், அவர் நீண்ட நாட்களாக கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகி இருந்தார், மேலும் அவர் திரும்புவதற்காக காத்திருக்கிறார். இதனிடையே, அவர் எப்போது அணியில் சேர்க்கப்படலாம் என்ற தகவல் தற்போது வெளியாகியுள்ளது.

இந்திய அணி தற்போது ஜஸ்பிரித் பும்ராவின் முக்கியமான வேகப்பந்து வீச்சாளரைக் காணவில்லை. 2022 டி20 உலகக் கோப்பையிலும் பும்ரா இல்லை. இது தவிர, ஆசிய கோப்பையிலும் அவரால் இந்திய கிரிக்கெட் அணியில் இடம்பெற முடியவில்லை. ஆனால் இப்போது நல்ல செய்தி வருகிறது. ஜஸ்பிரித் பும்ரா விரைவில் இந்திய அணியில் இணைவார். அடுத்த ஆண்டு இந்திய அணியில் இடம் பெறுவதைக் காணலாம். முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக பும்ரா இரண்டு மாதங்களுக்கும் மேலாக ஓய்வில் இருந்தார்.

ஜஸ்பிரித் பும்ரா முதுகுவலி காரணமாக கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகி இருக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது. ஆசியக் கோப்பை தொடங்கும் முன் இந்திய அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்ட அவர் டி20 உலகக் கோப்பையில் கூட பங்கேற்கவில்லை. அதன் பிறகு, நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திலும், இப்போது வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்திலும் பும்ரா சேர முடியவில்லை. எனவே இப்போது ஹோம் கோர்ட் தொடரில் ஆட்டங்களைக் காண முடியும் என்று நம்பப்படுகிறது. இதற்காக வாரிய வட்டாரங்களில் இருந்து சில தகவல்களும் ஊடக அறிக்கையில் வெளியாகியுள்ளன.

இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் பங்கு கிடைக்குமா?
அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் சொந்த மண்ணில் நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் தொடரில் ஜஸ்பிரித் பும்ரா அணிக்கு திரும்புவது குறித்து முடிவு செய்யப்படலாம் என ஊடக அறிக்கை ஒன்றில் தெரியவந்துள்ளது. அறிக்கையின்படி, அவர் நன்றாக இருக்கிறார் என்று வாரியத்தின் அதிகாரி ஒருவர் கூறியுள்ளார். அவர் ஆஸ்திரேலியா தொடருக்கு திரும்புவார். இந்த மாத இறுதிக்குள் அவர் NCA-க்கு அறிக்கை அளிப்பார். அவரது உடல்நிலையை மருத்துவக் குழு புரிந்துகொண்டவுடன், அடுத்த மாதம் நடைபெறவுள்ள இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் அவர் இடம்பெறுவாரா என்பதை தேர்வுக்குழுவினர் முடிவு செய்வார்கள்.

பும்ரா ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார். இதில் அவர் உடற்பயிற்சி செய்வதாக காணப்பட்டுள்ளார். வீடியோவில் அவர் மிகவும் பொருத்தமாக இருந்தார். அந்த வீடியோவில், அவர் காரட் செய்வது போல் ஓடினார்.

இந்திய அணி தற்போது வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளது
இந்திய அணி தற்போது வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் செய்து விளையாடி வருகிறது. தற்போது அந்த அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் விளையாடி வருகிறது. முதல் போட்டியில் இந்திய அணியின் ஆட்டம் பரிதாபமாக இருந்தது. குறிப்பாக இந்திய பேட்ஸ்மேன்களின் ஆட்டம் ஏமாற்றமாக இருந்தது. இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி இன்று புதன்கிழமை நடைபெறுகிறது. தொடரில் நீடிக்க வேண்டுமானால் இந்தியா இன்று வெற்றி பெற வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *