இந்த வீரரின் மோசமான நாட்கள் இந்திய அணியின் மீண்டும் தொடங்கியது, இப்போது மற்றொரு தவறு அவரது வாழ்க்கையை அழிக்கும்!

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரின் கடைசி போட்டி, இந்திய அணியின் ஒரு வீரருக்கு மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். இந்தத் தொடரில் இந்த வீரர் முற்றிலும் தோல்வியடைந்துள்ளார்.

வங்காளதேசத்திற்கு எதிரான ODI தொடரின் கடைசி போட்டி சட்டோகிராமில் டிசம்பர் 10 ஆம் தேதி நடைபெறுகிறது. இரு அணிகள் மோதும் இந்த ஆட்டம் ஜாகூர் அகமது சவுத்ரி மைதானத்தில் நடைபெறுகிறது. இந்த போட்டி இந்திய அணி வீரர்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். இந்த வீரர் கடந்த பல முறை தொடர்ந்து தோல்வியடைந்து வருகிறார், அதே நேரத்தில் இந்த வீரர் ஏற்கனவே T20 மற்றும் டெஸ்ட் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார்.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் ஷிகர் தவான் தொடக்க ஆட்டக்காரராக முதல்வராகத் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளார். ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் கே.எல்.ராகுல் அணியில் இடம்பிடித்துள்ளதால் நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு விளையாடும் வாய்ப்பு கிடைத்தாலும் அதை சரியாக பயன்படுத்திக்கொள்ள தவறிவிட்டார். இந்த தொடரில் ஷிகர் தவானால் இதுவரை ஒரு பெரிய இன்னிங்ஸ் கூட விளையாட முடியவில்லை.


ஒருநாள் தொடரின் கடைசி போட்டியில் கூட ஷிகர் தவான் தோல்வியடைந்தால், மீண்டும் அணியில் இடம் பெறுவது அவருக்கு மிகவும் கடினமாக இருக்கும். இந்தத் தொடரின் முதல் ஆட்டத்தில் ஷிகர் தவான் 17 பந்துகளில் 7 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது, இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியிலும் அவரால் 10 பந்துகளில் 8 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. இப்படிப்பட்ட நிலையில் தொடரின் கடைசிப் போட்டி அவருக்கு மிக முக்கியமானதாக அமையப் போகிறது.

37 வயதான ஷிகர் தவான் இந்திய அணிக்காக இதுவரை 166 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். இந்தப் போட்டிகளில் அவர் 44.38 சராசரியில் 6790 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். மேலும் ஒருநாள் போட்டிகளில் மொத்தம் 39 அரை சதங்களும், 17 சதங்களும் அடித்துள்ளார். ஷிகர் தவான் இந்திய அணிக்காக 34 டெஸ்ட் போட்டிகளிலும், 68 T20 போட்டிகளிலும் விளையாடியுள்ளார். டெஸ்ட் போட்டிகளில் 2315 ரன்களும், T20யில் 1759 ரன்களும் எடுத்துள்ளார். ஓட்டங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *