கேஎல் ராகுல் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில், ரோஹித்துக்குப் பதிலாக 11-வது ஆட்டத்தில் விளையாடுவதற்கு மூன்று வீரர்களுக்கு இடையேயான போட்டிக்கு தலைமை தாங்குவார்

இந்தியா மற்றும் பங்களாதேஷ் அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் இருந்து ரோஹித் சர்மா விலகியுள்ளார். அவருக்கு பதிலாக அணியில் யாருக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்பது சுவாரஸ்யமாக உள்ளது.

இந்தியா மற்றும் பங்களாதேஷ் அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் கடைசி போட்டி டிசம்பர் 10 ஆம் தேதி சட்டோகிராமில் நடைபெறவுள்ளது. இந்த தொடரில் வங்கதேசம் ஏற்கனவே 2-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் இந்தப் போட்டியில் இந்தியா தனது நற்பெயரைக் காப்பாற்ற முயற்சிக்கும். இந்திய அணியின் வழக்கமான கேப்டன் ரோஹித் சர்மா காயம் காரணமாக வெளியேறியது இந்திய அணிக்கு பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. அப்படிப்பட்ட நிலையில் கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் அந்த அணியின் கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் அதை செய்து பார்க்கிறார். அதே சமயம் இந்திய அணியின் ஆடும் லெவன் அணியில் ரோஹித் சர்மாவுக்கு பதிலாக இஷான் கிஷன், ரஜத் படிதார் அல்லது ராகுல் திரிபாதி வாய்ப்பு பெறலாம்.

இந்த வீரர் ரோஹித்துக்கு பதிலாக முடியும்
ரோஹித் இல்லாத நிலையில், அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் யார் என்பது குறித்து தொடர்ந்து விவாதம் நடைபெற்று வருகிறது. ரோஹித் காயம் காரணமாக வெளியேறிய பிறகு, இஷான் கிஷன், ரஜத் படிதார் அல்லது ராகுல் திரிபாதி ஆகியோர் அணியின் ஆடும் லெவன் அணியில் வாய்ப்பு பெறலாம் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஒருபுறம், இஷான் கிஷனின் பெயர் இந்த இடத்திற்கு முதலிடத்தில் உள்ளது, அதே நேரத்தில் ராகுல் திரிபாதி மற்றும் ரஜத் படிதார் ஆகியோரும் தங்கள் அறிமுகத்திற்காக காத்திருக்கிறார்கள். இந்நிலையில், ரோகித் சர்மாவுக்கு பதிலாக இந்திய அணியின் கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் யாரை அணியில் சேர்க்கிறார் என்பது சுவாரஸ்யமாக உள்ளது.

குல்தீப், தீபக் சாஹர் ஆகியோரும் வெளியேறினர்
ரோஹித் சர்மாவைத் தவிர, இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் குல்தீப் சென் மற்றும் தீபக் சாஹர் ஆகியோரும் வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளனர். இரு வீரர்களும் காயத்தால் அவதிப்பட்டு வருகின்றனர். இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் ஷாபாஸ் அகமதுவுக்கு இந்திய அணி வாய்ப்பளிக்கலாம். இந்தத் தொடரின் முதல் போட்டியிலேயே, அக்ஷர் படேலுக்குப் பதிலாக ஷாபாஸ் விளையாடி, இந்தியாவுக்காக அறிமுகமாகும் வாய்ப்பு கிடைத்தது என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். இது தவிர, மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியிலும், விராட் கோலி, ஷிகர் தவானுடன் இணைந்து டீம் இந்தியாவுக்கான தொடக்கப் பொறுப்பை கையாள முடியும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *