இந்திய அணியில் குல்தீப் யாதவ்… மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் புதிய வீரர்களுக்கு வாய்ப்பு! ரோஹித் இடத்தில்

பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்தின் போது இந்திய அணி முதல் இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகளில் தோல்வியடைந்து தொடரை இழந்தது. இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகளிலும் இறுதிவரை போராடிய போதும் வெற்றியை பெற முடியவில்லை. மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியிலாவது வெற்றி பெற்று கவுரவத்தை தக்க வைக்கும் முனைப்பில் இந்திய அணி உள்ளது. ரோகித் ஷர்மா காயம் அடைந்ததை அடுத்து மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்கு கேஎல் ராகுல் கேப்டனாக உள்ளார்

இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் பீல்டிங் செய்யும்போது காயமடைந்த ரோஹித் சர்மா, சிகிச்சைக்காக மும்பை வந்தடைந்தார். மேலும், ஒருநாள் தொடரில் காயம் அடைந்த தீபக் சாஹர் மற்றும் குல்தீப் சென் ஆகியோரும் வீட்டிற்கு வந்து பெங்களூரில் உள்ள என்சிஏவில் சேர்ந்தனர். இருவரும் இங்கு மறுவாழ்வில் கலந்து கொள்கின்றனர்

குல்தீப் சென், தீபக் சாஹர் மற்றும் ரோஹித் சர்மா ஆகியோர் காயம் காரணமாக காணாமல் போனதால், ரிசர்வ் பெஞ்சில் இருந்த குல்தீப் யாதவுக்கு இந்திய அணி இடம் அளித்தது. மற்றொரு சுழற்பந்து வீச்சாளராக வாஷிங்டன் சுந்தர், அக்சர் படேல் மற்றும் ஷபாஸ் அகமது ஆகியோருடன் குல்தீப் யாதவ் இணைந்துள்ளார்.

மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்கான கேப்டனாக ரோஹித் சர்மாவுக்கு பதிலாக இந்திய அணியின் துணை கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் டி20 தொடரை கைப்பற்றிய ஹர்திக் பாண்டியாவுக்கு இந்த தொடரில் இடம் கிடைக்கவில்லை. மேலும், ரிஷப் பந்த் தொடர் தொடங்கும் முன் ஓய்வெடுக்க விரும்பியதால் வெளியேறினார்… அதனால் கேஎல் ராகுலுக்கு லைன் க்ளியர் ஆனது.

சிகிச்சைக்காக மும்பை சென்ற இந்திய அணி கேப்டன் ரோகித் சர்மா டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடுவாரா? அல்லது? என்பதும் சந்தேகமாக மாறியது. டிசம்பர் 12ம் தேதிக்குள் ரோஹித் ஷர்மாவின் உடற்தகுதி குறித்து தெளிவு வரும் என்றும், அப்போது டெஸ்ட் கேப்டன் பதவி குறித்து அறிவிக்கப்படும் என்றும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது… ஜஸ்பிரித் பும்ரா இல்லாததால், ராகுலுக்கும் டெஸ்ட் கேப்டன் பதவி கிடைக்கலாம்.

ரோகித் சர்மா காயம் அடைந்துள்ளதால், மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் ராகுல் திரிபாதி அல்லது ரஜத் படிதார் விளையாட வாய்ப்புள்ளது. ஆனால் புதிய வீரர்களுக்கு வாய்ப்பு கொடுப்பதில் கேஎல் ராகுல் ஆர்வம் காட்டுவாரா? அல்லது தொடக்க ஆட்டக்காரராக இஷான் கிஷானை அணிக்குள் கொண்டு வருவாரா? அதைப் பார்க்க வேண்டும்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *