இந்த வீரருக்கு வாய்ப்பு கொடுத்து கேப்டன் ராகுல் காலில் அடித்தார், பொன்னான வாய்ப்பை மோசமாக வீணடித்தார்

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடும் லெவன் அணியில் ஒரு வீரருக்கு வாய்ப்பு அளித்ததன் மூலம் இந்திய அணியின் கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் தனது காலில் அடிபட்டுள்ளார். இந்த பொன்னான வாய்ப்பை இந்த வீரர் மோசமாக வீணடித்து, கேப்டன் கே.எல்.ராகுலின் முடிவு தவறானது என நிரூபித்தார்.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடும் லெவன் அணியில் ஒரு வீரருக்கு வாய்ப்பு அளித்ததன் மூலம் இந்திய அணியின் கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் தனது காலில் அடிபட்டுள்ளார். சிட்டகாங்கில் நடைபெற்று வரும் முதல் டெஸ்ட் போட்டியில், இந்திய அணியின் செயல் தலைவர் கே.எல்.ராகுல் மிகுந்த நம்பிக்கையுடன் இந்த வீரருக்கு விளையாடும் லெவன் அணியில் இடம் கொடுத்திருந்தார்.

இந்த வீரருக்கு வாய்ப்பளித்து கேப்டன் ராகுல் காலில் அடித்தார்

இந்த வீரர் தனது மோசமான ஆட்டத்தால் இந்திய அணிக்கு கேடுகெட்டவராக மாறி வருகிறார். ஒவ்வொரு போட்டியிலும் இந்த வீரரின் தோல்வியை டீம் இந்தியா சுமந்து வருகிறது. பங்களாதேஷுக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில், அக்ஷர் பட்டேலுக்கு மிகுந்த நம்பிக்கையுடன் வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது, ஆனால் அவர் இந்த பொன்னான வாய்ப்பை மோசமாக வீணடித்தார். இந்த டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் இன்னிங்சில் 7-வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய களமிறங்கிய ஆல்-ரவுண்டர் அக்ஷர் படேல் வெறும் 14 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து அவுட் ஆனார். வங்கதேச சுழற்பந்து வீச்சாளர் மெஹ்தி ஹசன் பந்தில் அக்சர் படேல் எல்பிடபிள்யூ முறையில் ஆட்டமிழந்தார்.

இனி இந்த வீரருக்கு அடுத்த டெஸ்ட் போட்டியில் வாய்ப்பு கிடைக்காது!

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்ட் போட்டியில், 7-வது இடம் போன்ற முக்கியமான பேட்டிங் நிலையில் ரன்களை குவித்து, டீம் இந்தியாவை பெரிய ஸ்கோரை எட்ட உதவும் பொறுப்பு அக்ஷர் படேலுக்கு இருந்தது. முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் அக்ஷர் படேலுக்கு வாய்ப்பளிக்க, வேகப்பந்து வீச்சு ஆல்-ரவுண்டர் ஷர்துல் தாக்கூர், ஆடும் லெவன் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். பேட்டிங்கில் அக்சர் படேலின் தோல்வியால், டீம் இந்தியா பேட்ஸ்மேன் இல்லாத குறையை உணர்ந்தது. டெஸ்ட் போட்டிகளில் ஷர்துல் தாக்கூரின் பேட்டிங் அக்சர் படேலை விட சிறப்பாக உள்ளது. இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், அக்சர் படேல் அடுத்த டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடும் லெவன் அணியில் இருந்து வெளியேற வேண்டும். அடுத்த டெஸ்ட் போட்டியில் ஷர்துல் தாக்கூருக்கு விளையாடும் லெவன் அணியில் வாய்ப்பு அளிக்கப்படலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *