விசா காரணமாக ஜெய்தேவ் உனத்கட் முதல் சோதனையில் இருந்து இன்னும் இந்தியாவில் சிக்கியுள்ளார்

உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பை மனதில் வைத்து, இந்த தொடரை 2-0 என வெல்வது இந்திய அணிக்கு மிக முக்கியம்.

இந்தியா மற்றும் பங்களாதேஷ் அணிகள் 2 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் டிசம்பர் 14ஆம் தேதி முதல் மோதுகின்றன. வங்கதேச அணிக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் இந்தியா 1-2 என்ற கணக்கில் தோல்வியடைந்தது. ஆனால் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பை மனதில் வைத்து, இந்த தொடரை 2-0 என வெல்வது இந்திய அணிக்கு மிகவும் முக்கியம்.

காயம் காரணமாக ரோஹித் ஷர்மா முதல் டெஸ்டில் இருந்து வெளியேறியதை அடுத்து கேஎல் ராகுல் இந்திய அணியை வழிநடத்துவார். இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜெய்தேவ் உனட்கட் 12 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு டெஸ்ட் அணிக்கு திரும்ப அழைக்கப்பட்டுள்ளார். ஆனால் ஜெய்தேவ் உனத்கட் இன்னும் இந்தியாவில் சிக்கியிருப்பது மோசமான செய்தி.

ஜெய்தேவ் உனத்கட் ஏன் வங்கதேசம் செல்லவில்லை?
இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்தின் செய்தியின்படி, 31 வயதான வேகப்பந்து வீச்சாளர் விசா தாள்களை பெறவில்லை, அவரை வங்கதேசத்திற்கு அனுப்ப வாரியத்தின் தளவாடங்கள் துறை முயற்சிக்கிறது. உனத்கட் இன்னும் ராஜ்கோட்டில் உள்ள தனது வீட்டில் இருக்கிறார்.

பொதுவாக, இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம், தளவாடக் காரணங்களால் தாமதம் ஏற்படுவதைத் தவிர்க்க, தேர்வில் சேர்க்கப்படக்கூடிய அனைத்து வீரர்களுக்கும் விசாக்களை ஏற்பாடு செய்கிறது. ஆனால் உனத்கட் விஷயத்தில், அவர் தோராயமாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதால், முன்பதிவு செய்யப்படவில்லை.

அத்தகைய சூழ்நிலையில், அவர் முதல் டெஸ்டில் விளையாடுவது கடினம், எனவே இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டிக்கு முன்னதாக அவர் வங்கதேசத்திற்கு அனுப்பப்படுவதை வாரியம் நிச்சயமாக உறுதி செய்யும்.

முதல் டெஸ்ட் போட்டி பற்றி தெரிந்து கொள்ளுங்கள்
இரு அணிகளுக்கும் இடையிலான நேருக்கு நேர் போட்டிகளைப் பற்றி பேசுகையில், இந்தியாவும் வங்காளதேசமும் 11 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளன, இதில் மென் இன் ப்ளூ அணி 9 முறை வென்றுள்ளது, இரண்டு போட்டிகள் டிராவில் முடிவடைந்துள்ளன. இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்டில் வங்கதேச அணியால் வெற்றி பெற முடியவில்லை.

பங்களாதேஷ் vs இந்தியா டெஸ்ட் தொடர் அட்டவணை
1வது டெஸ்ட், ஜாஹூர் அகமது சவுத்ரி ஸ்டேடியம், சட்டோகிராம்
டிசம்பர் 14, 9:00 AM IST
பங்களாதேஷ் அணிக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி விளையாடும் லெவன் அணி
கே.எல்.ராகுல் (கேப்டன்), ஷுப்மன் கில், சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ரிஷப் பந்த், அக்சர் படேல், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், குல்தீப் யாதவ், முகமது சிராஜ், உமேஷ் யாதவ்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *