பங்களாதேஷ் vs இந்தியா முதல் டெஸ்ட்: இந்திய அணிக்கு ஆரம்ப அதிர்ச்சி

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில், கன்னடர் கேஎல் ராகுல் தலைமையிலான இந்திய அணி 3 விக்கெட்டுகளை இழந்து ஆரம்ப அதிர்ச்சியை சந்தித்தது. பங்களாதேஷ் அணிக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில், ஜாஹுர் அகமது சவுத்ரி மைதானத்தில் இந்திய அணி ஆரம்பத்திலேயே அதிர்ச்சி அடைந்தது.

நாணயச்சுழற்சியில் வென்று முதலில் துடுப்பெடுத்தாடத் தொடங்கிய கே.எல்.ராகுல் தலைமையிலான இந்திய அணி 19.3 ஓவர்களில் 48 ஓட்டங்களைப் பெற்றிருந்த போது முக்கியமான மூன்று விக்கெட்டுகளை இழந்தது.

ஷுப்மன் கில் (20), கே.எல். ராகுல் (22), விராட் கோலி 1 ரன் மட்டுமே எடுத்திருந்த நிலையில் வேகமாக பெவிலியன் சேர்ந்தனர்.

உணவு இடைவேளையின் போது இந்தியா 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 85 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. சேட்டேஷ்வர் புஜாரா 12 ரன்களுடனும், ரிஷப் பந்த் 29 ரன்களுடனும் களத்தில் இருந்தனர்.

இந்தியாவின் விளையாடும் XI:

ஷுப்மன் கில், கே.எல். ராகுல் (கேப்டன்), சேதேஷ்வர் புஜாரா, விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ரிஷப் பந்த் (விக்கெட் கீப்பர்), அக்சர் படேல், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், குல்தீப் யாதவ், உமேஷ் யாதவ், முகமது சிராஜ்

ஸ்ரீகர் பாரத், நவ்தீப் சைனி, அபிமன்யு ஈஸ்வரன், சௌரப் குமார், ஷர்துல் தாக்கூர், ஜெய்தேவ் உனத்கட்

பங்களாதேஷ் விளையாடும் XI:

ஜாகிர் ஹசன், நஸ்முல் ஹொசைன் சாண்டோ, லிட்டன் தாஸ், ஷாகிப் அல் ஹசன் (கேப்டன்), முஷ்பிகர் ரஹீம், யாசிர் அலி, நுருல் ஹசன் (விக்கெட் கீப்பர்), மெஹிதி ஹசன் மிராஜ், தைஜுல் இஸ்லாம், கலீத் அகமது, எபாடோட் ஹொசைன்

முகமது ஹசன் ஜாய், மொமினுல் ஹக், ஷோரிஃபுல் இஸ்லாம், அனாமுல் ஹக், ரெசவுர் ரஹ்மான் ராஜா

ஒருநாள் தொடர் தோல்விக்குப் பிறகு, இந்திய அணி இப்போது சிவப்பு பந்து கிரிக்கெட்டை வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளது. ஒருநாள் போட்டியின் தோல்விக்கு பதிலடியாக இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரை வென்று தாயகம் திரும்பும் எண்ணத்தில் உள்ளனர்.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான 2 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடருக்கான துணை கேப்டனாக சேதேஷ்வர் புஜாரா தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளார். கட்டைவிரல் காயம் காரணமாக ரோஹித் சர்மா முதல் டெஸ்டில் இருந்து வெளியேறிய நிலையில், கன்னடர் கேஎல் ராகுல் அணியை வழிநடத்தி வருகிறார். இதற்கிடையில், ரிஷப் பந்திற்கு பதிலாக புஜாரா துணை கேப்டனாக தேர்வு செய்யப்பட்டார். இது குறித்து பல விவாதங்கள் நடந்து வருகின்றன.

தற்போது, ​​துணை கேப்டனை தேர்வு செய்வதற்கான அளவுகோல் குறித்து தலைவர் ராகுல் மவுனம் கலைத்துள்ளார். பந்த்க்குப் பதிலாக புஜாராவை தேர்வு செய்தது குறித்து விளக்கினார். ரோஹித்தின் கேப்டன்சியின் கீழ் வருங்கால இந்திய கேப்டன்களாக அடையாளம் காணப்பட்ட வீரர்களின் பட்டியலில் ஜஸ்பிரித் பும்ரா மற்றும் ராகுல் ஆகியோருடன் பந்த் இருந்தார். ஆனால், டெஸ்ட் கிரிக்கெட் இருக்கும் போது மட்டுமே அணிக்கு வரும் புஜாரா, கேப்டன்கள் பட்டியலில் இடம் பெறவில்லை.

கடந்த மார்ச் மாதம் இலங்கைக்கு எதிரான உள்நாட்டு தொடருக்கான அணியில் இருந்து வெளியேறினார். இந்தப் போட்டிக்கு வேகப்பந்து வீச்சாளர் பும்ரா கேப்டனாகவும், பந்த் துணை கேப்டனாகவும் இருந்தனர். ஆனால், இப்போது பந்த் பெயர் வெளிவரவில்லை. மாறாக, எதிர்பாராத விதமாக, புஜாரா துணை கேப்டனாக தோன்றியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *