இந்த வீரர்களின் கேரியரை முடிவுக்கு கொண்டு வர BCCI முடிவு செய்துள்ளது, மேலும் பணம் எதுவும் கொடுக்காது!

இந்தியா மற்றும் வங்கதேச அணிகளுக்கு இடையிலான 2 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் டிசம்பர் 14ஆம் தேதி தொடங்குகிறது. இவை அனைத்திற்கும் மத்தியில், இந்திய அணியின் இரண்டு வீரர்கள் தொடர்பான ஒரு பெரிய செய்தி வெளிச்சத்திற்கு வருகிறது. ஊடக அறிக்கையின்படி, இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் ஏற்கனவே இந்திய அணியில் இருந்து இரண்டு வீரர்களின் வாழ்க்கையை முடிவுக்கு கொண்டு வர முடிவு செய்துள்ளது.

இந்திய கிரிக்கெட் அணி தற்போது வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் செய்து விளையாடி வருகிறது. இந்தியா மற்றும் வங்கதேசம் இடையே 2 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் (இந்தியா vs வங்காளதேசம்) டிசம்பர் 14 முதல் நடைபெறவுள்ளது. இதில், இந்திய அணியின் (டீம் இந்தியா) இரண்டு வீரர்கள் தொடர்பான பெரிய செய்தி வெளியாகி வருகிறது. ஊடக அறிக்கையின்படி, இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) ஏற்கனவே டீம் இந்தியாவின் இரண்டு வீரர்களின் வாழ்க்கையை முடிவுக்கு கொண்டுவர முடிவு செய்துள்ளது. அவர்களை மத்திய ஒப்பந்த பட்டியலில் இருந்து பிசிசிஐ விரைவில் நீக்க உள்ளது

செய்தி நிறுவனமான PTI இன் அறிக்கையின்படி, வாரியத்தின் அபெக்ஸ் கவுன்சில் கூட்டம் 2022-23 சீசனுக்கான பட்டியலை இறுதி செய்யும், BCCI அவர்களின் வருடாந்திர விருதுகளில் டெஸ்ட் கிரிக்கெட் வீரர்களான அஜிங்க்யா ரஹானே மற்றும் இஷாந்த் ஷர்மா ஆகியோரின் பெயரைப் பெற்றுள்ளது. மத்திய ஒப்பந்தங்கள் வருடாந்திர சென்ட்ரலில் இருந்து நீக்கப்படலாம். ஒப்பந்தங்கள். இந்த இரண்டு வீரர்களும் கடந்த சில நாட்களாக இந்திய அணியில் இடம்பெறவில்லை.

இஷாந்த் சர்மா தனது கடைசி சர்வதேச போட்டியில் நவம்பர் 2021 இல் விளையாடினார். இஷாந்த் சர்மா இந்திய அணிக்காக 100க்கும் மேற்பட்ட டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். ஆனால் இப்போது அவரது கேரியர் கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்டதாகத் தெரிகிறது. மேலும், அஜிங்க்யா ரஹானே நீண்ட காலம் இந்திய அணியில் இருக்க முடியவில்லை. அஜிங்க்யா ரஹானே இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக டீம் இந்தியாவுக்காக தனது கடைசி டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடினார், பின்னர் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார்.

மறுபுறம், இந்திய அணியின் நட்சத்திர விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனான விருத்திமான் சாஹாவுக்கு 38 வயதாகிறது. விருத்திமான் சாஹாவும் கடந்த ஒரு வருடமாக இந்திய அணியில் இடம்பெறவில்லை. மத்திய ஒப்பந்தத்தில் இருந்தும் அவர் நீக்கப்படலாம். விருத்திமான் சாஹா இந்திய அணிக்காக 40 டெஸ்ட் மற்றும் 9 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். டிசம்பர் 21-ம் தேதி நடைபெறும் வாரியத்தின் உச்ச கவுன்சில் கூட்டத்தில் 2022-23 சீசனுக்கான பட்டியலை இறுதி செய்த பிறகு, சுப்மன் கில் மற்றும் சூர்யகுமார் ஜேக்கப் ஆகியோர் பயனடையக்கூடும் என்று இங்கு கூறப்படுகிறது.

பிசிசிஐயின் மூத்த அதிகாரி ஒருவர் பிடிஐயிடம் கூறுகையில், “சூர்யகுமார் யாடா குரூப் சியில் இருந்தார், ஆனால் கடந்த ஒரு வருடத்தில் அவர் சிறப்பாக செயல்பட்டதால், குறைந்த பட்சம் பி குரூப்பில் சேர்க்கப்படலாம்” என்றார். தற்போது ஐசிசி டி20 தரவரிசையில் உலகின் நம்பர் 1 பேட்ஸ்மேனாக உள்ள அவர், ஒருநாள் போட்டியிலும் வலுவான போட்டியாளராக உள்ளார். மறுபுறம், எதிர்கால டி20 கேப்டனாகக் கருதப்படும் ஹர்திக் பாண்டியும் குரூப் பியில் இருந்து குரூப் சியில் சேர்க்கப்படலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *