இந்திய அணி மிகப்பெரிய பதற்றம் முடிந்தது, இறுதியாக இந்த பெரிய மேட்ச் வின்னர் மாதங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் களத்திற்கு வரப் போகிறார்

வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இந்திய அணி இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு மகிழ்ச்சியான செய்தி ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. அந்த அணியின் ஒரு பெரிய மேட்ச் வின்னிங் பிளேயர் பல மாதங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும் களமிறங்க இருக்கிறார்.

இந்தியா மற்றும் வங்காளதேசம் (IND vs BAN) இடையே இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர் நடைபெற்று வரும் நிலையில், இந்திய அணிக்கு ஒரு பெரிய நல்ல செய்தி வெளியாகியுள்ளது. இந்திய அணியின் ஒரு பெரிய மேட்ச் வின்னர் வீரர் பல மாதங்களுக்குப் பிறகு விரைவில் களம் திரும்பப் போகிறார். இந்த வீரர் காயம் காரணமாக இந்திய அணியில் இருந்து தொடர்ந்து வெளியேறி வருகிறார். ஆசிய கோப்பை 2022 மற்றும் டி20 உலகக் கோப்பை 2022 போன்ற பெரிய போட்டிகளிலும் இந்திய அணி இந்த வீரரை தவறவிட்டது.

இந்த வீரர் பல மாதங்களுக்கு பிறகு அணிக்கு திரும்புவார்

இந்திய அணியின் நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா பற்றி ஒரு பெரிய அப்டேட் வெளியாகி உள்ளது. ஜஸ்பிரித் பும்ரா நீண்ட நாட்களாக காயத்தால் அவதிப்பட்டு வருகிறார். ஆனால் இன்சைட் ஸ்போர்ட்ஸ் செய்திகளின்படி, பும்ரா இப்போது முழு உடல் தகுதியுடன் இருக்கிறார், மேலும் அவர் புதிய ஆண்டின் தொடக்கத்தில் மீண்டும் வரத் தயாராக இருக்கிறார். ஜஸ்பிரித் பும்ரா சமீபத்தில் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர் பந்து வீசுவதைக் கண்டார்.

இந்திய அணியின் பெரும் பதற்றம் முடிவுக்கு வரும்

ஜஸ்பிரித் பும்ராவின் காயம் நீண்ட காலமாக டீம் இந்தியாவுக்கு ஒரு பெரிய பதட்டமாக உள்ளது, அத்தகைய சூழ்நிலையில், அவர் திரும்பினார்
அணிக்கு ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. இன்சைட் ஸ்போர்ட்ஸிடம் பேசிய பிசிசிஐ அதிகாரி ஒருவர், ‘பும்ரா சிறப்பாக செயல்படுகிறார். பயிற்சியையும் தொடங்கியுள்ளார். விரைவில் அவரும் விளையாட தகுதி பெற்றுவிடுவார்.இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் அவருக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படுமா இல்லையா. இது தேர்வுக் குழுவின் முடிவு. ஆனால் நடக்கிற விதத்தைப் பார்த்தால், இலங்கைக்கு எதிராக விளையாட முடியும் என்பது புரியும்.

இந்த வீரரின் காயம் குறித்த அப்டேட்டும் வந்தது

இந்திய அணியின் அதிரடி ஆல்ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜாவும் காயம் காரணமாக அணியில் இருந்து வெளியேறியுள்ளார். ஜடேஜாவின் காயம் குறித்து பிசிசிஐ அதிகாரி ஒருவர் கூறுகையில், ‘வரும் வாரங்களில் தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியில் (என்சிஏ) ஆஜராகுமாறு ஜடேஜாவிடம் கேட்கப்பட்டுள்ளது. பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்திற்கு அவர் முழுமையாக தகுதி பெறவில்லை. ஒருமுறை முழுமையாக பயிற்சி எடுத்தால்தான் அவரது உடல்தகுதி எந்த அளவில் உள்ளது என்பது தெரியவரும். இந்த நேரத்தில் அவர் இலங்கை அல்லது நியூசிலாந்துக்கு எதிராக விளையாட முடியுமா இல்லையா என்று சொல்வது கடினம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *