“அது இல்லை T20” லிட்டன் தாஸை முதல் இன்னிங்ஸில் அவுட்டாக்கிய பிறகு முகமது சிராஜ் சொந்தமாக்கினார்.

இந்திய அணி மற்றும் பங்களாதேஷ் இடையே நடந்து வரும் முதல் டெஸ்ட் போட்டியில், பார்வையாளர்கள் முதல் இன்னிங்ஸில் 133/8 என்று 2-வது நாளில் குறைக்கப்பட்டனர். கே.எல் ராகுல் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்த பிறகு, பார்வையாளர்கள் 404 ரன்கள் எடுத்தனர், இதில் முக்கியமான அரை சதங்கள் வந்தன. சேதேஷ்வர் புஜாரா (90), ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் (87), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் (57) சுழற்பந்து வீச்சாளரான குல்தீப் யாதவும் முதல் இன்னிங்சில் 40 ரன்கள் குவித்து பேட்டிங்கில் முக்கிய பங்காற்றினார்.

தனது முதல் பந்து வீச்சிலேயே நஜ்முல் ஹொசைன் ஷாண்டோவை ஆட்டமிழக்கச் செய்து, முகமது சிராஜ் பந்தில் இந்தியாவுக்கு சரியான தொடக்கத்தைக் கொடுத்தார். இருப்பினும், பின்னர் இன்னிங்ஸில் சிராஜ் லிட்டன் தாஸிடம் பந்துவீசியபோது, ​​விஷயங்கள் மிகவும் சூடுபிடித்தன. லிட்டன் கல்லியை நோக்கி ஒரு தற்காப்பு ஷாட்டை விளையாடிய பிறகு, சிராஜ் தனது ரன்-அப்பை நோக்கி நடந்து செல்ல, ஆன்-பீல்ட் அம்பயர் லிட்டன் தாஸை சார்ஜ் செய்வதைத் தடுக்க உள்ளே நுழைந்தார். பின்னர் இருவரும் சில வார்த்தைகளை பரிமாறிக் கொண்டனர்.

சிராஜ் லிட்டனை காஸ்ட்லி செய்து அடுத்த பிரசவத்தின் போது விரலால் உதடுகளை அசைத்தார். சிராஜ் 3/14 என்ற வலுவான புள்ளிவிவரங்களுடன் நாளை முடித்தார் மற்றும் ஆட்டத்திற்குப் பிந்தைய செய்தியாளர் கூட்டத்தில் லிட்டனுடன் பிரச்சினையைப் பற்றி விவாதித்தார்.

பங்களாதேஷ் பேட்டரிடம் என்ன சொன்னார் என்று நிருபர் கேட்டபோது இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் சிரித்தார். அவர், “இல்லை, ஒன்றுமில்லை. நான் சொன்னேன், ‘யே டி20 ஃபார்மேட் நஹி ஹை, யே டெஸ்ட் கிரிக்கெட் ஹை (இது டி20 அல்ல, இது டெஸ்ட் கிரிக்கெட். விவேகமான கிரிக்கெட்டை விளையாடு.’’

வெள்ளிக்கிழமை 3 ஆம் நாள் ஆட்டம் மீண்டும் தொடங்கும் போது, குல்தீப் யாதவ் – 4 பங்களாதேஷ் வீரர்களை 2 வது நாளில் 33 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார் – பந்தின் வலுவான ஆட்டத்திற்குப் பிறகு மூன்றாவது டெஸ்டில் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவார்.

நாள் முடிந்ததும் குல்தீப் யாதவ், “நான் சற்று பதட்டமாக இருந்தேன். முதல் ஓவரிலேயே முதல் விக்கெட்டைப் பெற்ற நான் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலி மற்றும் வேகத்தை மீட்டெடுத்தேன்.

அவர் மேலும் கூறினார், “ஓரிரு ஓவர்களுக்குப் பிறகு, நான் நன்றாக உணர ஆரம்பித்தேன், எனது வேகத்தையும் மாறுபாடுகளையும் கலந்து, இரண்டு கோணங்களிலும் முயற்சித்தேன் – விக்கெட்டுக்கு மேல் மற்றும் விக்கெட்டைச் சுற்றி. நான் சரியான திருப்பத்தைப் பெற்றேன், நான் உண்மையில் அதை விரும்பினேன். நான் காயமடைந்த பிறகு, நான் என் தாளத்தில் வேலை செய்ய ஆரம்பித்தேன், சற்று விரைவாக இருக்க முயற்சித்தேன் – அது எனக்கு நிறைய உதவுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *