இந்தியாவுக்கு ஒரு பெரிய அடி கிடைத்தது, பந்து தாக்கியதில் கையில் இருந்து ரத்தம் வர ஆரம்பித்தது, ரோஹித் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார்

பங்களாதேஷுக்கு எதிரான இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில், இரண்டாவது ஓவரிலேயே ரோஹித் சர்மா பந்தில் அடிபட்டு மைதானத்தை விட்டு வெளியேற வேண்டிய நிலையில் இந்திய அணிக்கு பெரிய அடி கிடைத்தது. அவரது கையிலிருந்து ரத்தம் வெளியேறியது.

வங்காளதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டாவது ஆட்டத்தின் இரண்டாவது ஓவரில் இந்திய அணிக்கு பெரிய அடி. இந்திய அணி கேப்டன் ரோஹித் சர்மா பந்து தாக்கியதில் இடது கையில் ரத்தம் கொட்ட ஆரம்பித்து மைதானத்தை விட்டு வெளியேறினார். காயம் தீவிரமானது என்று தெரிகிறது. மைதானத்தை விட்டு நடந்து செல்லும் போது அவரது கையில் இருந்து ரத்தம் வழிந்து கொண்டிருந்தது. இரண்டாவது ஓவரின் நான்காவது பந்தில் அனாமுல் ஒரு ஷாட் அடிக்க, கேட்ச் எடுக்கும் பணியில் அவரது கையில் காயம் ஏற்பட்டது. அறிக்கைகளை நம்பினால், அவர் எக்ஸ்ரேக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார்.

முகமது சிராஜின் வேகமான பந்தில் ஆனாமுல் ஷாட்டை தவறவிட்டார், பந்து மட்டையின் விளிம்பை எடுத்து ரோஹித் சர்மா தயாராக இருந்த ஸ்லிப்பை அடைந்தது. ஆனால், பந்து அவர் எதிர்பார்த்ததை விட மிகக் கீழே இறங்கி அவரது கையில் பட்டது. இதனால் கேட்சை கூட பிடிக்க முடியாமல் கையில் காயம் ஏற்பட்டது. ரத்தம் கொட்டிய கையைப் பிடித்துக் கொண்டு உடனே மைதானத்தை விட்டு வெளியேறினார். அவருக்குப் பதிலாக ரஜத் படிதார் களமிறங்கினார்.

இந்த நேரத்தில், வர்ணனை செய்யும் விவேக் ரஸ்தான், காயம் தீவிரமாக இருந்தால், அவர் பேட்டிங்கிற்கு களத்திற்கு வரமாட்டார் என்று கூறினார். மறுபுறம், அவர் இல்லாத நிலையில், கே.எல் ராகுல் கேப்டன் பொறுப்பை ஏற்றார், அவர் போட்டியில் விக்கெட் கீப்பிங்கையும் செய்கிறார். இந்த தொடரின் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா ஒரு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் அவமானகரமான தோல்வியை சந்தித்தது. இந்த போட்டியில், ரோஹித்தின் கேப்டன்சி மெஹிதி ஹசனை வெளியேற்ற முடியவில்லை என்று விமர்சிக்கப்பட்டது, அதே நேரத்தில் கே.ஏ. ராகுல் ஒரு முக்கியமான தருணத்தில் ஒரு கேட்சை வீழ்த்தியதற்காக விமர்சகர்களின் இலக்கில் இருந்தார்.

ரோஹித் ஷர்மாவின் காயம் தீவிரமானால், அது இந்திய அணிக்கு பெரும் அடியாக இருக்கும், ஏனெனில் ஒருநாள் தொடருக்குப் பிறகு, வங்கதேசத்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரிலும் இந்திய அணி விளையாட உள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *