அணியில் இடம் கிடைக்கவில்லை, இப்போது அஸ்வின் மற்றும் கும்ப்ளேவின் இந்த பெரிய சாதனையை முறியடித்துள்ளார்

சட்டோகிராமில் உள்ள ஜாஹுர் அகமது சவுத்ரி மைதானத்தில் நடந்த இந்தியா மற்றும் வங்கதேச அணிகளுக்கு இடையேயான முதல் போட்டியில், வங்காளதேசத்தை 188 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் இந்தியா தோற்கடித்தது, வங்கதேசத்திற்கு எதிரான நான்காவது டெஸ்ட் போட்டியில் இந்தியா வெற்றி பெற்றது. இதுவரை அந்த அணி வங்கதேசத்திடம் எந்த டெஸ்ட் போட்டியிலும் தோல்வி அடையவில்லை.

திரும்பிய போது, ​​குல்தீப் இந்த சிறப்பு சாதனையை செய்தார்.

513 என்ற வெற்றி இலக்கை துரத்திய இந்தியா, ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் வங்கதேசத்தை 324 ரன்களுக்குச் சுருட்டியது. திரும்பிய இடது கை மணிக்கட்டு சுழற்பந்து வீச்சாளர் குல்தீப் யாதவ் இந்த போட்டியில் வங்கதேசத்தில் ஒரு இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளரின் சிறந்த டெஸ்ட் பந்துவீச்சு புள்ளிவிவரங்களை பதிவு செய்தார்.

உண்மையில், முதல் டெஸ்டின் மூன்றாவது நாளில் குல்தீப் இந்த சாதனையை நிகழ்த்தினார். அவர் 40 ரன்களுக்கு 5 விக்கெட்டுகளை எடுத்தார், இந்தியா வங்கதேசத்தை 150 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் செய்து 254 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது.

ஒரு இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளரின் சிறந்த புள்ளிவிவரங்கள்.

இந்த செயல்பாட்டில், குல்தீப் வங்கதேசத்தில் இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளரின் சிறந்த புள்ளிவிவரங்களை பதிவு செய்ய ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் மற்றும் சிறந்த அனில் கும்ப்ளே ஆகியோரை விஞ்சினார். இதற்கு முன், 2015ல் ஃபதுல்லாவில் 87 ரன்களுக்கு 5 விக்கெட்டுகளை அஸ்வின் எடுத்திருந்தார். வங்கதேசத்தில் கும்ப்ளேவின் சிறந்த புள்ளிகள் 4/55 2004 இல் இதே மைதானத்தில் வந்தது.

பங்களாதேஷுக்கு எதிரான சிறந்த வீரர்கள் ஜாகீர் கானுக்கு சொந்தமானது.

இதற்கு முன் ஆஸ்திரேலியாவிலும், மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிராக இந்தியாவிலும் ஒரு இன்னிங்சில் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியிருந்தார். இது குல்தீப்பின் கேரியர் பெஸ்ட் ஃபிகர்கள். இவர்கள் அஸ்வின் மற்றும் சுனில் ஜோஷி. பங்களாதேஷில் ஒரு இந்தியரின் சிறந்த புள்ளிவிவரங்கள் ஜாகீர் கானுக்கு சொந்தமானது. வேகப்பந்து வீச்சாளர் 2007 இல் மிர்பூரில் 87 ரன்களுக்கு 7 விக்கெட்டுகளை எடுத்தார்.

IND vs BAN: வங்கதேசத்தை தோற்கடித்து இந்திய அணி டி20 கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையை கைப்பற்றி வரலாறு படைத்தது.
இதையும் படியுங்கள்: டி20 உலகக் கோப்பையுடன் ஒப்பிடும்போது FIFA உலகக் கோப்பை 2022 இன் பரிசுத் தொகையை விட 80 மடங்கு அதிகம், ஐபிஎல் 2015 இல் கூட ஃபதுல்லா 87 ரன்களுக்கு ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். வங்கதேசத்தில் கும்ப்ளேவின் சிறந்த புள்ளிகள் 4/55 2004 இல் இதே மைதானத்தில் வந்தது.

பங்களாதேஷுக்கு எதிரான சிறந்த வீரர்கள் ஜாகீர் கானுக்கு சொந்தமானது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *