‘ஷிகர் தவானின் கேரியர் முடிந்தது…’ தினேஷ் கார்த்திக் கூறிய கருத்து வைரலானது!

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளில் ஷிகர் தவான் 18 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான ஆயத்தத்தைத் தொடங்கியுள்ளது இந்திய அணி. அது நன்றாக தொடங்கவில்லை என்றாலும். டி20 உலகக் கோப்பையின் அரையிறுதியில் இங்கிலாந்திடம் படுதோல்வி அடைந்த இந்திய அணி, நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் தோல்வியை சந்திக்க நேரிட்டது. இதையடுத்து, வங்கதேச அணி இந்திய அணிக்கு முன்னால் களமிறங்கியது. வங்கதேசமும் ரோஹித் சர்மா அணியை 2-1 என்ற கணக்கில் வீழ்த்தியது.

ஆனால், வங்கதேசத்துக்கு எதிரான கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய ரசிகர்கள் முந்தைய தோல்வியை மறந்திருக்க வேண்டும். இந்தப் போட்டியில் முதலில் பேட் செய்த இந்தியா 409 ரன்கள் குவித்தது. இந்த போட்டியில், இளம் தொடக்க ஆட்டக்காரர் இஷான் கிஷான் மீண்டும் ஒரு இன்னிங்ஸ் 210 ரன்கள் எடுத்து அனைவருக்கும் தனது திறமையை நிரூபித்தார். கேப்டன் ரோகித் சர்மா காயம் காரணமாக வெளியேறியதால் இஷானுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது. இஷானின் இன்னிங்ஸால் தேர்வாளர்களின் சிரமங்கள் அதிகரித்துள்ளன.

ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு முன், இந்திய அணியில் நான்கு தொடக்க வீரர்கள் உள்ளனர். இருவர் மட்டுமே விளையாடுவார்கள், மூன்று பேர் மட்டுமே அணியில் இடம் பெறுவார்கள். இந்த நான்கு பெயர்கள் ரோஹித் சர்மா, ஷிகர் தவான், இஷான் கிஷன் மற்றும் சுப்மான் கில். ரோஹித் சர்மா கண்டிப்பாக விளையாடுவார், இஷான் மற்றும் ஷுப்மானின் ஃபார்ம் சிறப்பாக இருந்தது. ஷிகர் தவானைப் பற்றி பேசுகையில், அவர் தனது கடைசி 10 இன்னிங்ஸில் ஒரு அரைசதம் மட்டுமே எடுத்துள்ளார். 37 வயதான ஷிகர் இந்த 10 போட்டிகளில் 186 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. இதில் ஆறு இன்னிங்ஸ்களில் அவரால் 10 ரன்களைக் கூட கடக்க முடியவில்லை.

ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை வைத்து, தினேஷ் கார்த்திக் பிரச்சனை மற்றும் தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் தேர்வு குறித்து ஒரு பெரிய விஷயத்தை கூறியுள்ளார். தவானின் மோசமான ஆட்டத்தை கண்டு, இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடருக்கு அவர் தேர்வு செய்யப்படாமல் போகலாம் என்று கார்த்திக் நம்புகிறார். கிரிக்பஸ்ஸிடம் பேசிய கார்த்திக் கூறியதாவது –

இலங்கை தொடரில் தவான் எங்கே நிற்கிறார்? இஷான் கிஷன் தேர்வு செய்யப்படுகிறாரா இல்லையா என்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். சுப்மான் கில் தொடர்ந்து சிறப்பாக செயல்பட்டார். ரோஹித் சர்மா மீண்டும் களமிறங்கினால், யாரையாவது நீக்க வேண்டும். இந்தப் பெயர் ஷிகர் தவானுடையதாக இருக்கலாம். இது ஒரு புகழ்பெற்ற வாழ்க்கைக்கு ஒரு சோகமான முடிவாக இருக்கலாம். புதிய தேர்வாளர்களுக்கு பல பெரிய கேள்விகள் உள்ளன.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடருக்கு ஷுப்மான் கில் தேர்வு செய்யப்பட்டிருந்தால், ரோஹித்துக்கு பதிலாக அவர் இடம்பிடித்திருப்பார் என்றும் கார்த்திக் கூறினார். இந்த வாய்ப்பை சரியாக பயன்படுத்திக் கொண்டதற்காக இஷானையும் கார்த்திக் பாராட்டினார். அவர் சேர்க்கிறார் –

சுவாரஸ்யமாக, ஷுப்மான் கில் அணியில் ஒரு அங்கமாக இருந்திருந்தால், ரோஹித்துக்குப் பதிலாக அவர் ஓபன் செய்திருப்பார், அவர் கடந்த காலத்திலிருந்து செய்து வருகிறார். கிடைத்த வாய்ப்பை இஷான் கிஷன் சரியாக பயன்படுத்திக் கொண்டார். இதனால் ஷிகர் தவனுக்கு சிக்கல்கள் அதிகரித்துள்ளன.

இஷானின் இன்னிங்ஸ் குறித்து கார்த்திக் மேலும் கூறியதாவது:

யாரோ ஒருவர் வந்து நேர்மையாகச் சொல்வது நன்றாக இருக்கிறது – நான் தொடர்ந்து பேட்டிங் செய்திருந்தால், நான் 300 ரன்களை எடுத்திருக்கலாம், ஆனால் அது நடக்கவில்லை. அது அவருடைய பசியையும் காட்டுகிறது. பல கீப்பர்கள் வாய்ப்புகளைப் பெறுகிறார்கள், அவர்களும் அதே குழுவில் உள்ளனர். இப்போது அவர் கதவைத் திறந்து சொன்னார் – நான் தயாராக இருக்கிறேன். நீ என்னைப் பார்க்கிறாய்

இலங்கையின் இந்திய சுற்றுப்பயணம் ஜனவரி 3, 2023 முதல் தொடங்க உள்ளது. முதல் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர் நடைபெறவுள்ளது. இதைத் தொடர்ந்து மூன்று ஒருநாள் போட்டிகளும் நடைபெற உள்ளன. முதல் ஒருநாள் போட்டி அசாமில் ஜனவரி 10ம் தேதி நடக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *