ஒருநாள் போட்டியில் விராட் கோலியின் மோசமான ஆண்டு, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் முதலிடத்தில் உள்ளார்

ஒருநாள் போட்டிகளில் விராட் கோலியின் மோசமான ஆண்டு இதுவாகும். மறுபுறம், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் இந்த ஆண்டு ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியாவின் நம்பர்-1 பேட்ஸ்மேனாக இருந்தார்.

விராட் கோலி 2022 ஆம் ஆண்டில் 10 போட்டிகளில் 189 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் அவரது சராசரி 18.9 ஆகும். அவரது ஒருநாள் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையில் இதுவே மோசமான ஆண்டாகும். அவர் 2008 இல் 31.8 சராசரி மற்றும் 2015 இல் 36.6 மதிப்பெண் பெற்றார்.

2022-ம் ஆண்டில் இந்தியாவுக்காக அதிக ஒருநாள் ரன்களை எடுத்த வீரர் என்ற பெருமையை ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் பெற்றார். இந்த ஆண்டு 16 போட்டிகளில் 721 ரன்கள் குவித்துள்ளார். அவரும் கோஹ்லியும் விளையாடும் வங்கதேச தொடரில் இன்னும் ஒரு போட்டி உள்ளது, எனவே புள்ளிவிவரங்கள் மாறலாம்.

பந்துவீச்சு பற்றி பேசுகையில், இந்த ஆண்டு ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் இந்தியாவின் முன்னணி விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியவர் முகமது சிராஜ். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்கு முன்பு சிராஜ் இதுவரை 14 போட்டிகளில் விளையாடி 23 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். யுஸ்வேந்திர சாஹல் 21 விக்கெட்டுகளுடன் இரண்டாவது இடத்திலும், கிருஷ்ணா 19 விக்கெட்டுகளுடன் மூன்றாவது இடத்திலும் உள்ளனர்.

அதே நேரத்தில், இந்த ஆண்டு T20 சர்வதேசப் போட்டியில், சூர்யகுமார் யாதவ் 31 போட்டிகளில் 1164 ரன்கள் குவித்து நம்பர் ஒன் பேட்ஸ்மேன் ஆனார். அவரைத் தொடர்ந்து பாகிஸ்தானின் முகமது ரிஸ்வான் (996 ரன்கள்), விராட் கோலி (781 ரன்கள்) முறையே இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது இடங்களைப் பிடித்தனர்.

இந்த ஆண்டு டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ஜோ ரூட் இதுவரை 13 போட்டிகளில் விளையாடி 1069 ரன்கள் குவித்து முதலிடத்தில் உள்ளார். அதே சமயம் ஜானி பேர்ஸ்டோவ் 10 போட்டிகளில் 1061 ரன்கள் குவித்து இரண்டாவது இடத்திலும், ஆஸ்திரேலியாவின் உஸ்மான் கவாஜா 959 ரன்களுடன் மூன்றாவது இடத்திலும் உள்ளனர். இருப்பினும், ஆஸ்திரேலியா மற்றும் மேற்கிந்திய தீவுகள் மற்றும் பாகிஸ்தான் மற்றும் இங்கிலாந்து இடையேயான டெஸ்ட் போட்டிகள் தொடர்வதால், ரூட் மற்றும் கவாஜாவின் புள்ளிவிவரங்கள் மாறக்கூடும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *