பல மாதங்களுக்குப் பிறகு இந்திய அணிக்குத் திரும்பத் தயாராகும் இந்த மூத்த வீரர்கள்! சதம் அடித்த பிறகு இயக்கத்தின் வேகம்

இந்திய அணியின் மூத்த பேட்ஸ்மேன் ஒருவர் திரும்புவதாக தெரிவித்துள்ளார். இந்த வீரரால் பல மாதங்களாக இந்திய அணியில் இடம்பெற முடியவில்லை. இந்த வீரர் இந்திய அணிக்கு கேப்டனாகவும் இருந்துள்ளார்.

இந்திய கிரிக்கெட்டின் மூத்த வீரர் ஒருவரால் பல மாதங்களாக இந்திய அணியில் இடம்பெற முடியவில்லை. இந்த வீரர் மோசமான பார்ம் காரணமாக அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். ஒரு காலத்தில் இந்திய அணியின் முக்கிய அங்கமாக இருந்த இந்த வீரர், இப்போது அணியில் இடம் பெறவில்லை. இந்த வீரர் மீண்டும் டீம் இந்தியாவுக்கு திரும்ப உள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார். இந்த வீரர் 2022-23 ரஞ்சி டிராபியில் அற்புதமான சதம் அடித்துள்ளார்.

இந்திய அணியின் அனுபவமிக்க பேட்ஸ்மேன் அஜிங்க்யா ரஹானே 2022-23 ரஞ்சி கோப்பையில் மும்பை அணிக்காக விளையாடி வருகிறார். இந்தப் போட்டியில் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் அஜிங்க்யா ரஹானே அபார சதம் அடித்துள்ளார். அஜிங்க்யா ரஹானே ஃபார்மில் வருவது இந்திய அணிக்கு நல்ல அறிகுறி. இந்திய அணி அடுத்த ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக 4 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடுகிறது. ரஹானே போன்ற அனுபவமிக்க பேட்ஸ்மேன் இந்தத் தொடரில் இடம்பிடித்தால், அந்த அணிக்கு பலன் கிடைக்கும். சமீபத்தில் ரஹானேவின் சக வீரர் சேதேஷ்வர் புஜாராவும் கிட்டத்தட்ட 4 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு சதம் அடித்துள்ளார்.

கடைசி போட்டி இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் நடைபெற்றது

அஜிங்க்யா ரஹானே இந்த ஆண்டு ஜனவரியில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக டீம் இந்தியாவுக்காக தனது கடைசி டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடினார், அதன் பிறகு அவர் அணியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். சமீபத்தில், வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தை தேர்வு செய்த பிறகு, ரஹானேவை நாங்கள் கண்காணித்து வருகிறோம் என்று இந்திய அணியின் தலைமை தேர்வாளர் சேத்தன் சர்மா கூறினார். அவரும் எங்கள் திட்டத்தில் இருக்கிறார். ரஹானே உள்நாட்டுப் போட்டிகளில் சிறப்பாகச் செயல்படுகிறார், ஆனால் அவரது உடற்தகுதியையும் நாங்கள் கண்காணித்து வருகிறோம். நாங்கள் ரஹானேவுடன் தொடர்ந்து தொடர்பில் இருக்கிறோம். அத்தகைய சூழ்நிலையில், ரஹானேவின் இந்த அற்புதமான ஆட்டம் அவரது அணியில் மீண்டும் வரலாம்.

இந்திய அணி பல போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றது

இந்திய அணிக்காக 82 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ள அஜிங்க்யா ரஹானே 12 சதங்கள் உட்பட 4931 ரன்கள் குவித்துள்ளார். அஜிங்க்யா ரஹானே பல முறை இந்திய அணிக்கு கேப்டனாகவும் இருந்துள்ளார். 2020-21ஆம் ஆண்டில் ஆஸ்திரேலியாவில் நடைபெற்ற தொடரை இந்திய அணி 2-1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது. அப்போது அந்த அணியின் கேப்டனாக அஜிங்க்யா ரஹானே இருந்தார். அந்த சுற்றுப்பயணத்திலும் சதம் அடித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *