3வது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்திய அணி அறிவிப்பு; 4 மாற்றங்களை வரையவும்!

மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்கான அணியை BCCI அறிவித்துள்ளது மேலும் பல புதிய முகங்கள் அணியில் இடம்பெற்றுள்ளன.

வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் செய்து ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடி வரும் இந்திய அணி ஏற்கனவே விளையாடிய ஒருநாள் தொடரின் முதல் இரண்டு போட்டிகளில் தோல்வியடைந்து ஒருநாள் தொடரை இழந்துள்ளது. சனிக்கிழமையன்று நடைபெறும் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் வெற்றி பெற்று க்ளீன் ஸ்வீப் என்ற சங்கடத்தைத் தவிர்க்க இந்திய அணி இப்போது பார்க்கிறது.

இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் கேப்டன் ரோகித் சர்மா உட்பட அந்த அணியின் 3 வீரர்கள் காயம் அடைந்தனர். எனவே கடைசி ஒருநாள் போட்டிக்கான அணியில் மற்ற முகங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்று கூறப்பட்டது. அதன்படி தற்போது மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்கான அணியை BCCI அறிவித்துள்ளது, பல புது முகங்கள் அணியில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கேஎல் ராகுல், ஷிகர் தவான், விராட் கோலி, ரஜத் படிதார், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ராகுல் திரிபாதி, இஷான் கிஷன், ஷாபாஸ் அகமது, அக்சர் படேல், வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷர்துல் தாக்கூர், முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக், குல்தீப் யாதவ்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *