இந்திய அணியில் பெரிய மாற்றம், இந்த நட்சத்திர பந்துவீச்சாளர் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் இடம் பெற்றார்

டிசம்பரில் சட்டோகிராமில் நடைபெறவுள்ள மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் வெற்றிபெற இந்திய அணியில் பெரும் மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

வங்கதேச அணியுடன் 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணி விளையாடி வருகிறது. இரண்டு தொடக்க ஆட்டங்களிலும் தோல்வியடைந்த இந்திய அணி தொடரை இழந்துள்ளது. இந்நிலையில், டிசம்பர் 10ஆம் தேதி சட்டோகிராமில் நடைபெறும் மூன்றாவது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெறும் வகையில் பெரிய மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது. கடைசி ஒருநாள் போட்டியில், இந்திய அணியின் மாயாஜால பந்துவீச்சாளர் என்று அழைக்கப்படும் குல்தீப் யாதவை விளையாடும் லெவன் அணியில் பிசிசிஐ சேர்த்துள்ளது.

குல்தீப் இந்திய அணியில் இணைந்தார்
IND vs BAN 3வது ஒருநாள் போட்டி: வங்கதேசத்துக்கு எதிரான கடைசி போட்டிக்கான இந்திய அணியில் குல்தீப் யாதவை பிசிசிஐ சேர்த்துள்ளது. பல வீரர்களின் காயத்தால் இந்திய அணி தற்போது திணறி வருகிறது. இதனால் பிசிசிஐ இந்த பெரிய முடிவை எடுத்துள்ளது. குல்தீப் யாதவ் 2022 டி20 உலகக் கோப்பைக்கு முன் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக இந்திய அணிக்காக தனது கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடினார்.

இந்த மூன்று வீரர்களும் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் இருந்து வெளியேறினர்
IND vs BAN 3வது ஒருநாள் போட்டி: இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் தீபக் சாஹர் மற்றும் 26 வயதான வேகப்பந்து வீச்சாளர் குல்தீப் சென் ஆகியோர் காயம் காரணமாக இந்தத் தொடரில் இருந்து விலகியுள்ளனர். ரோஹித் சர்மாவுக்கு கட்டை விரலில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டுள்ளது. தீபக் சாஹரும் தனது தொடை வலி காரணமாக இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் களத்தை விட்டு வெளியேறினார். அதே நேரத்தில், குல்தீப் சென் முதுகில் விறைப்புடன் போராடுகிறார்.

கே.எல்.ராகுல் அந்த அணியின் கேப்டனானார்
IND vs BAN 3வது ODI: டீம் இந்தியா மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் புதிய கேப்டனுடன் களமிறங்குகிறது. இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் ரோஹித் ஷர்மா இல்லாத நிலையில், கே.எல்.ராகுல் இந்திய அணியின் தலைமைப் பொறுப்பை ஏற்றார், இதுபோன்ற சூழ்நிலையில் வரும் போட்டியில் கே.எல்.ராகுல் மட்டுமே கேப்டனாக இருப்பார். கே.எல்.ராகுல் இதுவரை 1 டெஸ்ட், 6 ஒருநாள் மற்றும் 1 டி20 போட்டியில் இந்திய அணிக்கு கேப்டனாக இருந்துள்ளார்.

மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்கான இந்திய அணி
IND vs BAN 3வது ODI: KL ராகுல் (கேட்ச்), ஷிகர் தவான், விராட் கோலி, ரஜத் படிதார், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ராகுல் திரிபாதி, இஷான் கிஷன் (Wk), ஷாபாஸ் அகமது, அக்சர் படேல், வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷர்துல் தாக்கூர், முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக் குல்தீப் யாதவ்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *